1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày 20-2 Box Ninh Bình tròn 1 tuổi ! Làm một fát cho nó hoành tráng chứ nhỉ ?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi Halley, 16/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Thống nhất như thế nhé mọi người , mọi người cứ đến đông đủ là đc cần giè fải lên kế hoạch, 18h ngày chủ nhật có mặt tai 65Quán sứ là dc
    ( To: Linh gà ơi pà chết đâu rồi hả)
  2. goldlion_tl108

goldlion_tl108 Thành viên mới

ba` rủa xả gì đấy hả pa làm sao mà số đt của bà ko thể liên lạc thế hả , gọi ko bit bao nhiu là lần
    -------------------------------------
    bố mẹ ơi con nhớ bố mẹ wá ,nhớ nb ,nhớ gia đình mình, ôi! nhớ....
    ----------------------------------------
    hị hị ... đường hn như ma trận ấy cứ đii 1 đoạn lại thấy ...mấy thằng đẹp giaihờ hờ...(chính vì thế mà bị lạc đấy)
    hôm wa là cái ngày đen đủi nhất của mình chứ : đi học thì phát khổ phát sở lên chỗ mình học như kiểu đi truy tìm ngôi mộ cổ ấy hic hic... đi theo mũi tên chỉ dẫn vào ngõ hẻm ...oé
    hôm wa đang đi học đc. nửa đg` thì thủng lốp lúc về vào phải wan'' ông già mê chơi bài ko thèm vá cho mình mới cú chứ, thế là phải tếch bộ thêm 1 đoạn nữa , lần này tử tế hơn gặp đc. người chịu làm nhưng mà bắt đợi 1/2 tiếng mới làm cho vì...vá xe máy trc'' hic hic...
    chưa kể là còn bị ...lạc đg` nữa chứ, nhục như con trùng trục ,chuối vật vã ,lịch sử 20 năm tuổi đời lần đầu tiên bị lạc ac ac... cuối cùng thì cũng mò mẫm về đc đến nhà, về đến nhà cũng chưa yên đang chuẩn bị nấu cơm thì mất điện lại còn đang gọt rau nữa chứ may mà ko cắt vào tay ,ko thì có món luộc ngon ơh ,lại bổ nữa chứ haaaaaa
    ko bít là hôm wa ra đường có dính nhầm ị của con chó mực nào ko mà đen thế cơ chứ
    đc. cái ngồi ngay cạch 1 thằng đẹp trai , thế mà vẫn học đc mới lạ chứ
    này ai đọc xong cấm cười đấy , cười tui là bị wả báo đấy (mà cũng buồn cười thật ,hôm wa mình cứ cười 1 mình mãi--------->ngố ơi là ngố)
    CÓ AI TIN CHUYỆN MÌNH VỪA KỂ KO ẤY NHỈ
    ngoảnh đầu nhìn cuộc đời như giấc mộng được mất bại thành bỗng chốc hóa thành hư không

TL_108    
  3. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

he'' he'' , em đây mà bác Hoan sinh không nhận ra sao ? hic , bùn quá
    To the world, you could be one person. But to one person, you could be the world... Don't ever be broken down, cause you'll ruin one's world...
  4. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Vậy là có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi rồi ! Thú vị đây, bà chị bỏ chắc em cũng bỏ luôn ! Hà hà ...
    Halley
  5. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

này thế không phải ngưới NB có đươc đến ko nhỉ các bác em sớ bị oánh đưổi về lắm , nhưng ko hiểu sao em lại rất quyến luyến các bác
    ở đời hỏi làm việc giì là khó nhất ! ai ơi
  6. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

WIn không đi thì mình ũng không đi rồi thôi WIn đi đi để Ali đi với(nghe hay ra phết nhỉ)
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  7. Winter82

Winter82 Thành viên mới

hehhêhhhe...nói thế thôi chứ phải đi chứ.Mà Ali ơi em phải gọi chị bằng chị đấy!
  8. tedsuk1210

tedsuk1210 Thành viên mới

nhanh lên đi chứ mà chẳng biết ở chỗ nào mà đến cả .....
  9. tedsuk1210

tedsuk1210 Thành viên mới

nhanh lên anh em đang chờ đó phong lác đâu rồi hẹn anh em ở chỗ nào đi chứ......
  10. diepf_soft

diepf_soft Thành viên mới

Chiều hôm nay do có chút việc đột xuất không đến được . Mong gặp các bạn lần sau . Hôm nào rảnh bố trí được thời gian mời tất cả các thành viên BoxNB đến nhà tui chơi ! Chúc cuộc họp mặt vui vẻ , thành công .Nhớ tường thuật lại nhé !