1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày đầu tiên trở thành đàn bà HELP ME PLS!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi 79, 25/08/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. nokia668123

nokia668123 Thành viên mới

Thoải mái lên các bạn ơi,căng thẳng quá là không làm ăn được gì đâu Còn bạn chủ topic thì yên chí vì không thể có baby được đâu mà lo,đến cho hẳn vào trong rồi còn chưa chắc có nổi nữa là
  2. 79

79 Thành viên mới

hừm, cũng may em cũng lên đây đọc bài nhiều rồi nên cũng quen với kiểu có ai đó ở đâu lon ton đến chọc ngoáy topic vài cái rồi xách gậy chạy đi chứ nếu là lần đầu tiên chắc tức ứa nước mắt quá. ng ta vừa mới lập gia đình, gặp trục trặc, mang lên đây hỏi đã chẳng động viên an ủi khuyên giải đc nhời nào lại cứ phát biểu lung tung cứ như trò đùa ấy.
    bác hỏi thì em cũng xin thưa, lý do để chưa muốn có em bé với chồng thì vô vàn bác ạ, nếu mà cứ lấy chồng là vô tư có baby thì ng ta đã chả sinh ra từ "kế hoạch". ai chả có những dự định, dự tính cho tương lai đặc biệt là những người trẻ tuổi (fải nói là rất trẻ) lập gia đình với hai bàn tay trắng, thân mình còn chưa nuôi đc thì làm sao nuôi nổi em bé?! đấy mới là 1 trong số cả tỉ lí do để bọn em chưa muốn có em bé vội. thật ra e cũng ko có lí do gì để fải trình bày hết với bác, e chỉ nói đủ để bác thấy cs gđ ko fải đơn giản đến mức bác có thể muốn làm gì thì làm, muốn nói gì thì nói, chả quan tâm đến cảm xúc, suy nghĩ của người khác như trên diễn đàn này đc, vì nếu bác làm thế thì chính bác đã gây tổn thương sâu sắc cho người bạn đời của mình rồi đó. nếu chỉ biết nói sướng mồm mình, ko quan tâm đến suy nghĩ của ng khác thì ng ta gọi là ng ích kỷ, còn nếu biết mình nói vậy sẽ làm ng khác buồn lòng, suy nghĩ, tức giận... mà vẫn nói thì đấy là người vô tâm, tàn ác, còn nếu bản thân bác còn chưa nghĩ nổi tới những lý do để ng ta chưa muốn có em bé trong khi chính bác đã lập gia đình rồi và khi chưa biết chính xác ng ta có "trung thực" hay ko mà đã phát biểu thì như thế là thiếu hiểu biết bác ạ. Thôi chả nói chuyện này nữa, chả có gì vui vẻ. nếu bác có gđ rồi thì em chúc bác hp với tính đa nghi vô căn cứ của bác, còn nếu bác chưa có gđ thì chúc bác tìm đc ý chung nhân chịu đựng đc tính cách của bác. thế thôi.
    Quay lại vấn đề của em, suốt mấy ngày em cứ hỏi thăm chồng về những biểu hiện các ss các br nói thì chồng em khẳng định là ko có. nên chúng em yên tâm là ko có babe rùi. chúng em vui lắm vì sắp tới bọn em sẽ đi honey moon khá nhiều nơi mà nếu vướng bận bầu bí con cái thì khó lòng đi được như khi còn khỏe và vô lo thế này. còn vấn đề xxx thật thì em đã thuộc lòng lý thuyết trong box này rùi he he, chỉ ko biết thực hành thật thì thía nào thui ạ. cảm ơn mọi ng rất nhiều vì đã chia sẻ với em. Chúc cả nhà hạnh phúc, bình an. Em xin đóng topic tại đây kẻo topic lại trở thành mảnh đất mầu mỡ cho vài con "sâu" to uỵch.
  3. sunny_boy

