1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày mai của bạn ra sao?hãy vào đây:HOROSCOPE theo ngày,tuần,tháng,năm....

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi bankemsocola, 25/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chodom123

chodom123 Thành viên rất tích cực

Chính xác! Hôm nay bạn cũ gặp nhờ việc, ta lại mang việc đến cho bạn mới làm tăng thêm thu nhập.
  2. policemexu

policemexu Thành viên mới

Chào ngày mới 5/3/2008
    Ma Kết (22/12 ?" 19/1)
    Wow, phải nói rằng hôm nay là một ngày bạn sẽ ?obể bụng? với những trận cười, bạn cười toe toét suốt ngày, chắc là có tin gì vui phải không, tiền vào chăng? Nhưng nếu bạn có ý định đi du lịch hoặc đi pinic đâu đó thì phải ráng đợi đến cuối tuần nha, lúc đó sẽ thích hợp hơn.
    Bảo Bình (20/1 ?" 18/2)
    Sự tự tin của bạn đang dâng cao nhưng lời khuyên dành cho bạn là phải biết kiềm chế, đừng quá tự tin khiến cho người khác thấy bạn hơi kiêu ngạo. Hãy quan tâm đến những ý kiến của người khác, đặc biệt là khi bạn muốn gây ấn tượng tốt hay làm cho người ai đó cảm thấy hạnh phúc thì tốt nhất là bạn nên chú ý lắng nghe những lời họ nói.
    Song Ngư (19/2 ?" 20/3)
    Một cơ hội hiếm có để bạn có thể nhìn lại mình sẽ đến trong hôm nay. Mặc dù bạn nghĩ rằng rất khó để có thể thực hiện được điều đó liền nhưng bạn có thể lên kế hoạch từng bước, từng bước một mà. Tiến lên nào
    Bạch Dương (21/3 ?" 19/4)
    Hôm nay thần Tình yêu sẽ gỏ cửa nhà bạn đấy. Xem nào, nhìn bạn lúc này rất bí ẩn, rất ?ohot? nhưng cũng không kém phần quyến rũ và duyên dáng, đủ để ?ohớp hồn? biết bao nhiêu người. Những ai đang ?oiu? chắc chắn sẽ có một buổi tối tuyệt vời bên cạnh ?ongười ta?.
    Kim Ngưu (20/4 ?" 20/5)
    Nếu như bạn có ý định thay đổi cái gì đó cho mình thì hôm nay chính là cơ hội để bạn làm điều đó. Nhưng đừng có ?ongủ quên? trong thành công nghen vì nếu không để ý thì có thể bạn sẽ vô tình làm vỡ những nổ lực của mình đó.
    Song Tử (21/5 ?" 21/6)
    Tình hình là hôm nay bạn sẽ tình cờ đặt chân đến nơi mà chưa bao giờ thử bước vào, và cũng tại nơi đây bạn sẽ gặp một người khiến cho bạn cảm thấy hơi bối rối và hỗn độn. Chỉ giao tiếp bình thườngthôi, đừng có quan tâm, để ý nhiều đến những lời người đó nói.
    Cự Giải (22/6 ?" 22/7)
    Có điều gì đó sẽ kích thích những sở thích, những nguồn cảm hứng dồi dào của bạn, nhưng rất tiếc là bạn không thể cảm nhận được điều đó mặc dù bạn hoàn toàn có thể thực hiện những ý tưởng mới của mình ngay tức khắc. Nếu vậy thì bạn phải kiên nhẫn thôi, đợi đến một ngày đẹp trời rất gần và bạn sẽ có cơ hội làm những việc mà không thể trong hôm nay.
    Sư Tử (23/7 ?" 22/8)
    Có thể nói hôm nay là một ngày vô cùng đẹp của Sư Tử, một trở ngại duy nhất là có thể bạn sẽ không để ý hoặc bỏ qua cơ hội ?ovàng? đang đến rất gần bên bạn. Lý do có thể giải thích cho sự mất tập trung này là bạn đã bị ai đó ?ohớp hồn? rồi. Phải luôn thận trọng nghen.
    Xử Nữ (23/8 ?" 22/9)
    Hôm nay là một ngày bạn cảm thấy rất thoải mái và hài lòng, rồi tài chính cũng đang rất khả quan nữa chứ. Ngoài ra, ai đó đang cố tình ?otán tỉnh?, thu hút sự chú ý của bạn về phía họ nhưng điều đó lại làm cho bạn thêm dễ thương và tự tin hơn đấy.
    Thiên Bình (23/9 ?" 22/10)
    Có thể bạn sẽ nhận ra rằng mọi việc đều diễn ra rất suôn sẽ và tốt đẹp, giống như là nó phải bắt buộc như vậy, là phần thưởngsau những ngày khá bực bội và khó chịu vừa qua. Tuy nhiên, bạn cần phải chú ý đến hành động của mình, đừng phản ứng quá mức nếu không sẽ bị hiểu lầm đó bạn.
    Hổ Cáp (23/10 ?" 21/11)
    Ban ngày bạn sẽ tốn khá nhiều thời gian vào bài vở và một sồ thứ linh tinh khác. Đến tối, bạn sẽ nhận được một lời mời đi chơi, đi ăn từ bạn bè, ?ongười í? hoặc người bạn mới quen. Nhận lời đi nha, hứa hẹn bạn sẽ có những giờ phút rất vui tươi đấy, Hổ Cáp.
    Nhân Mã (22/11 ?" 21/12)
    Ngày hôm nay của Nhân Mã nổi bật với chuyện tình cảm. Bạn cảm thấy mình cần phải suy nghĩ nhanh và dứt khoát, bạn cũng cần phải có những ứng xử khéo léo, thân thiện và tạo ra một tâm trạng phù hợp. Nhưng nhìn chung hôm nay là một ngày khá trong lành với bạn, đặc biệt là buổi tối vui vẻ với ?onữa kia?.

3. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

Ai mời tớ nào
  4. chodom123

chodom123 Thành viên rất tích cực

HY VỌNG HÔM NAY MỌI VIỆC OK, CHỜ MÃI MÀ CHẢ THẤY KẾT QUẢ GÌ CẢ.
  5. v_t_lenga

v_t_lenga Thành viên mới

Thứ Năm ngày 6/3/2008 ​

Ma Kết (22/12-19/01)
    Mẹ mới sắm cho bạn bộ quần áo mới tinh đúng mốt xuân-hè năm nay. Đừng quan tâm quá xem bạn đã giảm được bao nhiêu cân rồi...bla...bla. Chỉ đơn giản là khi mặc bạn cảm thấy thích và thỏai mái là được rồi!
    Bảo Bình (20/01-18/02)
    Bảo Bình hôm nay mắc phải rắc rối lãng xẹt. Mọi chuyện sẽ nhỏ thôi, nhưng có kẻ cứ thích lầm ầm ĩ lên khiến bạn phải đau đầu. Nhịn được bao nhiêu thì cố mà nhịn nhé, đến nước này mà bạn cũng mất bình tĩnh thì mọi chuyện càng bung bét thêm đó.

Song Ngư (19/02-20/03)
    Bạn hôm nay la cà hơi nhiều. Hoa Học Trò nhắc bạn nhớ về nhà đúng giờ nhé, nếu có dự định đi đâu về muộn thì nên gọi điện về nhà báo cho bố mẹ. Không thì phụ huynh sẽ lo lắng lắm đấy, thể nào về rồi bạn cũng bị tra hỏi và không khéo còn ăn mắng nữa ý! Hic.
    Bạch Dương (21/03-20/04)
    Chỉ cần giơ tay nhanh, Bạch Dương hôm nay sẽ ?othu hoạch? kha khá điểm tốt. Nhưng cơ hội này không có nhiều đâu, vì vậy hãy tăng tốc để là người dẫn đầu nhé. Chúc bạn may mắn!

Kim Ngưu (21/04-20/05)
    Kim Ngưu hôm nay gây ra hiểu lầm tai hại. Nhưng thôi, dù sao chuyện này bạn không cố ý, có gan làm thì sẽ có gan chịu. Coi như đó là bài học kinh nghiệm, ngồi than vãn ỉ ôi sẽ chẳng giải quyết được gì mà còn làm mọi người thêm chán nản + mệt mỏi đấy.

