1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày mai của bạn ra sao?hãy vào đây:HOROSCOPE theo ngày,tuần,tháng,năm....

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi bankemsocola, 25/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. v_t_lenga

v_t_lenga Thành viên mới

Chào ngày mới xinh tươi - Thứ Hai ngày 14/1/2008

Tuần mới đẹp xinh với tất cả mọi người nhé! Lời nhắc nhỏ gửi đến cung Song Tử nè: bạn sẽ tự đặt mình vào những rắc rối nếu can thiệp quá sâu vào vấn đề riêng tư của người khác. Hey, ngày này đúng một tháng sau sẽ là Valentine rồi đó! Bạn có kế hoạch đặc biệt với ?oai kia? chưa nhỉ?
    Ma Kết (22/12-19/01)
    Ma Kết hôm nay làm sao ý! Bạn cứ tòan lo lắng chuyện đâu đâu. Chuyện cấp bách trước mắt thì chẳng lo, cứ toàn để tâm đến tiểu tiết vụn vặt. Bạn nên có tầm nhìn khái quát hơn và nghĩ đến lợi ích lâu dài. Đừng vì cái lợi tủn mủn trước mắt mà có quyết định vội vàng nhé!

Bảo Bình (20/01-18/02)
    Hôm nay là một ngày may mắn nhưng có chút lạ lẫm với Bảo Bình. Tiền bạc có thể sẽ tới nhưng theo một cách bạn chưa từng gặp bao giờ. Hơn nữa bạn sẽ học nhiều điều từ vốn hiểu biết của bạn bè, tụi nó luôn sẵn sàng chia sẻ thông tin với bạn.

Song Ngư (19/02-20/03)
    Quan sát một cách kín đáo, yên lặng và sử dụng những kinh nghiệm từ những bài học ?ođau thương? trước đây sẽ giúp Song Ngư thành công. Đừng nào động ồn ào, điều đó sẽ ?ođánh động? một số người thay đổi mọi thứ và như vậy chẳng còn dễ dàng với bạn nữa rồi.

Bạch Dương (21/03-20/04)
    Một đứa bạn hôm nay tự dưng nói ra những lời mang đậm tính sách vở khiến bạn chẳng mấy hứng thú. Hãy mau chóng chuyển chủ đề sớm nhất có thể, nếu không bạn sẽ có một khoảng thời gian uổng phí chẳng làm được việc gì ra hồn.

Kim Ngưu (21/04-20/05)
    Thay đổi là cần thiết, bạn đừng bảo thủ cố níu kéo những thứ cũ kĩ. Bạn sẽ tạo ra bước đột phá quan trọng nếu biết làm theo những gì con tim mách bảo. Cách tiếp cận mọi thứ thật sôi nổi, nồng nhiệt sẽ mang đến cho bạn kết quả đáng tự hào.

Song Tử (21/05-21/06)
    Song Tử sẽ tự đặt mình vào những rắc rối nếu can thiệp quá sâu vào vấn đề riêng tư của người khác. Tuy nhiên chắc chắn bạn cũng không thể làm ngơ trước tình hình của bạn bè. Hãy vừa giúp đỡ vừa để ý ánh mắt họ để biết khi nào dừng là cần thiết nhé.
    Cự Giải (22/06-22/07)
    Nếu mạo hiểm, hôm nay Cự Giải rất dễ sẽ nhận lấy thất bại. Vì vậy hãy cẩn thận khi thương thuyết/đàm phán với đối tác hoặc bất kể ai liên quan tới việc bạn đang làm, đừng làm ?ocon cừu? tin sái cổ theo những gì mà người xung quanh nói mà chưa tự mình kiểm chứng nhé.

Sư Tử (23/07-23/08)
    Thời gian hôm nay khá dư dả, vì vậy nếu như bạn cảm thấy chưa thật ưng ý hay có điều gì đó không ổn thì đừng ngần ngại thay đổi. Có thể bạn sẽ phải quay trở lại điểm khởi đầu hai tới ba lần, nhưng hãy nhìn vào kết quả, lợi ích trong tương lai mà tiếp tục kiên trì cố gắng nhé.
    Xử Nữ (23/08-22/09)
    Có thể những ngày qua bạn gặp vài chuyện không vui, nhưng không vì thế mà mọi người phải chịu đựng cơn khó chịu vô lý của bạn. Nếu đã xác định hôm nay dành hết thời gian cho ai đó thì trước hết nên làm là delete sạch những ấm ức khỏi ?obộ nhớ? của bạn nhé.

