1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày thứ 4 chia tay, e muốn quên, e mệt mỏi :)

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi phu0ngnhj, 10/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MekongMedia

MekongMedia Thành viên mới Đang bị khóa

Bạn hãy cố lên, không có gì cả, đứng dạy và bước tiếp, cuộc sống phía trước còn nhiều tươi sáng
  2. phu0ngnhj

phu0ngnhj Thành viên mới

@ Goigiacmove: tiếc là chưa :(:(:(. Đag cố :)). Dạo này ấy sao r :D
  3. goigiacmove

goigiacmove Thành viên mới

Tớ vẫn đang chết cứng giữa "người yêu tớ và " người tớ yêu ". Hic. Đã cố quên nhưng anh ấy cứ làm tớ nhớ. Vẫn chưa đâu ra đâu cậu ah.:-??
    À, Tháng sau tớ ra HN, có thời gian tớ sẽ hú cậu nhé. hì hì :-bd
  4. phu0ngnhj

phu0ngnhj Thành viên mới

thế à \:D/. Ok liền nha \:D/
    Tớ cũng như ấy, vẫn nhớ ny cũ nhưng nói chung là cũng đã tìm đc niềm vui, ko còn như trc nữa :D
  5. TM_8X

TM_8X Thành viên mới

thật ra mình cũng đang tâm trạng như bạn 1 tháng trước đây, mình mệt mỏi lắm, nản cực kỳ nhưng mình lại muốn một đều nào đó mong thay đổi tất cả nhưng ước mơ chỉ là mơ ước, thực tế là người ta thay lòng? thực tế là người ta vẫn sống tốt, vẫn ăn ngon ngủ yên khi ko cần phải phiền muộn khi cầm dthoại? hay pm qua Y!. Thật đau lòng phải ko? mình ko biết làm sao mà vượt qua giai đoạn này nữa? khó quá bạn ah?
  6. phu0ngnhj

phu0ngnhj Thành viên mới

Mình cũng thế thôi mà bạn. Lúc nào cũng chỉ mong ngta vẫn nhớ đến mình, cứ thỉnh thoảng lại treo 1 cái stt j đấy hi vọg ngta sẽ để ý mà vào hỏi thăm như trc nhưg ko đc. :):):)
    1 tháng sau có thể bạn sẽ thấy đỡ hơn. Giống như mình. Đỡ hơn tức là đã biết làm gì đó để tạm thời quên đi nỗi nhớ ngta, chứ ko phải là lúc nào cũng nhớ ntnày :), đã thấy cuộc sống vui hơn trc :). Cố lên nhé :)
  7. TM_8X

TM_8X Thành viên mới

uhm, mình biết và mình hiểu chứ?nhưng khó lắm bạn oi?mình đang đihọc, còn người ấy đi làm, nên time rỗi của mình nhiều lắm?mình cũng muốn quên nhanh, nhưng khó lắm, càng wuên càng nhớ. nếu một ngày nào đó người ấy muốn quay lại thì ko biết mình còn lòng tin ở ngừơi đó ko nữa?hnay người đó sẽ đi chơi, ăn mặc rất diện để đi chơi cắm trại nhưng theo mình thì ngừơi đó đang để ý ai đó trong nhóm, còn mình thì đi học, chán thật?thật sự người ta đã ko cần mình thì tại sao mình phải vậy chứ?khó hiểu khó nghĩ và nản quá bạn ah?
  8. phu0ngnhj

phu0ngnhj Thành viên mới

Haha, htrc, lúc 2h đêm mình còn thấy ny cũ để stt, hình như là cho 1 ng con gái khác :):):)
  9. goigiacmove

goigiacmove Thành viên mới

Mụ này, giờ này là mấy giờ rùi mà còn nhớ đến cái đoạn đấy. Hehe. Xinh tươi lên cho giai nó tiếc. Haha[r2)] Sẽ hú mụ khi free ngoài đấy [r32)]
    @TM-8X : quên phức nó đi cậu ạ. Đời còn dài, giai còn nhiều mà. Kaka:)>-
  10. TM_8X

TM_8X Thành viên mới

đúng oj phải tươi và đẹp thì zai nó mới thấy nó sai lầm đến thế nào? nhưng mình vẫn thấy tiếc vì chuyện tình buồn?