Song Tử (21/05-21/06)
    Chỉ số sức khỏe của bạn hôm nay không được tốt. Nhưng để bù lại thì chỉ số tình củm lại tăng cao vụt. Nguyên do là ?obạn ý? biết tin Song Tử đang ốm nên dành nhiều sự quan tâm đến bạn hơn. Tình hình cũng không tệ quá nhỉ?

Cự Giải (22/06-22/07)
    Cự Giải hôm nay cần có chính kiến riêng. Mọi lời nói góp ý bên ngoài chỉ nên coi như để tham khảo. Bạn mới là người có quyền quyết định chính cơ mà. Hãy làm tất cả những gì bạn cho là đúng đắn.

Sư Tử (23/07-23/08)
    Tối nay đặc biệt là thời điểm không thuận lợi nếu bạn có điều gì muốn xin xỏ bố mẹ. Tốt nhất là tâm sự ngay từ sáng, lúc đó tâm lý của phụ huynh cũng dễ dàng hơn nhiều đấy. Thử làm xem!

Xử Nữ (23/08-22/09)
    Xử Nữ hôm nay gặp phải thầy cô/sếp cực kì ?ohắc xì-dầu?. Nếu làm việc gì không đúng ý là họ sẵn sàng mắng bạn te tua (bất chấp lũ bạn đang há hốc mồm chứng kiến). Tốt nhất hãy khôn ngoan học hành/làm việc cho đến nơi đến chốn để không ai bắt bẻ bạn được

Thiên Bình (23/09-22/10)
    Thiên Bình chiều nay gặp vấn đề rắc rối với chuyện xe cộ. Có thể là do đường đông khiến bạn phải đợi lâu, tắc đường...Tóm lại là bạn nên vạch sẵn phương án dự phòng để đảm bảo giờ giấc học thêm/đi làm nhé!

Thần Nông (23/10-21/11)
    Bạn đang cao hứng và ?onói nhiều như khiếu?. Nhưng cẩn thận nhé, có thể vô tình nhưng lời nói của bạn khiến người khác phật lòng đấy. Hãy biết nghĩ một chút đi, ?ongười nhớn? rồi, phải ăn nói chững chạc chứ!

Nhân Mã (22/11-21/12)
    Nhân Mã hôm nay bất đồng quan điểm với đứa bạn. HHT khuyên bạn nên khiêm tốn lắng nghe, biết đâu kế hoạch của bạn chưa ?ohoành tráng? như của người ta thì sao? Bạn hôm nay dễ bị người khác cho ?oleo cây? lắm. Hyhy
  6. thuyviettel