Thiên Bình (23/09-22/10)
    Khối lượng công việc không có giới hạn, chỉ có sức lực của mỗi người là giới hạn mà thôi. Vậy khuyên bạn nên nhớ tới câu nói này, đừng bao giờ nghĩ rằng bạn đã hết việc mà rảnh rang tiêu phí thời gian vào những trò vô bổ nhé.

Thần Nông (23/10-21/11)
    Hãy trung thực với chính mình và những người xung quanh. Mọi người có thể tha thứ cho Thần Nông vì những sai lầm mà bạn mắc phải nhưng chắc chắn không thể bỏ qua nếu bạn nói dối họ. Bí mật không bao giờ có thể giấu kín mãi được, hãy nhớ nhé.

Nhân Mã (22/11-21/12)
    Thời gian còn dài, Nhân Mã không cần quá hấp tấp để bắt đầu những thử thách, lĩnh vực mới. Mọi thứ đang có vẫn còn cần được đích thân bạn đụng tay vào để hoàn thiện .
    Nhắc nhỏ này, cẩn thận nhé, bạn có thể bị mất một món đồ hôm nay.
  2. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

Hẹ hẹ, nhầm cung rồi, cái này là của Song Tử chứ
  3. Alivnn

Alivnn Thành viên mới

Nhân Mã (22/11-21/12)
    Thời gian còn dài, Nhân Mã không cần quá hấp tấp để bắt đầu những thử thách, lĩnh vực mới. Mọi thứ đang có vẫn còn cần được đích thân bạn đụng tay vào để hoàn thiện .
    Nhắc nhỏ này, cẩn thận nhé, bạn có thể bị mất một món đồ hôm nay.
    Mình bây h cũng chẳng muốn bắt đầu làm jì nữa, hôm nay mình bị mắt jì đây đừng đen đủi thế chứ
  4. o0obankemo0o

o0obankemo0o Thành viên mới

Hóa ra có người vẫn cứ ray rứt,băn khoăn với mình.Buồn quá.Đừng nên suy nghĩ nhiều,dành sức mà làm việc khác đi
  5. ChoDom234

ChoDom234 Thành viên rất tích cực

Hẹ hẹ, nhầm cung rồi, cái này là của Song Tử chứ
    [/QUOTE]
    người ta muốn dấu mà mày cứ phô ra thế à con zai cẩn thận cái kim nó lòi ra khỏi bọc, đâm cho mày 1 phát thì có mà uốn ván đấy nhá, không sách sẽ gì đâu... Cẩn thận nhá mày
  6. policemexu

