1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày mai có thể đã trễ rồi...

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 28/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nutidu

nutidu Thành viên mới

Đúng là ... Ngày mai có thể đã trễ rồi...
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

Ngày mai có thể đã trễ nhưng lại còn ngày mai, ngày kia. Thời gian không quay trở lại nhưng ngày mai vẫn có thể quay trở lại thành hôm nay... he he..
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

Ngày mai có thể đã trễ nhưng lại còn ngày mai, ngày kia. Thời gian không quay trở lại nhưng ngày mai vẫn có thể quay trở lại thành hôm nay... he he..
  4. loaihoacat_ls

loaihoacat_ls Thành viên mới

Ko phải là có thể, mà chắc chắn ngày mai sẽ là muộn nếu ngay rừ hôm nay chúng ta ko bắt đầu .
    Nhưng có lẽ tháng sau mình mới có thể thực sự bắt đầu được một cách đúng nghĩa nhất ...
  5. loaihoacat_ls

loaihoacat_ls Thành viên mới

Ko phải là có thể, mà chắc chắn ngày mai sẽ là muộn nếu ngay rừ hôm nay chúng ta ko bắt đầu .
    Nhưng có lẽ tháng sau mình mới có thể thực sự bắt đầu được một cách đúng nghĩa nhất ...
  6. dieuemmuonnoi

dieuemmuonnoi Thành viên mới

Không đủ dũng cảm để đối mặt với sự thật nếu một ngày nào đó người bỏ ra đi, lối em đi không còn... dẫu biết là sẽ tốt cho cả hai, vậy mà sao vẫn đau lòng!...Không bao giờ em đến với người ấy, bởi trong em giờ chỉ có anh thôi! Nếu ta chia tay, ừ em sẽ cố gắng không khóc đâu, sẽ tự an ủi mình rằng có lẽ, anh không thuộc về em, sẽ cố gắng mỉm cười để cuộc sống trở lên không quá tồi tệ, sẽ cố gắng không nghĩ đến anh, đến những kỉ niệm, sẽ tìm cách quên! Em đã phạm sai lầm và đang phải trả giá bằng chính sự day dứt lương tâm mình, ngày mai, đã quá trễ cho nhưng sai lầm em gây ra, thôi thì, em chấp nhận tất cả!..Dù ngày mai, trên con đường ấy, chỉ mình em...
  7. dieuemmuonnoi

dieuemmuonnoi Thành viên mới

Không đủ dũng cảm để đối mặt với sự thật nếu một ngày nào đó người bỏ ra đi, lối em đi không còn... dẫu biết là sẽ tốt cho cả hai, vậy mà sao vẫn đau lòng!...Không bao giờ em đến với người ấy, bởi trong em giờ chỉ có anh thôi! Nếu ta chia tay, ừ em sẽ cố gắng không khóc đâu, sẽ tự an ủi mình rằng có lẽ, anh không thuộc về em, sẽ cố gắng mỉm cười để cuộc sống trở lên không quá tồi tệ, sẽ cố gắng không nghĩ đến anh, đến những kỉ niệm, sẽ tìm cách quên! Em đã phạm sai lầm và đang phải trả giá bằng chính sự day dứt lương tâm mình, ngày mai, đã quá trễ cho nhưng sai lầm em gây ra, thôi thì, em chấp nhận tất cả!..Dù ngày mai, trên con đường ấy, chỉ mình em...
  8. shoneti

shoneti Thành viên mới

đọc tiêu đề hơi giật mình... hic hic.. mình lãng phí thời gian quá.. nhưng thôi, cứ mai hẵng lo.. hic hic.. đã mùng 8 rồi.. 50 trang trong vòng 3 ngày... rồi còn thu thập số liệu nữa chứ... hic hic.. làm sao đây
  9. tbls

tbls Thành viên mới

Hãy sống như ngày mai phải chết
    Hãy làm như được sống mãi mãi.

Đừng chờ đợi ngày mai mà ngay hôm nay hãy làm hết sức, yêu hết mình và ngay mai ta sẽ không phải ân hận vì ngày hôm qua. ôi cuộc sống mến thương !

Được tbls sửa chữa / chuyển vào 21:25 ngày 03/05/2006
  10. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Đã làm việc hết sức và yêu hết minh, nhưng giờ thấy chán hết thì sao nhỉ? Nghĩ ngày mai ko đến nữa và mình đựơc LÊN TRỜI ----> Thế là sứơng nhất!