thuyviettel Thành viên mới

Hôm nay là ngày 8-3-2008 Teo tôi thay mặt anh em trong BOX chúc chị em trong BOX nói riêng và toàn thể chị em trong TTVNOL nói chung luôn xinh đẹp- mạnh khỏe thành đạt và hạnh phúc.
    Ma Kết (22/12 ?" 19/1)
    Cho dù đã có đôi hay còn cô đơn, bạn đều có vẻ lúng túng và bối rối mỗi khi giáp mặt với người ấy. Hình như người ta đang ngự trị quá lớn trong tâm trí và trái tim của bạn. Một chút khoảng cách sẽ tốt hơn đối bạn à.
    Bảo Bình (20/1 ?" 18/2)
    Hôm nay, bạn có nhiều ý tưởng thông minh cho kế hoạch đi chơi, du lịch, hay thậm chí là tương lai của mình. Bạn mang tâm trạng sẵn sàng cho những thay đổi và đủ tự tin để thể hiện tài năng. Dù vậy, một ai đó trong gia đình vẫn rất lo lắng cho bạn.
    Song Ngư (19/2 ?" 20/3)
    Chậm mà chắc là từ khóa của bạn trong hôm nay. Vậy nên, hãy nhớ không nên vỗi vã ? đâm đầu vào bất cứ phán xét và quyết định nào mà không cân nhắc hai mặt phải, trái nhé. Hãy cho mình thêm thời gian, bạn sẽ sáng suốt hơn trong mỗi hành động.
    Bạch Dương ( 21/3 ?" 19/4)
    Hôm nay bạn có vẻ rất dễ cáu và giận dỗi. Đừng nên tranh cãi quá ?hăng say chỉ để giành quyền được nói nha bạn. Im lặng để hưởng cảm giác thoải mái và rảnh rang thì sẽ tốt hơn rất nhiều. Tranh luận để nói ra những ?osự thật mất lòng? trong lúc này sẽ chẳng giúp được ai cả, kể cả bạn.
    Kim Ngưu (20/4 ?" 20/5)
    Cảm giác bồn chồn dường như đang choán hết tâm trạng của bạn. Hãy chú ý đến những gì mà ngày Thứ Bảy đem lại hơn là cứ chăm chú vào những điều không thể xảy ra nhé. Sự nhiệt tình, lạc quan sẽ đem đến cho bạn những kết quả như ý, ngược lại, một thái độ hững hờ, lãnh đạm sẽ làm bạn đánh mất cơ hội của chính mình.
    Song Tử (21/5 ?" 21/6 )
    Ngân khố của bạn rất dễ bị hao tổn trong hôm nay. Vậy, tiêu chí đề ra là: không shopping cho dù có muốn ? dạo xem tí xíu, bạn rất khó mà cưỡng lại được lòng ham muốn một khi chiếu tướng đúng những món đồ yêu thích. Nếu có những hóa đơn và khoản tiền đang ? mắc nợ thì hãy thanh toán hết, cảm giác thoải mái, vui vẻ sẽ đến với bạn.
    Cự Giải (22/6 ?" 22/7)
    Chuyện tình củm của bạn có vẻ bắt đầu xuất hiện những tình tiết căng thẳng. Nếu hôm qua không lên được chương trình cho hôm nay, những bạn đã có đôi hãy giành thời gian để được ở bên người ấy nhé, còn những bạn còn cô đơn thì hãy quên hết những buồn phiền để tận hưởng cảm giác thư thả của ngày cuối tuần .
    Sư Tử (23/7 ?" 22/8)
    Bạn được nhiều người ngưỡng mộ bởi tính hòa đồng, dễ thương và uy tín trong các hoạt động xã hội. Sự nố lực và kết quả mà bạn đem lại thực sự rất đáng hài lòng và khâm phục. Chỉ duy có một điều là bạn hãy đảm bảo rằng không cam kết với bản thân những điều vượt quá khả năng mình.
    Xử Nữ (23/8 ?" 22/9)
    Chỉ số tình củm của bạn hôm nay lên rất cao, hứa hẹn cho nhiều tiến triển thú vị và lãng mạn. Bạn dường như xinh, đáng yêu, dí dỏm và nói năng khéo léo hơn. Hãy chuẩn bị và sửa soạn tí xíu cho một ngày thật tuyệt như hôm nay bạn nhé.
    Có vẻ bạn khó mà gây được ấn tượng trước một ai kia đặc biệt. Tuy nhiên, nếu thể hiện tốt tính hài hước và sự tự tin, bạn sẽ trở nên nổi bật và thu hút được sự chú ý không những của người ấy mà tất cả những người xung quanh.
    Hổ Cáp (23/10 ?" 21/11)
    Chuyện tình cảm có vẻ sẽ lại bắt đầu khởi sắc, tuy nhiên, mối quan tâm của bạn sẽ hướng đến những người nhút nhát và thiếu tự tin. Bạn trở nên một người mạnh mẽ và cực kỳ nổi bật, có điều, nếu muốn tạo được ấn tượng trước phe tóc ngắn, bạn hãy giảm bớt tính hấp tấp của mình.
    Nhân Mã (22/11 ?" 21/12)
    Một ngày thật kỳ cục: bạn và bạn bè đều tỏa sáng nhưng vẫn có một vài chuyện ảnh hưởng đến lịch hoạt động của bạn. Có điều chuyện này chẳng đau đầu tí nào vì bạn đang mang một tâm trạng cực kỳ vui vẻ. Những cuộc tụ họp và câu chuyện rôm rả là ?omón? hấp dẫn nhất đối với bạn trong hôm nay.
  7. policemexu