policemexu Thành viên mới

Chủ nhật của bạn 2/3/2008
    Ma Kết (22/12 ?" 19/1)
    Bạn sẽ có được một ngày khá thoải mái và hài lòng với mọi chuyện xung quanh. Tính hài hước, vui vẻ của bạn thực ra là rất sâu sắc và khéo léo. Vậy nên, bạn hãy đảm bảo tham gia vào ít nhất một sự kiện xã hội trong hôm nay nhé.
    Bảo Bình (20/1 ?" 18/2)
    Bạn có cơ hội tăng ngân khố mặc dù điều đó nghe có vẻ không hấp dẫn mấy trong ngày nghỉ cuối tuần như hôm nay. Bạn sẽ nhận ra rằng nỗ lực của mình sẽ được ghi nhận và có đươc phần thưởng xứng đáng. Đừng tiêu pha toàn bộ số tiền kiếm được mà hãy hãy cất lại và đợi đến dịp nghỉ hè bạn nhé!
    Song Ngư (19/2 ?" 20/3)
    Bạn cảm thấy tâm trạng thật thoải mái khi những căng thẳng trong đầu đã dần tan biến. Bất kể những yếu tố nào kéo bạn ra khỏi ốc đảo của mình đều đem lại cho bạn nhiều sự hứng khởi và nhiệt tình. Phong cảnh sông nước hôm nay sẽ tạo cho bạn nhiều cảm xúc và thư thái trong tâm hồn.
    Bạch Dương ( 21/3 ?" 19/4)
    Tuần qua, bạn đã có những ngày mệt lử, nhưng tất cả sẽ được thay đổi trong hôm nay. Trông bạn tràn trề nhiệt huyết và tự tin giải quyết hiệu quả mọi việc. Có khả năng chiều nay sẽ là thời điểm tuyệt vời để bạn nắm bắt cơ hội để gặp gỡ một ai đó thật đặc biệt.
    Kim Ngưu (20/4 ?" 20/5)
    Nếu hôm qua bạn chỉ muốn thu mình trong ốc đảo thì hôm nay bạn lại muốn ?oxông pha? tí xíu để thu hút mọi sự chú ý về mình. Chỉ cần không quá đề cao bản thận và tránh ?ochơi trội?, bạn sẽ có được một ngày tuyệt vời như ý.
    Song Tử (21/5 ?" 21/6 )
    Hôm nay bạn cảm thấy tâm trạng của mình thật cân bằng. Nhờ lập luận và suy nghĩ khá ăn ý với nhau cho nên bạn sẽ xử lý tốt toàn bộ những công việc đang tồn đọng và vấn đề rắc rối bấy lâu. Nói như vây không có nghĩa là bạn phải hoạt động liên tục đâu nhé, buổi tối bạn vẫn có thể ngưng mọi việc để nghỉ ngơi và thư giãn đấy.
    Cự Giải (22/6 ?" 22/7)
    Khi những thử thách dần biến mất thì bạn lại cảm thấy bối rối và lo lắng về một ai đó. Bạn nhận ra rằng một cuộc gặp mặt trở nên quan trọng hơn rất nhiều so với suy nghĩ ban đầu của bạn. Thậm chí, nếu không phát triển mối quan hệ theo hướng ? lãng mạn thì có nguy cơ hai người sẽ có một tình bạn ? gượng gạo ấy chứ.
    Sư Tử (23/7 ?" 22/8)
    Bạn được trả về với tâm trạng của một Sư Tử chính hiệu. Những bực bội và lo lắng của những ngày trước đã dần dần phai nhạt đi. Điều này dẫn đến những thay đổi tích cực về cách suy nghĩ, nhìn nhận, rung cảm và thậm chí là mục tiêu và phương hướng mới của bạn.
    Xử Nữ (23/8 ?" 22/9)
    Nếu hôm qua cố gắng hết sức để thu hút và giữ lấy sự chú ý của một ai đó thì hôm nay điều đó mới có tác dụng. Nói chung, bạn sẽ nhận thấy rằng mọi việc hôm nay diễn ra dễ dàng và suôn sẻ. Chuyện tình cảm của bạn cũng được hâm nóng bởi nhiều tiến triển mới mẻ và lãng mạn.
    Thiên Bình (23/9 ?" 22/10)
    Nếu cảm thấy không có điều gì chịu diễn ra theo ý mình mà bắt đầu mất đi sự ham muốn đối với cuộc sống thì bạn hãy lên kế hoach để lấy lại năng lượng và nhiệt huyết cho mình đi nhé. Bất kể đi đến nơi đâu bạn cũng sẽ tạo được ấn tượng khó quên cho người đối diện.
    Hổ Cáp (23/10 ?" 21/11)
    Nếu như những ngày qua đã nếm đủ khó khăn và mệt mỏi thì ngày hôm nay bạn sẽ được tận hưởng những điều tuyệt vời mà cuộc sống này mang lại. Một ai đó thân thiết, bạn bè hay thậm chí là người ấy, sẽ đem lại cho bạn nhiều điều bất ngờ thú vị.
    Nhân Mã (22/11 ?" 21/12)
    Lâu lắm rồi hôm nay ngân khố của bạn mới được ?onặng? thêm một tí và cũng đủ để bạn tung tẩy shopping. Đừng ngại khi muốn thay đổi một xì-tai mới mẻ và khác lạ nhé. Chính sự tự tin và phong cách thanh lịch sẽ là lợi thế để bạn tạo ấn tượng trước người đối diện.
    Chúc cả nhà vui vẻ và hạnh phúc
  7. policettvnol

