1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày đầu tiên trở thành đàn bà HELP ME PLS!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi 79, 25/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 79

79 Thành viên mới

Ngày đầu tiên trở thành đàn bà HELP ME PLS!

Các ss các bro ơi, mng tư vấn giúp em trường hợp này nhé.

Em mới lấy chồng nhưng chưa lần nào làm chuyện ấy thực sự với chồng cả. số là cửa mình của em quá quá nhỏ so với DV của anh ý, lần nào anh ý đưa vào em cũng bị đau nên fải bỏ ra ngay và ********** vẫn .... còn, vậy là bọn em ko dám làm liều, chỉ dám ngày ngày tập thể dục cho chỗ ý nó rộng ra nghĩa là anh ý vẫn cắn răng cắn lợi đưa nó vào còn em thì tha hồ đẩy ra vì đau khủng khiếp. Sao em thấy mng làm chuyện ấy dễ thế, em nghe chuyện có cô bé cũng là lần đầu tiên đi với anh bạn gặp ở party (nghĩa là ko fải ng yêu) vào nhà nghỉ có 1 lần thế mà làm chuyện đó đơn giản chả đau đớn gì, sao bọn em lại vất vả thế cơ chứ???
    Thường thì khi làm như vậy bọn em k xài bao vì biết chắc chắn chả có gì vào đc, định bao giờ biết chắc chắn anh ý đưa vào đc thì mới dùng bao vì chúng em chưa có ý định có baby ngay.
    Tuy nhiên cho tới chiều hôm qua, bọn em cũng chỉ định tập tành cho nó rộng ra thôi chứ chả có ý định làm gì nhưng ko biết do anh ý làm mạnh hơn hay do bọn em đổi tư thế khác (trong nhà tắm) dễ làm hơn (nhưng em vẫn bị đau) mà hình như em bị rách MT rùi (ra một ít máu và rồi ko ra nữa) và từ chiều qua tới giờ em bị tức tức bụng dưới và đau lưng giống như đến kì kinh nguyệt các ss ạ
    Sau khi sự cố xảy ra chồng em đã đưa ra ngay và khẳng định là còn chưa đưa nổi cái đầu khấc ấy vào trong (sorry cả nhà em chả biết gọi nó là cái gì thấy nó trơn trơn thì hay gọi là đầu rùa, chả biết thiên hạ gọi là gì), nên ko thể có baby đc. Anh ấy cũng ko hiểu sao mọi lần cũng chỉ đưa vào chừng ấy (chưa qua khấc chắc mới đưa đc tầm 2 cm thôi) thì ko bị sao mà lần này lại chảy máu.
    Em cũng chịu, chả hiểu nữa, e chỉ băn khoăn trong trg hợp xấu nhất là nhỡ tinh binh của anh ý rỉ rỉ ra mà anh ấy ko biết thì liệu em sẽ có bầu ko ko, vì mọi lần vẫn còn MT mà ? tại thời điểm này em có nên uống thuốc tránh thai ko? nếu uống thì uống loại nào tốt, liều lượng thế nào ạ?
    Thêm nữa là lần đầu tiên của các ss có giống e ko? các triệu chứng đau bụng, đau lưng ý ạ, em cũng cảm thấy mệt mỏi ghê cơ cứ như sắp đến tháng đến nơi nhưng kì thực fải gần 2 tuần nữa em mới đến ngày "đèn đỏ". Em đang mông lung lo lắng lắm, các ss các bro giúp em với. Em biết thế nào thì chắc chắn có baby nhưng trong trg hợp này thì em chả hiểu thế nào nữa.

Được 79 sửa chữa / chuyển vào 09:23 ngày 25/08/2008
  2. ngochungbkhn

ngochungbkhn Thành viên mới

Tóm lại là hỏi gì
  3. 79

79 Thành viên mới

hic, đúng là em loằng ngoằng thật, tại em đang xúc động quá, cả đem chả ngủ đc nên đầu óc mụ mị cả. em hỏi là liệu em có bị dính bầu ko và có nên uống thuốc tránh thai ko? nếu uống thì uống loại nào cho tốt? các triệu chứng của cơ thể em trong thời điểm hiện tại có phù hợp ko hay bất thường? các ss lần đầu có bị giống em ko hay thế nào hu hu em vừa mệt mỏi, đau bụng, đau lưng, chả thiết làm gì, ăn uống gì.
    em fải tả cụ tỉ vì rõ ràng vì chưa có gì là xxx thật sự cả làm sao bi h.
  4. zeen9x

zeen9x Thành viên mới

Chị ý hỏi chị ý có thai chưa,cái nàyc ó chúa mới biết đc,chi đi mua 1 que Qicksitck về là biết ngay ý mà
  5. DAIHATSUVN

DAIHATSUVN Thành viên mới

E hỏi boy nhà e lúc đó XT chưa thì hy vọng là có baby , nhưng còn phụ thuộc vào e nữa , có quả trứng nào chờ ko đã
    Mà trước hết bọn em phải rèn luyện cho sinh hoạt bình thường đi đã , nếu khó thì dùng chất bôi trơn cho nó dễ vào hoặc e OS cho boy nhà e đi , nếu chưa muốn có baby ngay thì bảo boy nhà e chịu khó bơm ra ngoài đi Đang lục đục thế thì uống thuốc làm j Bảo boy nhẹ nhàng thôi kẻo hỏng hết hàng họ đấy
  6. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

kể mà có thai thì bi kịch thật
    trih nữ mag thai thì ứ phải mà bà chị này đã đc làm j đâu
  7. ngochungbkhn

ngochungbkhn Thành viên mới

Hoá ra hỏi có bầu không
    Thế lúc ý em có thấy ấm ấm trong XXX không
  8. embuon2811

embuon2811 Thành viên rất tích cực

Topic này sắp bị khoá. Có gì vào topic dính ở trên đọc kĩ trước khi thắc mắc. Test quich tick có 10k là biết ngay ý mà. Mà lấy chồng rồi thì có baby cho nó vui.
  9. vtc09

vtc09 Thành viên mới Đang bị khóa

sao lại khó khăn thế nhỉ ??? sao không nhờ sự trợ giúp
  10. neko1602

neko1602 Thành viên mới

Ngày nào cũng tập thể dục ...
    Ước j...