Thứ 3 ngày 11/03/2008
    Ma Kết (22/12 ?" 19/1)
    Hôm nay bạn có cảm xúc cho những khám phá mới, những điều bạn chưa thử tìm hiểu truớc đây. Vậy thì nguồn gốc lịch sử gia đình chính là đề tài bạn nên khai thác đó. Thử hỏi ông bà, ba mẹ về tổ tiên của mình, về gốc gác gia đình mình. Sẽ có rất nhiều điều thú vị để bạn khám phá đó, Ma Kết à.
    Bảo Bình (20/1 ?" 18/2)
    Sẽ có một tin tốt đến với bạn vào buổi sáng và sau đó mọi thứ đều có khuynh huớng suôn sẽ, tốt đẹp. Ngoài ra, hôm nay sẽ đem đến cho bạn vài cơ hội để kiếm thêm chút tiền tiêu vặt họăc một tin nhắn tặng thêm tiền vào tài khoản điện thoại chẳng hạn.
    Song Ngư (19/2 ?" 20/3)
    Song Ngư không có khả năng tự điều chỉnh và cân bằng bản thân tốt như mọi ngày nhỉ. Bạn không thể dùng khả năng của mình để xác định nhũng buớc tiến trong tuơng lai, về những dự định mà bạn đã trì hoãn khá lâu. Không sao, chỉ có hôm nay thôi, ngày mai lại khác ấy mà.
    Bạch Duơng (21/3 ?" 19/4)
    Hôm nay Bạch Dưong cần nhiều không gian yên tỉnh cho riêng mình. Rất may mắn là trong lúc đó, bạn sẽ tìm đuợc một nguời có những suy nghĩ giống mình để cùng trò chuyện và chia sẽ, thậm chí nó còn hơn cả từ ?oý hợp tâm đầu? nữa kìa.
    Kim Ngưu (20/4 ?" 20/5)
    Có thể Kim Ngưu sẽ gặp vài chuyện không vui lắm trong chuyện tình cảm. Bạn và ?onguời í? bất đồng quan điểm với nhau. Bạn luôn nghĩ rằng mình đã đúng nhưng đừng tự tin quá như vậy, có nhiều điều bạn cần phải suy nghĩ lại truớc khi quá muộn.
    Song Tử (21/5 ?" 21/6)
    Ngày hôm nay sẽ đem đến cho Song Tử vài khó khăn nho nhỏ trong chuyện học hành. Bình thuờng bạn vốn là một nguời linh hoạt và uyển chuyển, nhưng hôm nay nếu có ai đó đánh giá thấp năng lực của bạn thì chắc là họ phải suy nghĩ kỹ truớc khi thử sự kiên nhẫn của bạn lần nữa.
    Cự Giải (22/6 ?" 22/7)
    Khả năng tập trung của Cự Giải không được tốt cho lắm, bạn có cảm giác mình không suy nghĩ đuợc gì nhiều cả. ?oThần Nuớc? sẽ là vị giúp bạn thoát khỏi tâm trạng này: đi bơi lội, ngâm mình vào bồn nuớc ấm thư giãn?bảo đảm sẽ có tác dụng đó.
    Sư Tử (23/7 ?" 22/8)
    Hôm nay có nhiều nguời cứ ?ochọc gậy bánh xe? khiến bạn điên tiết và nổi ?okhìn? lên, nhất là khi lúc này bạn cần mọi thứ phải đúng đắn và chính xác. Nhưng đừng lo quá Sư Tử à, chỉ là lúc đầu thôi, mọi kế hoạch của bạn vẫn diễn ra êm xui thôi à.
    Xử Nữ (23/8 ?" 22/9)
    Con tim của bạn sẽ đập hơi ?oloạn xạ? một chút. Một cuộc nói chuyện chân tình, thẳng thắn với một nguời khá đặc biệt sẽ từ từ tạo ra những giây phút lãng mạn, hai nguời cảm thấy thân và hiểu nhau hơn. Đợi xem điều gì sẽ đến với bạn nhé.
    Còn nhiều việc bạn vẫn chưa hoàn thành xong, trong khi đó bạn lại muốn ra ngoài vui chơi, có nhiều lời rủ rê quá, không kìm lòng đuợc. Chà chà, coi bô cũng căng à nghen. Cố gắng sắp xếp thời gian thích hợp, uyển chuyển hơn để có thể cân bằng mọi thứ và đừng vội hứa điều gì sớm cả.
    Hổ Cáp (23/10 ?" 21/11)
    Có thể nói hôm nay là một ngày đầy thách thức với Hổ Cáp. Duờng như bạn không thể dồn hết toàn bộ năng luợng của mình để ?ochiến đấu? với hàng đống yêu cầu về phía mình, ngoài ra bạn luôn cảm thấy khó chịu khi mọi việc không diễn ra theo ý mình muốn. Đừng căng thẳng quá, mọi thứ rồi sẽ ổn thôi. Nhỏ bạn thân sẽ sát cánh cùng bạn.
    Nhân Mã (22/11 ?" 21/12)
    Không có gì có thể làm bạn hạnh phúc hơn trong ngày hôm nay ngoài việc đuợc đi du lịch. Nếu có thể thì hãy sắp xếp thời gian để đi đâu đó trong ngày, thay đổi khí trời. À này, màu đỏ là màu may mắn của bạn trong hôm nay đó.