policettvnol Thành viên mới

Úi! Lão tèo lôi cả cái topic này lên kia à Nhiệt tình nhỉ
    Đọc lại nhiều cái cũng thấy hay hay
  8. v_t_lenga

v_t_lenga Thành viên mới

Chào ngày mới xinh tươi - Thứ Hai ngày 3/3/2008

Một cú ?ovấp? sáng nay sẽ giúp Bạch Dương có nhiều kinh nghiệm hơn. Coi như Chào ngày mới xinh tươi đã báo trước rồi nha, bạn hãy cố gắng hết sức để tránh sai sót nhưng nếu đã lỡ hỏng rồi thì cũng đừng buồn thiu vội. Cố gắng lần sau vẫn ?oukie? mà!

Ma Kết (22/12-19/01)
    Hôm nay Ma Kết đã để tính tự ái của mình đi quá đà. Có những chuyện be bé thôi nhưng bạn cứ thích làm ầm ĩ lên. Mọi người nhìn vào cũng thấy ái ngại. Khuyên bạn nên biết cách kiềm chế cơn tức giận và bao dung hơn với người thân/bạn bè.

Bảo Bình (20/01-18/02)
    Mọi thứ hôm nay thật mơ hồ. Bạn chưa thuyết phục được người nghe. Ngay cả đến tụi bạn thân cũng không mấy hào hứng với kế hoạch của bạn. F5 lại tư tưởng đi, bạn cần nghỉ ngơi hôm nay để mai tỉnh táo lại rồi mới nên tiếp tục học/làm việc tiếp.

Song Ngư (19/02-20/03)
    Sự tham gia bất ngờ của một đứa bạn khiến công việc hôm nay tiến triển theo hướng mới đầy thú vị, chí ít Song Ngư cũng không phải làm một mình rồi nữa nhé. Hãy vui lên vì dù có chuyện gì không vui xảy ra, sẽ luôn có người ở bên an ủi bạn.

Bạch Dương (21/03-20/04)
    Một cú ?ovấp? sáng nay sẽ giúp Bạch Dương có nhiều kinh nghiệm hơn với những tình huống tương tự sau này. Bạn cũng sẽ biết sẽ phải alo ngay cho ai có khả năng giải quyết những vấn đề cùng bạn khi cần.

Kim Ngưu (21/04-20/05)
    Hãy lắng nghe điều người bạn thân nói với Kim Ngưu hôm nay. Bạn có thể sẽ không thích những điều nghe được, nhưng đó là điều tất nhiên nếu giữa cả hai còn một vài khúc mắc và nên được sửa chữa sớm nhất có thể.

Song Tử (21/05-21/06)
    Giữa Song Tử và ?oai đó? đang có rạn nứt nhỏ khiến bạn phải đau đầu suy nghĩ. Tuy nhiên không chỉ có bạn như thế đâu, đối phương cũng đang mệt mỏi lắm đấy. Một lời hỏi thăm hay rủ đi đâu đó sẽ là liều thuốc tốt giúp cả hai hàn gắn lại.

Cự Giải (22/06-22/07)
    Bạn đang suy nghĩ quá ích kỷ, chỉ chăm chăm nghĩ đến lợi ích của bản thân. Một vài người đã tạm cho qua, nhưng chắc chắn không thể chấp nhận bạn mãi thế được. Cự Giải nên đặt mình vào người khác để có cái nhìn đúng đắn hơn.
    Sư Tử (23/07-23/08)
    Sáng nay bạn cần xác định rõ khối lượng công việc đến đâu và có những ai tham gia giúp bạn để điều phối thời gian cho hợp lí nhé. Chiều nay thời tiết đẹp + tâm lí thoải mái, còn gì phù hợp hơn cho việc tập thể thao nhỉ.