sunny_boy Thành viên rất tích cực

Khả năng có thai là rất thấp, gần như bằng 0, nếu bạn có kinh trong vòng 5 ngày sau khi quan hệ thì càng thấp.
    Vấn đề không vào được là do không có kỹ năng và kinh nghiệp, bạn có thể thử lần lượt các cách sau:
    - Bảo chồng bạn mát xa chỗ đó cho nó sẵn sàng nưóc ra đầy đủ.
    - Đeo bao cao su, bao cao su rất tốt cho truờng hợp kiểu như thế này, nó có chất bôi trơn và không dính, hoặc bạn có thể dùng chất bôi trơn.
    - Nếu vẫn không được có thể nghĩ đến việc cạo toàn bộ lông phần đó của bạn, trừ phần mu.
    - Nếu không được nữa thì bạn có thể mua thuốc giảm đau về uống liều nặng.
    - Hỏi ý kiến bác sĩ.
    Lưu ý bạn là trường hợp này là khá phổ biến chứ không đến mức quá ít phổ biến, bản thân mình và bạn bè cũng gặp xác suất lên đến 1/2 , kiểu gì cũng cho vào được hết, bạn có thể thấy là khi sinh con với cái đầu đường kính trên 10cm còn có thể ra vào.
  4. hoangvanhieu82

hoangvanhieu82 Thành viên mới

ít nước quá đấy mà
  5. Master

Master Thành viên quen thuộc

Sai mie nó rồi
    Sau địa ngục là 1 giường máu thì có =)))))))))))))))))))
    Rồi sau nữa là chổng mông lên giặt ga giường
  6. trung_cadan

trung_cadan Thành viên tích cực

Khả năng vẫn có đấy , bản chất trong cái lỗ nho nhỏ có ********** , mà giữa ********** cũng có 1 lỗ nho nhở nữa
  7. ducnam86

ducnam86 Thành viên mới

em thấy bác này nói đúng thường là do tâm lý thôi chứ của anh ý có to đến đâu thì cũng phải vào thôi
    baby to như nào chắc các bác cũng biết cũng ra bằng đường đấy thì cớ gì mà ********* ko vào được chứ
    bác cứ bảo zai nhà bác OS hoặc dạo đầu thêm cho là ổn mà + tâm lý phải thoải mái nữa
    còn về vụ dính thai thì em nghĩ ko bị đău, mới có 2cm cái đầu rùa vào thì làm sao mà bị được
    hiện tượng của bác thì em ko rõ vì em ko phải phụ nữ nên em ko bít được
  8. ducnam86

ducnam86 Thành viên mới

bác chủ thấy đúng thì thx em phát ạ
  9. newidea

newidea Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vất vả quá nhỉ? cũng jống mình với hàng cũ, mấy lần đầu cho vào mà cô ấy cứ jẫy nẩy lên rồi khóc, hỏi sao thì lại bảo đau, mấy lần đầu đều thế, ko làm ăn được jì cay gần chết, về sau phải chịu khó "********" thật lâu (nhưng phải có kinh nghiệm và sự kiên trì nhá ko thì lại thành "làm tội" thì bỏ mịa ) cho đến khi điện nước đầy đủ rồi mới cho "chú lính chì dũng cảm" (ngón tay ý) vào nhẹ nhàng (để tạo sự thích nghi dần dần) khi thấy ổn rồi (có cảm jác hơi fê là được) mới cho sếp của nó vào (nhớ là phải dứt khoát, dứt điểm). Cấm ko được cho vào thấy đc rồi lại dập như máy khâu thì có mà vãi tè ra ấy chứ, vào đc rồi thì từ từ, nhẹ nhàng thôi, về sau hàng của tớ lại nghiện món ý mới chết chứ
    P/S: mới thò chưa được cái sọ dừa vào thì làm sao có thai được, trừ khi bác trai nhà mình yếu quá (phọt nhanh hơn cả máy bơm nhật )
  10. 0946084060

0946084060 Thành viên mới

quich tick có 8k thôi bác ạ