8. thuyviettel

thuyviettel Thành viên mới

Chào ngày mới xinh ?" Thứ Tư ngày 18/3/2009
    Ma Kết (22/12-19/01)
    Đợt này Ma Kết được mọi người chiều chuộng và quan tâm hết xẩy. Nhất cử nhất động của bạn đều được mọi người xung quanh giúp đỡ và chỉ bảo cho tận tình. Nhưng điều này cũng khiến đôi lúc bạn cảm thấy phiền toái khi không được tự quyết định việc của mình.
    Bảo Bình (20/01-18/02)
    Bảo Bình ghét sự cô đơn và cảm thấy sợ nếu bị bạn bè bỏ rơi. Bạn hôm nay tỏ ra cực kì hứng thú nếu có ai mời tham dự các cuộc vui chơi, ăn uống nào đó.

Song Ngư (19/02-20/03)
    Bạn ghét bị ai đó tỏ thái độ dạy dỗ bảo ban, vì vậy cũng đừng bao giờ làm điều đó với người khác. Mọi lời góp ý đều cần dựa trên thái độ chân thành và có tính xây dựng chứ không phải cố vạch ra cái sai và chưa đúng của người khác.
    Bạch Dương (21/03-20/04)
    Oài, chẳng còn từ nào để nói chính xác hơn là hôm nay bạn quá lười! Chẳng chịu làm bất cứ việc gì mà chỉ muốn nằm ngủ nướng khò khò trên giường hoặc xem ti vi. Mọi việc trong ngày đều bị đẩy hết sang ngày mai giải quyết.
    Kim Ngưu (21/04-20/05)
    Bạn đúng là ?oquân sư quạt mo? số 1 khi tư vấn chuyện tình cảm và giải quyết rắc rối cho bọn bạn thân. Nhưng hôm nay những rắc rối của bản thân lại ?otắc tị? không thu xếp ra làm sao và phải nhờ đứa bạn khác mách nước cho.
    Song Tử (21/05-21/06)
    Những lời khen hay chê bai đều có tác động mạnh đến Song Tử. Bạ khá nhạy cảm với bất kì lời góp ý nào. Tuy nhiên hoahoctro khuyên bạn đôi khi cần ?okhí trơ? một chút với một số lời nhận xét: đừng tự hài lòng quá khi được ca tụng, tán dương và cũng đừng quá buồn nếu bị chê.
    Cự Giải (22/06-22/07)
    Việc bạn cãi nhau rồi làm lành hôm nay như cơm bữa. Nói chung hai bạn đúng là không hợp nhau tẹo nào. Tính tình thì trẻ con nên chẳng ai chịu nhường nhịn ai, cứ hơi tí là lại cãi nhau ?oỏm củ tỏi? hết cả lên.
    Sư Tử (23/07-23/08)
    Với tính cách mạnh mẽ và tự lập như Sư Tử thì bạn không thích phải nhờ vả bất kì ai làm hộ mình. Bạn muốn tự tay làm và tự bước đi trên chính đôi chân của mình để đạt được thành công.
    Sử Nữ (23/08-22/09)
    Tiền nong rủng rỉnh, hôm nay là ngày Xử Nữ chi tiêu không phải suy nghĩ tính toán nhiều. Chỉ cần bạn thích là có thể rút ví ra tiêu cho đến đồng cuối cùng. Nhưng mà sau đó thì đến ngày mai trở thành kẻ cháy túi.
    Thiên Bình (23/09-22/10)
    Bạn hôm nay nên sẵn sàng tha thứ cho những lỗi của đứa bạn. Thật ra chỉ là do vô tình thôi chứ nó cũng không muốn làm vậy với bạn đâu. Cố gắng bỏ qua một lần này nữa đi, chắc chắn bạn sẽ được bù đắp xứng đáng mà.
    Thần Nông (23/10-21/11)
    Một ngày mới lung linh đang chờ đón Thần Nông. Bạn hoàn toàn yên tâm để tận hưởng ngày thứ tư rực rỡ nắng và niềm vui bên người bạn mới quen.
    Nhân Mã (22/11-21/12)
    Bạn đang nhận được nhiều ưu ái, vì vậy hãy tận dụng triệt để những cơ hội này để tỏa sáng. Nhân Mã là tuýp người thích được nghe những lời khen, nhưng cẩn thận bạn sẽ mắc chứng ảo tưởng vì quá tin vào những lời tán dương đó.
    Chúc cả nhà vui vẻ