Xử Nữ (23/08-22/09)
    Đừng nghĩ rằng bạn chỉ có một mình, chính vì tính tự lập của bạn đang làm Xử Nữ không thích nhờ vả mọi người mà thôi. Rất nhiều đứa bạn đang chờ lời đề nghị của bạn để được vui lòng giúp đỡ đấy, bạn sẽ không bao giờ cảm thấy cô đơn đâu.

Thiên Bình (23/09-22/10)
    Nhờ có ?obạn ấy? luôn theo sát mỗi hành động của bạn, luôn động viên kịp thời?' Thiên Bình sẽ thấy thời gian trôi cực nhanh, mọi việc tiến vèo vèo. Chỉ số sức khỏe của bạn hôm nay bắt đầu có dấu hiệu đi xuống ?' bạn nhớ uống ngay thuốc để chữa nhé.

Thần Nông (23/10-21/11)
    Tháng này sẽ có những bài kiểm tra dồn dập, vì vậy Thần Nông cần tăng tốc ôn tập. Còn hổng kiến thức môn nào thì hãy mau chóng lấp đầy. Đừng để cuối học kì này đi họp phụ huynh về sẽ buồn phiền vì kết quả học ?oí ẹ? của bạn.

Nhân Mã (22/11-21/12)
    Một hình tượng bạn tôn thờ bấy lâu đã sụp đổ hoàn toàn. Bạn vốn chết mê mệt anh chàng/cô nàng dễ thương lớp bên cạnh/đi cùng xe bus/hàng xóm...Nhưng buồn thay, hic hic, hôm nay bạn nhận ra bản chất thật của con người đó không hề đẹp đẽ lung linh như tưởng tượng.
  9. thuyviettel

thuyviettel Thành viên mới

Nếu cảm thấy không có điều gì chịu diễn ra theo ý mình mà bắt đầu mất đi sự ham muốn đối với cuộc sống thì bạn hãy lên kế hoach để lấy lại năng lượng và nhiệt huyết cho mình đi nhé. Bất kể đi đến nơi đâu bạn cũng sẽ tạo được ấn tượng khó quên cho người đối diện.
    Anh cũng cảm thấy nghi nghi thế nào ấy
    PS Liệu anh gặp người xinh xinh người ta có để ý ko nhỉ
  10. policemexu

