1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày .... tháng ... năm .... ( Nhật ký ver2)

Chủ đề trong '1986 Hà Nội' bởi binhminh, 14/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nen146

nen146 Thành viên mới

Buồn!
    Ngày... tháng... năm...
    Con bạn gửi cho nghe bài hát chi chi đó của Nhật mà nghe buồn phát khóc! Bao nhiêu tủi thân bấy lâu lại tràn chề hết cả ra... thấy bản thân càng ngày càng nhạt nhẽo, dễ làm ng khác ghét! hix hix... anh iu chẳg thấy nhắn tin chúc ngủ ngon như mọi khi, có lẽ bớt yêu mình roài đây. Chán quá thôi....
  2. applennpc

applennpc Thành viên rất tích cực

20:12 18.12.2008
    Em buồn lắm anh ah. hôm qua, em đã khóc rất nhiều, em đã làm anh rất buồn và dằn vặt khi nói về cái chết, hôm nay em cũng đã làm một việc sai hay sao ấy. em nói chuyện với chị ý. em ko biết chị ý có chia tay anh thật không nữa. nhưng có lẽ là có. anh có giận em ko. em đã sai phải ko anh, anh đến với ng ta vì tình yêu chứ không vì đứa con. nhưng sao anh dối em. ANh luôn gọi đt, nhắn tin cho em, bảo em hãy ra với anh, nhưng anh lại đi quen một người con gái khác, muốn đưa ng ta về nhà, muốn giới thiệu ng ta với gia đình, tâm sự hết với ng ta, em buồn lắm anh ah; anh biết em khổ nhiều rồi, nhưng sao anh vẫn đối xử với em như vậy, sao anh lại cho em hy vọng như vậy. anh yêu người ta hơn em rồi, nhưng bi jo em ko biết sống làm sao nếu thiếu anh, em ko biết nói với ai bi jo cả, em phải làm thế nào hả anh, em nhớ và yêu anh nhiều lắm. anh sẽ thế nào. nếu ng ta chia tay anh thì anh có quay lại với em ko, anh có yêu em nữa ko. em nói là em chấp nhận tất cả, nhưng anh có quên được người ta ko. em nên làm thế nào bi jo. bi jo chắc anh và người ta đang nói chuyên. anh sẽ buồn nhiều phải ko. nếu người ta xa anh thì anh sẽ buồn lắm, vì con anh nữa. em biết làm thế nào bi jo,. em yêu anh, em muốn ở bên anh nhưng em cũng muốn anh đc hạnh phúc,. em làm thế nào bi jo hả anh. em yêu anh lắm.
  3. kiku86

kiku86 Thành viên mới

Let''s come clean on the last day of the year!
    Chỉ muốn nói là thx ttvn, thx box 1986hn, thx topic hội lang thang. Bình thường, mình vẫn là người không coi trọng cộng đồng mạng, chỉ coi internet là công cụ học tập và giải trí. Một ngày khác thường, mình làm 1 việc khác thường: tham gia box 1986hn,và đây là 1 trong những việc sáng suốt nhất mà mình đã làm. 1 trong những điều tuyệt vời nhất, 1 con ng tuyệt vời nhất đã xuất hiện. Chả biết nói sao, chỉ biết thx ttvn, thx box 1986.
    Cả nhà ạ, nhiều khi, làm 1 điều gì đó khác thường, làm 1 điều gì đó mà bình thường mình không bao giờ nghĩ là mình sẽ làm, có thể là cầu nối dẫn đến hạnh phúc mà mình luôn tìm kiếm. Love is actually all around the corner, you just have to believe and keep an eye out for it!

Happy New Year!
  4. applennpc

buồn
  5. applennpc

buồn quá
  6. chanhFr

chanhFr Thành viên mới

bực mi?nh
    bực mi?nh
    bực mi?nh
    hạnh phúc
    hạnh phúc
    hạnh phúc
    ca?m xúc lâfn lộn
    fức tạp
    cha? hiê?u có nên đa?o cái quá khứ cu?a ng ta lên ko nưfa
    có thê? la?m ng ta hạnh phúc
    co?n mi?nh thi? bực mi?nh
    cufng có thê? mi?nh hạnh phúc
    ma? ng ta thi? bực mi?nh
    50 - 50 roa?i
    fức tạp quá
    đơn gia?n một nư?a thôi thi? tốt
  7. kiku86

kiku86 Thành viên mới

đôi khi thấy mệt và hẫng hụt trước áp lực trên vai, cộng thêm cả áp lực mà mình tự đặt ra cho bản thân.
    Thèm 1 giấc ngủ dài...
  8. sasha

sasha Thành viên mới

Topic nhật kí của em binhminh có khác, từ năm 2006 đến giờ ko hết
  9. chanhFr

chanhFr Thành viên mới

tối qua ngu? một giấc, đêm ho, mệt. ko kêu ai đc. sáng dậy như chưa tư?ng ngu?, thế ma? lại lo cho con Linkoln chôf ăn va? ngu?, sau đó chạy ra cư?a ha?ng sư?a gia?y dép, sư?a đôi dép mới mua bị chó gặm mất gót, đơ?i buô?n, chạy lên xe bus, đến cty vư?a kịp giơ?. may thật...
  10. kiku86

kiku86 Thành viên mới

GIó mùa về
    , lành lạnh, làm chén trà nóng, nhai miếng kẹo lạc, thấy chứ "tĩnh" đã quay trở lại.
    Sắp quay lại với wow, lần này sẽ sắp xếp cụ thể, không để chảy máu mũi xuống bàn phím nữa, xót lắm
    Tự nhiên, thèm tụ tập hội đông đông, đi ăn nem rán, đi ăn bánh trôi tàu, đi uống trà đá, thèm ngồi bốc phét giữa nhứng ánh mắt cười, những gương mặt đỏ hồng vì lạnh
    Sắp sinh nhật rồi, mấy năm rồi chưa có cái sinh nhật tử tế. Muốn đi đâu xa xa trong ngày đó...
    Vẫn tự hình dung mình đứng 1 chỗ thật cao, vắng vẻ, tĩnh lặng, nhưng giờ đây, hình như đằng sau đã thêm bóng 1 người....
    Sinh nhật, có 1 điều rất ư là tự hào vì đã hoàn thành trước thời hạn: các cụ dạy "ị đồng, đái sông", tớ đã thử và công nhận là các cụ dạy chí lí. Hè vừa rồi, hoàn thành không chỉ ở sông, mà cả ở biển, hơ hơ, mình bựa quá
    Hâm!