Được thuyviettel sửa chữa / chuyển vào 17:58 ngày 16/03/2009
  9. Konami

Konami Thành viên quen thuộc

Chào ngày mới xinh ?" Thứ Tư ngày 18/3/2009 ]
    Ma Kết (22/12-19/01)
    Đợt này Ma Kết được mọi người chiều chuộng và quan tâm hết xẩy. Nhất cử nhất động của bạn đều được mọi người xung quanh giúp đỡ và chỉ bảo cho tận tình. Nhưng điều này cũng khiến đôi lúc bạn cảm thấy phiền toái khi không được tự quyết định việc của mình.
    Bảo Bình (20/01-18/02)
    Bảo Bình ghét sự cô đơn và cảm thấy sợ nếu bị bạn bè bỏ rơi. Bạn hôm nay tỏ ra cực kì hứng thú nếu có ai mời tham dự các cuộc vui chơi, ăn uống nào đó.
    Song Ngư (19/02-20/03)
    Bạn ghét bị ai đó tỏ thái độ dạy dỗ bảo ban, vì vậy cũng đừng bao giờ làm điều đó với người khác. Mọi lời góp ý đều cần dựa trên thái độ chân thành và có tính xây dựng chứ không phải cố vạch ra cái sai và chưa đúng của người khác.
    Bạch Dương (21/03-20/04)
    Oài, chẳng còn từ nào để nói chính xác hơn là hôm nay bạn quá lười! Chẳng chịu làm bất cứ việc gì mà chỉ muốn nằm ngủ nướng khò khò trên giường hoặc xem ti vi. Mọi việc trong ngày đều bị đẩy hết sang ngày mai giải quyết.
    Kim Ngưu (21/04-20/05)
    Bạn đúng là ?oquân sư quạt mo? số 1 khi tư vấn chuyện tình cảm và giải quyết rắc rối cho bọn bạn thân. Nhưng hôm nay những rắc rối của bản thân lại ?otắc tị? không thu xếp ra làm sao và phải nhờ đứa bạn khác mách nước cho.
    Song Tử (21/05-21/06)
    Những lời khen hay chê bai đều có tác động mạnh đến Song Tử. Bạ khá nhạy cảm với bất kì lời góp ý nào. Tuy nhiên hoahoctro khuyên bạn đôi khi cần ?okhí trơ? một chút với một số lời nhận xét: đừng tự hài lòng quá khi được ca tụng, tán dương và cũng đừng quá buồn nếu bị chê.
    Cự Giải (22/06-22/07)
    Việc bạn cãi nhau rồi làm lành hôm nay như cơm bữa. Nói chung hai bạn đúng là không hợp nhau tẹo nào. Tính tình thì trẻ con nên chẳng ai chịu nhường nhịn ai, cứ hơi tí là lại cãi nhau ?oỏm củ tỏi? hết cả lên.
    Sư Tử (23/07-23/08)
    Với tính cách mạnh mẽ và tự lập như Sư Tử thì bạn không thích phải nhờ vả bất kì ai làm hộ mình. Bạn muốn tự tay làm và tự bước đi trên chính đôi chân của mình để đạt được thành công.
    Xử Nữ (23/08-22/09)
    Tiền nong rủng rỉnh, hôm nay là ngày Xử Nữ chi tiêu không phải suy nghĩ tính toán nhiều. Chỉ cần bạn thích là có thể rút ví ra tiêu cho đến đồng cuối cùng. Nhưng mà sau đó thì đến ngày mai trở thành kẻ cháy túi.
    Thiên Bình (23/09-22/10)
    Bạn hôm nay nên sẵn sàng tha thứ cho những lỗi của đứa bạn. Thật ra chỉ là do vô tình thôi chứ nó cũng không muốn làm vậy với bạn đâu. Cố gắng bỏ qua một lần này nữa đi, chắc chắn bạn sẽ được bù đắp xứng đáng mà.
    Thần Nông (23/10-21/11)
    Một ngày mới lung linh đang chờ đón Thần Nông. Bạn hoàn toàn yên tâm để tận hưởng ngày thứ tư rực rỡ nắng và niềm vui bên người bạn mới quen
    Nhân Mã (22/11-21/12)
    Bạn đang nhận được nhiều ưu ái, vì vậy hãy tận dụng triệt để những cơ hội này để tỏa sáng. Nhân Mã là tuýp người thích được nghe những lời khen, nhưng cẩn thận bạn sẽ mắc chứng ảo tưởng vì quá tin vào những lời tán dương đó.
    Chúc cả nhà một ngày thứ tư vui vẻ và hạnh phúc
    Được konami sửa chữa / chuyển vào 09:21 ngày 18/03/2009
    Được konami sửa chữa / chuyển vào 09:23 ngày 18/03/2009
  10. policemexu