policemexu Thành viên mới

Chào ngày mới xinh tươi - Thứ Ba ngày 4/3/2008
    Ma Kết (22/12 ?" 19/1)
    Chuyện tình cảm của bạn đang ở trong giai đoạn mến thương và đầy lãng mạn. Những bạn còn cô đơn có vẻ sẽ gặp được một ai đó thật thú vị, tuy rằng không phải là ?onửa đích thị?. Trong khi những bạn đã có đôi sẽ nhận thấy rằng mối quan hệ của mình thật tuyệt vời sau những ngày im ắng.
    Bảo Bình (20/1 ?" 18/2)
    Phong cách và hình ảnh thể hiện trong ngày sẽ là vấn đề rất quan trọng đối với bạn. Nếu thấy muốn thay đổi xì-tai, bạn hãy bắt đầu từ những thứ nhỏ nhất: một vài phụ kiện hay kiểu tóc mới chẳng hạn. Nên nhớ là không thử thay đổi toàn bộ mọi thứ trong cùng một lúc.
    Song Ngư (19/2 ?" 20/3)
    Khả năng tranh đua của bạn trong hôm nay có vẻ cũng ? ghê gớm lắm đây! Một cuộc thi đua thân thiện với một ai đó đột nhiên trở nên mãnh liệt và đầy căng thẳng. Bạn cảm thấy bị thôi thúc rất nhiều trước thành quả mà họ đạt được. Hãy chú ý không để thuật giữ lợi thế trước kẻ khác thống trị cuộc sống của mình bạn nhé.
    Bạch Dương ( 21/3 ?" 19/4)
    Quan tâm lớn nhất của bạn hôm nay là chuyện gia đình. Những cuộc hội tụ thân mật và ấm áp sẽ là điều cực kỳ quan trọng đối với bạn. Cũng vì lẽ đó mà bất kỳ một không gian bề bộn, luộm thuộm hay ồn ào nào đều dễ dàng làm bạn khó chịu. Hãy đầu tư thời gian ngay từ bây giờ để có được một không gian như ý nhé!
    Kim Ngưu (20/4 ?" 20/5)
    Suy nghĩ của bạn hướng nhiều đến chuyện liên lạc với những người bà con xa hoặc bạn bè cũ. Giao tiếp trở nên quan trọng và bạn có rất nhiều sự lựa chọn: gửi email, viết thư, gọi điện thoại và đến thăm nhà. Sự chân thành, lòng nhiệt tình và cởi mở sẽ giúp bạn củng cố cũng như thắt chặt các mối quan hệ của mình.
    Song Tử (21/5 ?" 21/6 )
    Ngân khố của bạn có vẻ sẽ nhận được những thông tin rất khả quan trong hôm nay. Những Song Tử đang đi làm sẽ có được nhiều cơ hội tốt, còn những Song Tử đang đi học thì bắt đầu nghiêm túc nghĩ nhiều về tương lai. Tuy nhiên, các bạn hãy chú ý để tham vọng không điều khiển toàn bộ cuộc sống của mình nhé.
    Cự Giải (22/6 ?" 22/7)
    Trong khi tích cực hướng tới những ý tưởng và thái độ mới, tích cực hơn trong cuộc sống thì chuyện tình cảm của Cự Giải lại có vẻ không được mấy suôn sẻ. Khi bạn bắt đầu thấy được những gì mình muốn thì những người xung quanh lại có vẻ muốn điều chỉnh lại. Một chút nhạy cảm sẽ giúp bạn giảm thiểu những căng thẳng kiểu như thế này.
    Sư Tử (23/7 ?" 22/8)
    Hôm nay, những lo lắng và chuyện vụn vặt vớ vẩn rất được bạn ? quan tâm, và coi chừng bạn sẽ thổi phồng lên thành chuyện lớn đấy. Bạn hãy cân nhắc cẩn thận lại những sở thích kỳ cục liên quan đến vấn đề sức khỏe của mình nhé.. Nếu cảm thấy cần giảm cân để giữ cho vóc dáng thon thả, bạn hãy áp dụng chế độ ăn uống và tập luyện hợp lý.
    Xử Nữ (23/8 ?" 22/9)
    Ngày của Sử Nữ có khả năng sẽ bị khuấy trộn vì những chuyện liên quan đến bạn bè. Gặp gỡ một ai đó mới có vẻ như là chuyện khó khăn, tuy nhiên, chính điều này sẽ đem đến cho bạn một tình bạn tốt đẹp và bền vững lâu dài. Hãy tạo cơ hội cho mình và cả người bạn mới nữa nhé.
    Với một tâm trạng khá tốt, Thiên Bình điều khiển rất hiệu quả công việc của mình. Dù một ai kia đang cố ? ?ođẩy? bạn đi theo một hướng khác thì với bản lĩnh của một Thiên Bình thông minh, khéo léo, cách thể hiện của bạn vẫn làm hài lòng tất cả mọi người.
    Hổ Cáp (23/10 ?" 21/11)
    Bạn sẽ có một ngày đáng hài lòng với nhiều tiến triển trong công việc và học tập. Bạn sẽ nhận được nhiều điều tốt đẹp nếu chịu bỏ đi những long lắng và nghi ngờ vụn vặt. Hãy nhớ không chịu thua tại cú ?ovượt rào? đầu tiên chỉ vì thiếu tự tin thôi đấy nhé.
    Nhân Mã (22/11 ?" 21/12)
    Ồ, Nhân Mã ơi, hãy coi chừng ?ogiới hạn? của mình nhé. Tiêu pha, tán tỉnh và chiều chuộng mình quá mức sẽ không đem đến cho bạn những kết quả vui vẻ lắm đâu. Nếu cảm thấy hơi chán, bạn có thể làm mới thời khóa biểu của mình mà không cần phải ? vi phạm giới hạn đâu.
    Chúc một ngày vui vẻ