1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày .... tháng ... năm .... ( Nhật ký ver2)

Chủ đề trong '1986 Hà Nội' bởi binhminh, 14/03/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

Ngày .... tháng ... năm .... ( Nhật ký ver2)

Ngày 14/3/2006

Hum nay mình thấy cái Nhật Ký kia đã được 101 trang nên "mạo phạm" tự viết cái nhật ký mới rồi chờ mod khoá cái kia vào để bà con cùng viết nhật ký tiếp

Hum nay cũng như dở hơi ý ..Nằm chán nằm chê mà chẳng muốn dậy ..Nằm buôn chuyện với con em của đứa bạn ... Làm nó chẳng dậy học mà buôn chuyện với mình..Thế là quyết định đi về nhà luôn..Chẳng cần ở đó ăn cơm nữa ..Cũng tại nhà mình có khách cơ ..Chiếm phòng mình nên mình mới sang nhà nó ngủ ..nhg mà nghĩ đi nghĩ lại nhà mình vẫn cứ thoải mái hơn..Ở nhà nó mình suýt chết ngạt..Đêm phải dậy uống nước mới ngủ tiếp được Đúng là ko đâu bằng nhà mình
  2. iulamtruong

iulamtruong Thành viên mới

Oé.....hôm nay sinh nhật con Linh này. Hiz......bây h mới nhớ ra.
    Sáng: Lạnh thế ko biết? Chả nhớ đang mơ cái j` í....mà tự cho fép mình được ngủ, ko fải đi học. Bùn cười thế cơ chứ nị....May mà còn chút tỉnh táo. Ko thì....hậu quả khó lường.
    Đi học. Chả có j` mới sất. Chúng nó cứ loạn lên bàn bạc vụ đi tham quan. Hì...........bùn cười.......... Mình giữ vững chủ trương ko mang vác cái j` sất. Mang được thân mình đi là cả 1 sự tiến bộ và vinh hạnh cho lớp lắm roài.....
    Ra cổng trường nhìn thấy hàng kê. Hào phóng, khao các bạn 1 bạn 1 cái. Hờ hờ....thế là được khao lại cái nem chua.......... Đúng là có đi có lại. Hí hí....nhưng mình chỉ xí 1 cái thoai. Ăn nhiều....béo.............
    Trưa đi học về: ol....hix.....chả hiểu thế nào, ko thích chat với ai, nhưng cứ thích bật nick sáng trưng cơ. Ai gọi cũng ko thèm reply lại lun. Hì.......... Đổi cái avatar...chả hiểu mạng mẽo thế nào...change mãi ko được. Ức chế...out ra...sign in lại. Cuối cùng thì cái icon YM nó im lìm lun. Đek vào được nữa. YM nhà mình điên lắm cơ.................Dỗi....nằm xem phim.
    Xem hết fim. Úp mì ăn. Chả có j` ngoài mì không. Nẩy ra sáng kiến cho dưa chuột bao tử vào. Cuối cùng...ăn như dở hơi í....Hix....ko nuốt nổi......Đã thế...mải đọc bài....để quên...úp tận 6 phút....Nát hết cả mì.............Dở quá cơ............
    Và tình hình là YM vưỡn ko vào được............Đau lòng em quá.............
    Thôi.....lát lại fải đi đổ mì, chịu đói. Lát học bài vậy ( nếu như ko ai làm fiền mình..........^^)
    Nhật kí về 1 buổi sáng và buổi trưa của ngày hôm nay đến đây là chìm nghỉm................
  3. sunshine_in_ur_smile

sunshine_in_ur_smile Thành viên mới

Trời lại lạnh đi thế này mình chả muốn làm gì cả. Ngại quá!!! Thế mà chả hiểu làm thế nào mà hôm nay kịp thực hiện hết những gì phải hoàn thành. Xong thấy nhẹ cả người, ít ra thì không phải lo những chuyện kia thêm ngày nào nữa. Chà mấy hum nữa thi môn đầu tiên rùi, híc híc chỉ có trong vở thui chứ tài liệu tham khảo chả có cái gì trùng với chương trình cả, lo qué, lại thi viết nữa chứ, híc trắc nghiệm còn đỡ Hy vọng mình tai qua nạn khỏi cái môn này cho nó nhẹ nợ không thì chả còn tâm trạng mà ôn mấy môn còn lại nữa
    Được sunshine_in_ur_smile sửa chữa / chuyển vào 22:04 ngày 14/03/2006
    Được sunshine_in_ur_smile sửa chữa / chuyển vào 22:05 ngày 14/03/2006
  4. piny_poon