Chào ngày mới xinh ?" Thứ Năm ngày 19/3/2009
    Ma Kết (22/12-19/01)
    Bạn không bao giờ muốn làm phiền lòng người khác, nhưng quả thật bạn chẳng biết tâm lý người đối diện. Nếu hôm nay ai đó thân thiết nói với bạn không thì 65% là họ đang chờ đợi điều ngược lại, hãy nhìn vào ánh mắt thay vì lời nói họ thì hơn.
    Bảo Bình (20/01-18/02)
    Tác phong ?onhơn nhơn? tuy khiến mọi người ngứa mắt nhưng quan trọng là bạn cảm thấy thoải mái nhất. Nhìn bên ngoài, Song Ngư tưởng ?ođủng đỉnh? vậy thôi chứ bạn đã nắm chắc mọi ?oquân bài chiến lược? trong tay hết rồi.
    Song Ngư (19/02-20/03)
    ?oChém gió là một nghệ thuật, và người chém gió là một nghệ sĩ?. Nắm rõ sở thích người đối diện và bạn sẽ đưa họ tới những câu chuyện mà ở đó bạn là trung tâm. Cũng cẩn thận kẻo cả nhóm túm tụm tán phét nhưng chỉ có bạn bị ?ochỉ điểm?, hix hix.
    Bạch Dương (21/03-20/04)
    Bạn đang ở đỉnh cao phong độ. Đầu óc sáng suốt + tâm trạng thoải mái + chuyện tình củm tiến triển à tất cả mọi thứ dường như được tạo ra để dành cho bạn vậy.
    Kim Ngưu (21/04-20/05)
    Vị trí ?ongôi sao? của nhóm đang cần chủ nhân mới, và hãy có những bước chạy đà để trở thành người được chọn. Cố gắng tạo ấn tượng tốt ngay từ ban đầu, bạn sẽ ngay lập tức được chú ý và quan tâm giúp đỡ.
    Song Tử (21/05-21/06)
    Sự chỉ đạo của người lớn hôm nay chắc chắn không được bạn thoải mái hưởng ứng. Tuy nhiên dù sao cũng ít tuổi hơn nên bạn vẫn cố gắng tỏ ra nghe lời. Tụi bạn khá ngạc nhiên trước khả năng chịu đựng của bạn đấy
    Cự Giải (22/06-22/07)
    Hãy cẩn thận vì nhiều khả năng bạn chạm trán với ?okẻ khắc tinh?. Hix, có mặt hắn là y như rằng bạn không làm việc gì ra hồn. Tính khí ?ohắc ám? + hay săm soi bắt chẹt khiến bạn chỉ biết lắc đầu. Giờ là lúc vận dụng hết khả năng, kiến thức của mình chứ không còn nhờ được ai nữa rồi.
    Chúc cả nhà vui vẻ