1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày 20-2 Box Ninh Bình tròn 1 tuổi ! Làm một fát cho nó hoành tráng chứ nhỉ ?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi Halley, 16/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luis_super_angel

luis_super_angel Thành viên mới

Hix hix, sao em Linh lại nỡ nói bọn anh thế nhỉ, anh Alibobo đâu rồi ra bênh vực bọn em đi chứ nhỉ.
    Em xin tường thuật cuộc họp mặt 1 nảm của box NB ta:
    _6h00 : Em và tên Tuxedo bên Box85 (bị em lôi kéo đi cùng vì em ko có xe he he) có mặt tại 65 quán sứ... gửi xe.... lên trên tầng tìm cả nhà...hỏi rất nhiều người nhưng không có ai...sang quán nước đối diện ngồi chờ...
    _6h25 :...không thể ngồi chờ được....sang lấy xe...vòng xuống Khâm Thiên tìm hàng net...xác định chính xác vị trí tập hợp là 65 Quán sứ....phóng xe quay lại....em lên tìm vẫn không có ai....quay xuống thuyết phục thằng Tuxedo quay lên ngồi chờ....lại gửi xe và lên ngồi uống nước...2 nâu đá và 1 đĩa hạt dưa....
    _6h50:...đang ngồi uống nước bỗng thấy 2 đôi chân biết đạp xe đạp đứng dưới đường có vẻ ngó ai đó ...em chạy xuống thì ra là 2 em Linh và Phươnganh_nb đứng ngóng....(2 em ấy nhìn thấy mình thì cười sướng)./..thế là có 4 thành viên (3 chính 1 phụ) ngồi chờ....2 cam vắt nữa.....
    _1 lúc sau (không nhớ chính xác) :....em PA nhìn thấy anh Alibobo đang ngơ ngác tìm đồng bọn...em ấy lên tiếng và thế là.... có 5 người rùi....thêm 1 đĩa hạt dưa và 1 nâu đá...
    _hơn 1 tiếng sau:....sự kiên nhẫn đã đến giới hạn....một cuộc họp bàn chớp nhoàng....không thèm chờ thêm ai nữa....5 anh em trên 3 chiếc xe đã nhổ neo tiến thẳng lên Cầu Gỗ sau khi bày ra đến 8 địa điểm để xử lý những cái bụng réo rắt như thác nước...
    _20 phút sau :...5 anh em có mặt tại 39 Cầu Gỗ....cuộc chiến đấu diễn ra 1 cách nhanh chóng....nhưng anh Ali bỗng chia tay giữa chừng để...ra Hồ Gươm....nhóm còn lại 4 người...
    _1 lúc sau(không thể nhớ chính xác nữa):....4 người rời khỏi địa điểm 39 Cầu Gỗ và tiến thẳng về...nhà!...khi đến hàng kem ngay bờ Hồ thì xe xịt lốp (SAU 1 HỒI NGHIÊN CỨU ĐIỀU TRA CỦA NHÓM ĐI XE MÁY LÀ EM VÀ TUXEDO THÌ CÓ LẼ DO 2 NÀNG NHÀ TA THÈM KEM NÊN XÚC ĐỘNG NUỐT NƯỚCBỌT LIÊN TỤC GÂY RA CHẤN ĐỘNG LỚN DẪN ĐẾN THỦNG CẢ LỐP XE HE HE HE....)...và phải vá xe....
    ...Trong lúc ông sửa xe kiểm tra cái săm xe thì ngay tại đấy đã xuất hiện 1 bà thầy bói ĂN ỐC NÓI MÒ đoán linh tinh cho 3 khách hàng....dẫn đến cuộc khẩu chiến giữa 2 phe trai-gái trên suốt chặng đường về...
    ĐẾN ĐÂY LÀ KẾT THÚC BUỔI TƯỜNG THUẬT CUỘC HỌP MẶT CỦA BOX NB NHÂN DỊP BOX TRÒN 1 TUỔI....
    MHƯNG CÓ 1 BÍ MẬT DÀNH RIÊNG CHO 2 NÀNG TRONG BUỔI HỌP MẶT, MONG 2 EM ĐỪNG XÚC ĐỘNG QUÁ NHA :
    THỰC CHẤT LÀ CHIẾC XE CHỈ BỊ HỞ VAN THÔI, NHƯNG VÌ LÃO TA THẤY CHƯƠNG TRÌNH BÓI TOÁN ĐANG Ở CAO TRÀO NÊN ĐÃ LÉN DÙNG 1 CHIẾC TĂM SẮT ĐỂ CHỌC THỦNG SĂM...DO VÔ TÌNH NÊN LÚC ĐÓ EM ĐÃ NHÌN THẤY NHƯNG VÌ KHÔNG MUỐN LÀM MẤT VUI NÊN ĐÀNH CHO QUA...NHẮN 2 BẠN VỀ NHÀ SỬA LẠI CÁI VAN ĐI NHÉ....
  2. tam_hon_cua_da

tam_hon_cua_da Thành viên mới

chết thật mình ngủ quên ngày tháng làm lỡ mất 1 cơ hội hoành tráng...

ĐỪNG HOÁ THÂN THÀNH ĐÁ!
    VÌ TÂM HỒN ĐÁ GIÁ BĂNG...!!!
  3. fh4ever

fh4ever Thành viên mới

Mìn bit'' ngay Hoan S không đi nên mình không đi , phu` may quá!!!
    To the world, you could be one person. But to one person, you could be the world... Don't ever be broken down, cause you'll ruin one's world...
  4. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Nghĩ lại hum đó vừa vui, vừa chán , nhưng nói chung ko cần đông người chúng ta vẫn vui linh gà nhỉ , dò đường may sao gặp bác đi đg rất nhiệt tình ko thì khổvà... như mọi người đã tường thuật, hết