piny_poon Thành viên mới

Hum nay khá ổn,không có rì pực mìn cả..ngoài mỗi việc làm bài kiểm tra giữa kỳ với một tinh thần không thể lởm hơn,thành ra thi lại cũng không có rì là khó hiểu...thấy vui vui,thấy buồn cười và thấy mình thoải mái..sau hôm cafe với thằng bạn thì bỗng dưng học được cái cách nghĩ thoáng hơn của nó,nên hum nay cứ ngoác miệng ra cười mãi...ngó ngoáy..xoay lung tung...thấy hay hay.....cũng sắp hè nữa,sắp kết thúc quãng thời gian sầu não ảm đạm nên thấy sáng sủa hơn đôi phần..lạy chúa...mai được nghỉ cả ngày...đi chơi thôiiiiiiiiiiiii
  5. lovelinh2

lovelinh2 Thành viên rất tích cực

Tưởng em Bình Minh téng...ai ngờ vẫn thấy lảng vảng đây à ^^
    dạo này khoẻ ko kưng? lừa được mấy thằng rồi ^__^
    Có tin gì tốt lành chưa kể anh nghe ! lâu lắm chẳng thấy tin tức gì
    Vẫn nhớ con bé này ngày xưa dắt mình vào đời...à nhầm vào Box
  6. waityouintherain

waityouintherain Thành viên mới

Sáng nay xém tí nữa là đi học muộn. Hiz.....may mà bật dậy kịp. Hị hị......Tiết Lý....điểm mình tồi tệ thế mừ sao cô ko gọi mình gỡ điểm nhờ..........Hay là quên mình roài? Ghét chế? Oải kinh. Ko được ăn sáng, đói dã man. Chả bùn cười chả bùn nói nữa. Hị hị.......
    Lớp bàn vụ tham quan. Bắt mình làm ngay chân bán hàng. Ha ha ha...........đội ngũ các bạn xinh xắn dễ thương dẻo mỏ chèo kéo khách............. J` chứ....mình nhận ngay. Mời chúng nó mua hàng. Không mua, mình đấm chết.............
    Lại bị mẹ phàn nàn chuyện học hành. Nào là...con cầm chắc là trượt ĐH roài, cái kiểu học hành lớt phớt như con.....v...v.... Hiz....biết roài, trượt roài....Xác định roài. Nói nhiều qué. Mỗi lần nghe là mỗi lần ghét. Ai bảo là trượt nào? Để xem nhá.................
    Con éc M. Ghét thế. Cũng ghê gớm phết nhờ........ Dưng mà chả sao. Mình ứ cần. Mình chỉ bùn cười thoai..........Ha ha ha............chơi mình á.............Nhầm người nhá..........Chả hiểu ai giỏi hơn ai? Bùn cười quá. Nhưng công nhận thì chị nó cũng có tiến bộ........... Ghê!!!!!!!!!!!!!!!
    Đói qué. Mai thi Sử...........Hờ hờ...học thoai nhỉ?
  7. MagicOfDeath

MagicOfDeath Thành viên mới

chiều nay xém chít...gặp phải "pà lão" chằn may mờ lúc ấy mama gọi điện....rút lui kịp thời nên vẫn còn lạnh lặn cho đến giờ phút trước khi post bài này
  8. HoroscopeLeo

HoroscopeLeo Thành viên rất tích cực

Chán quá lalàlalálá [​IMG] [​IMG]
  9. MagicOfDeath

MagicOfDeath Thành viên mới

Tức quá ....ăn cơm mà cũng ko được yên.....cứ yêu yêu đương đương........Ờ thì mẹ cấm con cưa con iu người ta,đồng ý ... thế mà hơi tí lại nhắc chuyện yêu đương ăn cơm thì suốt ngày bật phim HQ.....đã cố mà gạt người ta ra khỏi đầu rồi mà ko được............... thế bây h mẹ muốn gì......muốn ngoan ngoãn nghe lời mẹ một lần thế mà mẹ cũng cản con hay sao mẹ mà còn làm thế thì đừng trách con nhá....lúc con dẫn về ra mắt thì đừng có mà ý kiến ý cò ko là con vác cái giấy tờ nhà con đi đặt đó
  10. piny_poon

piny_poon Thành viên mới

Hum nay được nghỉ....mò đi học ké..tưởng sung sướng ai dè...bị ép chép bài và luôn thon thót sợ bị gọi vì học chả hiểu cái rì cả
    Chiều cafe,cũng buồn cưòi nhóc noob,khá là dễ thương,mỗi tội vào hùa với mấy kẻ kia chèn ép mình..đã thế về còn bị nó nói xấu mới akay.Nhớ đấy Magic,tớ không tha cho đâu mà cười nhe nhởn...gặp cả ngưòi quen...buồn cười quá..