1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày .... tháng ... năm .... ( Nhật ký ver2)

Chủ đề trong '1986 Hà Nội' bởi binhminh, 14/03/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. commm

commm Thành viên mới

Dân Trí đang mỉa tưng bừng cái vụ đèn trời kìa, kệ mình quan tâm nhất là đêm nay có chộp được cái ảnh nào hay hay ko thui
  2. ngatun267

ngatun267 Thành viên quen thuộc

"Viết cho mùa yêu thương" tự nhiên thấy thích câu đấy chế hông biết, mún viết 1 cái j đó nhg chả nghĩ ra điều j, chỉ thấy nhớ nhớ 1 ai đó mà ko biết là ai??????????
  3. joker_sad1984

joker_sad1984 Thành viên mới

lâu rồi ko quay lại đây ... ngạc nhiên khi box này vẫn còn- KKD
    to joker : mượn tạm nick bạn nghịch. Nick bạn H quen xừ nó pas rồi
  4. ngatun267

ngatun267 Thành viên quen thuộc

gần đến noel mình muốn làm cho béo 1 sự bất ngờ,
    thế mà hôm nay mình mới biết béo bay sang TQ gần đc 1 tuần rìu
    hoá ra mqh của mình chỉ dừng lại ở đây sao thôi béo???
    chẩng nhẽ trc khi đi anh ko thể chào em lấy đc 1 câu sao
    bạc quá béo ạ! nhưng thôi dù sao vẫn chúc anh sang fương trời mới
    sẽ thành công và hạnh fúc
  5. hieu86

hieu86 Thành viên mới

Hôm nay em Trà cứ tấm tắc khen anh chọc khe giỏi =)) =)) =))
  6. Kolyan

Kolyan Thành viên mới

Lâu lắm rồi nhờ, khunglong21, tiger86... đâu hết rồi.
  7. Lotuslight

Lotuslight Thành viên mới

Anh đã biết, rồi sẽ có 1 ngày, một ngày chúng mình phải chia tay. Đây là phút giây mà cả 2 chúng ta không hề mong đợi. Nhưng nó đã đến như 1 buổi hoàng hôn xua tan những tia nắng ấm áp cuối cùng. Không biết ai sẽ buồn hơn trong buổi chia ly này... Chỉ biết rằng ta sẽ thấy nhớ nhau hơn khi mùa thu đi qua.....
    ......Từ khi em đi lá khô rơi ngập đường dài. Mùa thu năm xưa một chiếc lá nào xao xuyến đã rơi bên đời anh. Con tim bình yên, một giây phút chợt say đắm giữa đôi làn môi ấm. Vòng tay buông lơi, người đâu biết tình yêu ấy đã vỡ tan thành mưa. Phố quen ngày xưa giờ năm tháng còn ghi dấu bước em qua lần đầu. Mua thu năm xưa giờ xa lắm người đâu biết lá khô rơi về đâu. Anh mang tình em từng năm tháng dài mưa nắng ngỡ như tình phai dấu. Giờ trong cô đơn chợt nghe tiếng đời cay đắng mới biết ta cần nhau ...
    Cũng lâu rồi em nhỉ? 2 năm cơ đấy, lại mùa hoa loa kèn, hoa mãi vẫn còn, nhưng em đã đi rồi à? Tìm em ở đâu đây?
    Buồn thê thảm.
  8. patituchi

patituchi Thành viên rất tích cực

Nhật ký viết chung hả, nghe cũng thú vị nhỉ
  9. phuthuyvankhoc

phuthuyvankhoc Thành viên quen thuộc

vẫn biết là chỉ có duyên nhưng ko phận sao mà lòng vẫn thấy đau nhói. hiz! thôi đành quên đi và tiếp bước trên con đường tương lai.
    có đôi khi em tự thở dài va ngao ngán khi nghĩ đến tình yêu của mình, có thể nước mắt em rơi và tim đau nhói nhưng em sẽ cố gắng gạt bỏ bóng hình để sống tiếp cuộc đời và con đường mà em đã chọn.
  10. TULIPDENSH

TULIPDENSH Thành viên mới

ngày...tháng...năm...
    Thử một thói quen mới...vít nhật kí :)
    pạn pè m vẫn bảo m là một đứa may mắn...m gặp dc rất nhiều điều thú vị trong cs...có thể lắm chứ nhưng thường thì m chẳng nhớ gì lâu...thế tức là fải vít nhật kí...đúng hok? ^^
    Mình yêu anh 5 năm rồi ...kể cả h đây khi 2 đứa chẳng còn đi chung trên 1 con đường nữa ...
    anh ngày xưa tốt lắm...đáng iu lắm ...mình yêu anh vì anh rất chân thành ,ngọt ngào và rất đáng yêu...nhưng mình chưa bao h nói với anh điều đó...có lẽ vì mình ko fải là đứa giỏi biểu lộ cảm xúc...thế là xa nhau ...
    nhưng mình chẳng hối tiếc vì mình yêu anh rất nhiều...dành cho anh tất cả những gì tốt đẹp nhất mà tình yêu này có thể ...mình chắc h này ...dù ở bên 1 ai đó nhưng anh vẫn ko quên mình...
    đôi khi cs ko như ta mong đợi ...nhưng ông trời công bằng lắm ...ko cho ai tất cả cái gì cũng chẳng lấy đi của ai tất cả...
    kỉ niệm của 2 đứa thì nhiều vô kể thế rồi cũng trở thành quá khứ...tình yêu nồng nàn và say đắm thế rồi cũng trở thành kỉ niệm...
    mình thik câu :" nếu phép màu mà có trên đời thì đó là sự tha thứ...còn nếu phép màu từ trái tim mình thì đó chình là tình yêu "^^
    mình lại nhớ đến em mèo xinh của 2 đứa...hik ...h hok bít em đang ở đâu ...cầu mong em tôi đc sống sung sướng hok bị cho vào hàng tiểu hổ :( nhớ em vô cùng .hix.
    mình lại nhớ món thịt bò kho của mẹ anh...món salat Nga...ui fải công nhận là mẹ anh nấu ăn ngon quá >_< ...làm mình suốt ngày đòi ăn trực ...^^ bao giờ lại dc ăn ngon nthế nhỉ ? ^^
    mình lại nhớ căn fòng nhỏ bé nhưng ấm áp của anh...mỗi lần lên là mình lại tất tả dọn dẹp...vừa dọn vừa mắng yêu cái tính luộm thuộm đáng iu của cái cánh mày râu :^^...b h có ai dọn fòng cho anh chưa? :(
    mình sẽ lại nhớ những thứ linh tinh khác nữa...cuộc sống thật lạ ...