1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày thứ 4 chia tay, e muốn quên, e mệt mỏi :)

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi phu0ngnhj, 10/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. greatghost

greatghost Thành viên mới

tại sao cứ phải khổ vì yêu thế nhỉ
  2. ntt_ftu

ntt_ftu Thành viên mới

Mình cũng mới chia tay ngày hôm qua. Đau thật là đau. Người ta cũng đau, cũng khóc nhưng người ta nói là sẽ không quay lại nữa. Nghĩ đến việc quên người ta mình không thể chịu đựng nổi. Thôi thì không cố quên nữa. Mình sẽ vẫn ở đây yêu và chờ đợi anh thôi. Mình cũng chẳng muốn nghĩ đến người mới nữa. Cứ để tự nhiên cái gì đến sẽ đến thôi. Mình chỉ cố gắng ko khóc quá nhiều làm mẹ đau lòng. 27 tuổi độc thân cũng đâu có sao. Thế giới cũng không sụp đổ và mình sẽ ổn thôi
  3. senjougahara

senjougahara Thành viên mới Đang bị khóa

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} (dungph...@yahoo.com) Em năm nay 22 tuổi. Lập gia đình đã được 6 tháng. ********* em dài 11cm là ngắn hay dài ạ? Em thường dễ cương cứng, nhưng cũng rất dễ "xìu". Mau mềm, gây khó quan hệ. Kèm với đó em mau ********* ạ. Nếu làm liên tục thì chưa đầy 30s là đã ra. Vợ chồng em rất lo. Ko biết có phải em mắc bệnh ********* sớm không ạ? Bệnh này có điều trị được không? Và em có thể điều trị ở đâu ạ? Em hỏi y sĩ ở tiệm thuốc về vấn đề sử dụng Viraga để hỗ trợ thì người ta nói rằng em nên ăn uống bồi bổ hơn là dùng viraga. Vậy CẨM NANG GIỚI TÍNH có thể cho em biết các loại thức ăn giúp em cải thiện đời sống ******** không ạ? CẨM NANG GIỚI TÍNH cho em hỏi thêm là: đôi khi vợ chồng em quan hệ trong tình trạng không có biện pháp phòng tránh, sau đó vợ em dùng thuốc tránh thai khẩn cấp. Liệu dùng thuốc tránh thai khẩn cấp có ảnh hưởng gì tới sức khoẻ và việc có con sau này ko ạ? Em chân thành cảm ơn CẨM NANG GIỚI TÍNH ạ!
    Hãy tra cứu CẨM NANG GIỚI TÍNH, bằng cách soạn tin: GT 12 gửi 8579 để biết câu trả lời bạn nhé.

(white_sto...@yahoo.com) Em xin chào CẨM NANG GIỚI TÍNH. Em xin được hỏi CẨM NANG GIỚI TÍNH là có 1 lần em và bạn gái quan hệ qua đường hậu môn, lúc đó em không dùng bao cao su, sau đó em và bạn gái đã vệ sinh cẩn thận. CẨM NANG GIỚI TÍNH có thể cho em biết em và bạn gái có nguy cơ bị nhiễm bệnh truyền nhiễm gì không ạ? Em xin cảm ơn CẨM NANG GIỚI TÍNH!...
    Hãy soạn tin: GT 36 gửi 8579 -CẨM NANG GIỚI TÍNH sẵn sàng giải đáp thắc mắc của bạn.

CẨM NANG GIỚI TÍNH là chương trình hỏi nhanh - đáp gọn về ******** và sức khỏe sinh sản cho giới trẻ thông qua tin nhắn SMS.
    Mục tiêu của dự án là tạo ra một chương trình thân thiện với giới trẻ một cách tối đa có thể. Đó là lý do vì sao SMS, công nghệ “hot” nhất hiện nay trong giới teen, được sử dụng.
    Được diễn đạt theo đúng văn phong tin nhắn SMS, CẨM NANG GIỚI TÍNH là một chương trình rộng cửa chào đón tất cả những ai biết nhắn tin qua điện thoại di động. Đối tượng phục vụ chính của dự án là những thanh thiếu niên trong độ tuổi từ 12 đến 24 vốn luôn tò mò về ******** nhưng lại chưa có đủ hiểu biết cần thiết cho một đời sống tinh thần lành mạnh.

4. apusy84

apusy84 Thành viên tích cực

thôi nếu càng cố quên thì lại càng nhớ. Vậy cứ nhớ thật nhiều để rồi khi nhận ra ta quên đi người ta từ bao giờ mà không hay em ạ
  5. Jeep

Jeep Thành viên mới

Search linh tinh mấy thứ trên mạng thế nào nhảy tót vào cái topic này.
    Hỉ, nộ, ái ố trong ty Jeep nếm hết cả ồi, nói chung yêu thật thì khi chia tay cũng mất time đầu ... buồn thiu! Nhưng rồi mọi thứ cũng sẽ ok hết, tất cả là do mình cả thui :D
  6. phu0ngnhj

phu0ngnhj Thành viên mới

2 tháng 2 ngày trôi qua :D:D:D.
    Hqua mình đã cho hết tất cả những tin nhắn, ảnh, những bài hát a gửi vào 1 folder riêng và có lẽ là sẽ ko mở lại nữa :D:D:D.
    Ảnh trong đt cũng đã xóa :D
    Bắt đầu cảm thấy thanh thản hơn r :D:D:D
  7. greatghost

greatghost Thành viên mới

thời gian sẽ giết chết tất cả...k sai
  8. phu0ngnhj

phu0ngnhj Thành viên mới

A, thật sự là mình vẫn ko thể :):):)
  9. meo_sieu_ngoc

meo_sieu_ngoc Thành viên mới

Con gái mà bị ruồng bỏ thì thật là độc ác !
  10. zing_meo

zing_meo Thành viên mới

tớ biết rất khó để quên 1 người. tớ cũng đang rơi vào tình trang thế đấy. mỗi lần online thấy facebook của ngta sáng tớ lại buồn, mà bạn bè tớ lại không nhiều, nên tớ "không đi mệt mỏi rồi về ngủ" như ấy. CÓ khoảng thời gian tớ bị trầm cảm, bây giờ tớ chỉ biết cố gắng làm sao cho ngoại hình không hốc hác, công việc thuận lợi. Tớ sợ yêu lắm rồi, và sợ cả đàn ông nữa.