1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày 20-2 Box Ninh Bình tròn 1 tuổi ! Làm một fát cho nó hoành tráng chứ nhỉ ?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi Halley, 16/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Ngày 20-2 Box Ninh Bình tròn 1 tuổi ! Làm một fát cho nó hoành tráng chứ nhỉ ?

E hèm ! Em đang định viết một bài fát biểu hùng hồn nhưng mà máy treo hỏng hết hàng họ .
    Nhưng mà theo mọi người có định làm một fát cho nó hoành tráng không nhỉ ? Offline hôm lọ ít người quá !

Halley
  2. diepf_soft

diepf_soft Thành viên mới

Xin chào tất cả các chư vị . Mạn phép một chút . Nhân dịp kỉ niệm một năm ngày thành lập Box Ninh Bình . Tôi nghĩ nên làm một cái gì cho nó hoành tráng , xứng đáng với những gì mà BoxNB đã đạt được trong thời gian qua . Sự phát triển này là lâu dài và mang tính cộng đồng mạnh mẽ . Vì thế có cần thành lập một Ban Tổ Chức cho sự kiện này không ? Xin mọi người cho ý kiến xây dựng . Số lượng thành viên của BoxNB hiện nay cũng tương đối nhiều , công việc, học hành của mọi người cũng khá hạn chế về mặt thời gian . Kỉ niệm ngày thành lập này phải thật sự có mặt đông đủ mọi người mới hoành tráng và vui . Cái chính vẫn là xác định được ngày tổ chức ! Và những hoạt động trong ngày kỉ niệm , rồi kinh phí , địa điểm . .........Xin ý kiến mọi người !
  3. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

hay thế , he'' he'' , lần này em xin đi luôn , các bác lên lịch cụ thể rùi báo cho mọi người đeê , lần này mọi người cố đi đông đủ được không?
    To the world, you could be one person. But to one person, you could be the world... Don't ever be broken down, cause you'll ruin one's world...
  4. goldlion_tl108

goldlion_tl108 Thành viên mới

mọi người ơi em lên HN rùi có đi đâu cho em đi với
    Hôm trc'' nói chờ em mà ko chờ hic hic... nghe kể mà thèm
    ĐƯỜNG NB VỪA NHỎ VỪA HẸP
    GÁI NB VỪA ĐẸP VỪA ....THÔNG MINH
    ngoảnh đầu nhìn cuộc đời như giấc mộng được mất bại thành bỗng chốc hóa thành hư không

TL_108    
  5. ke_la_mat04

ke_la_mat04 Thành viên mới

đồng ý 2 chân , 2 tay luôn. Kỉ niệm box ta tròn 1 tuổi fải thật hoành tráng 3 mod kết hợp lên kế hoạch đi nhá mọi
  6. ninhbinhtown

ninhbinhtown Thành viên mới

Hôm nay là 18 rồi đấy. Nếu là 20 thì chỉ còn có 2 ngày nữa thôi. Ông HLey đâu roài, lên thời gian, địa điểm đê.
    Dạo này em bận quá, các bác cứ lên lịch rồi em sẽ có mẹt
  7. diepf_soft

Halley chạy đâu mất rồi , sao chẳng thấy lên tiếng tổ chức gì thế . Có 3 xếp mod mà chậm thế này thì chít . 20/2 chỉ tính bằng giờ nữa thôi ! Nhanh nhanh lên nào ! Có gì thông báo khẩn cho anh em còn biết chứ !
  8. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Anh em ta nhanh chân cái nhỉ ,thông báo thời gian để mọi ngưòi biết
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  9. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Dạ ! 20 là thứ 6 vậy mọi người xem ngày thứ 7 có đi được không nào ? Thiên thời địa lợi nhân hoà
    Ok ko? Còn địa điểm thì chúng ta xem lại đến một quán xá nào đấy để tụ tập trước đã ! Rồi đi chiến cái gì thì mọi người tính tiếp.
    Ngày mai em fải thi 2 môn rồi ! Thi xong lên mạng bàn bạc tiếp. Mọi người cứ cho ý kiến đi ! Anh Hùng lo vụ này cho em đi, còn nhóc phuonganh_nb thi đang bị mất pass ( mà chưa chắc đã bị mất thật )
    Chán mớ đời !
    Halley
  10. diepf_soft

Chà chà , gay thật thời gian quả là gấp . Thứ 7này hơi gay cho tui ! Hay để chiều "Chủ nhật" đi . Các bác thấy thế nào ? Địa điểm các bác nêu vài địa điểm để chọn đi . Món chọn địa điểm tui chịu thôi ! Không lẽ lại lối cũ ta về : 65 Quán Sứ ????