1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngành xây dựng như quả mít

Chủ đề trong 'Xây dựng' bởi hatcatnhonhoi82, 25/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hatcatnhonhoi82

hatcatnhonhoi82 Thành viên mới

Ngành xây dựng như quả mít

thật là thất vọng khi con người của ngành xây dựng đang thể hiện tài năng, bản lĩnh của mình như thế này . Hình như ngành Xây dựng toàn người quá siêu đẳng nên không cần tham gia và thảo luận về ngành nhiều, nhưng thực tế đáng buồn công trình nào xây rùi cũng hỏng - - - > giỏi quá . Em thì đếc biết gì về xây dựng, nếu các bác muốn đàm toạ với em về kết cấu áo đường thì vào Box Phú thọ lập cái topic em sẽ đàm đạo các bác ở đó, box này buồn vãi ...
  2. BoK12B

BoK12B Thành viên mới

Đúng rồi làm khoa học thì nói ít làm nhiều thì hơn
    Mình mớ đọc qua mấy topic thấy đây hình như là 1 hình thức câu bài
    Toần câu hỏi vớ vẩn ...
  3. BoK12B

BoK12B Thành viên mới

Đúng rồi làm khoa học thì nói ít làm nhiều thì hơn
    Mình mớ đọc qua mấy topic thấy đây hình như là 1 hình thức câu bài
    Toần câu hỏi vớ vẩn ...
  4. dreamdestroyer

dreamdestroyer Thành viên mới

Hoàn toàn đồng ý. Công trình nào xây xong rồi cũng hỏng là chuyện đương nhiên, thế mà cũng phải nói Xây mà không hỏng thì có mà điên
  5. dreamdestroyer

dreamdestroyer Thành viên mới

Hoàn toàn đồng ý. Công trình nào xây xong rồi cũng hỏng là chuyện đương nhiên, thế mà cũng phải nói Xây mà không hỏng thì có mà điên
  6. Litterboy

Litterboy Thành viên mới

Xin chào các bạn trong diễn đàn.
    Tại sao các bạn lại post bài tuỳ tiện như thế, tôi cung là dân cầu đường đã tốt nghiệp 10 năm rồi có 8 năm kinh nghiệm làm việc với các KS nước ngoài nên tôi biết hiện nay không thể nói là ngành XD Việt Nam là không có người giỏi; Các công trình nhanh hỏng không phải chỉ có lỗi của người trực tiếp XD mà nó có rất nhiều các yếu tố ảnh hưởng khác mà người không ở trong cuộc thì không thể biết được, tuy nhiên tình hình sẽ khả quan hơn trong tương lai. Nếu bạn nào quan tâm vấn đề trên thì hãy lập 1 box đi để anh em mình cùng bàn luận.
  7. Litterboy

Litterboy Thành viên mới

Xin chào các bạn trong diễn đàn.
    Tại sao các bạn lại post bài tuỳ tiện như thế, tôi cung là dân cầu đường đã tốt nghiệp 10 năm rồi có 8 năm kinh nghiệm làm việc với các KS nước ngoài nên tôi biết hiện nay không thể nói là ngành XD Việt Nam là không có người giỏi; Các công trình nhanh hỏng không phải chỉ có lỗi của người trực tiếp XD mà nó có rất nhiều các yếu tố ảnh hưởng khác mà người không ở trong cuộc thì không thể biết được, tuy nhiên tình hình sẽ khả quan hơn trong tương lai. Nếu bạn nào quan tâm vấn đề trên thì hãy lập 1 box đi để anh em mình cùng bàn luận.
  8. ngthhuan

ngthhuan Thành viên rất tích cực

Anh nói hay quá. Tôi đề nghị lấy luôn chủ đề này để bàn luận. Lâu nay ,mới thấy một vấn đề làm mình quan tâm.
  9. ngthhuan

ngthhuan Thành viên rất tích cực

Anh nói hay quá. Tôi đề nghị lấy luôn chủ đề này để bàn luận. Lâu nay ,mới thấy một vấn đề làm mình quan tâm.
  10. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Mà thảo luận về vấn đề gì vậy các bác, cho em hóng hớt 1 chút . Em thắc mắc 1 điều, tại sao mỗi khi em nói em đang học về Xây Dựng là y như rằng bạn bè em đều khuyên em thế này: "mai mốt ăn thì ăn vừa thôi nha mày..." <--- Em đang confused lắm, chẳng biết sao bọn nó lại bảo em diet nhỉ? Chẳng nhẽ xu hướng là phải... ăn cho no , cho khoẻ