1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngày Tình nguyện quốc tế ORACLE 16-9-2006. Big HEART - Ước Mơ Xanh - Oracle tại Trung tâm Bảo trợ Xã

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi breaking_news, 17/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leminhthuy_77

leminhthuy_77 Thành viên mới

Breaking news oi chị cũng hy vọng sớm đưọc gặp em.Em là Hoa phai không? Rằm trung thu tới này minh tổ chức ở đâu, à chi làm quen với mấy bạn nam bên ước mơ xanh đấy mấy bạn ấy rât nhiệt tình và dễ gần mai chị rủ mấy bạn ấy mà mấy bạn bên nhóm mình đi giao lưu đấy.Hi..Hi
  2. kitty_nhi

kitty_nhi Thành viên mới

Chết roài, chị Thuý rủ mấy bạn Nam àh,,,thế mà không nói sớm để em đi một mình thôi...hihi Chị em gì mà chẳng nháy nhau trước
    Nhớ...
  3. bigdoremon

bigdoremon Moderator

Em Tin_Vịt có cái avatar nhìn kinh quá
    Mà blog mới viết chả có gì cả quảng cáo làm tôi mất công click vào
  4. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Bác bigdoremon nhầm nhọt gì ý nhể. Blog của em viết mấy bài lận còn gì Bác tiếng Anh đầy người, đừng bảo nhìn chữ không ra.
    Mà sao hôm nay rồng đến nhà tôm thế ạ? Bọn em đang tính tổ chức Trung thu cho trẻ em mồ côi. Bác xem nhà giàu chia bớt ít thóc cho nhân dân đê
  5. blue_love_red

blue_love_red Thành viên quen thuộc

Bác này cũng tí tớn vào đây buôn này!
    He he, Hoa ơi em vẫn còn giữ cái tờ Giấy khen của mụ từ Ngày Tình Nguyện năm ngoái . Năm nay bận rộn quá không đi được hả chị!?
  6. vtnguyen_vn

vtnguyen_vn Thành viên mới

Kính gửi các ******** nguyện viên Big Heart,
    Mình là Trường ở Oracle đây.
    Trước tiên xin thay mặt cho công ty Oracle, mình xin cảm ơn cộng đồng tình nguyện viên Big Heart đã tham gia góp sức vào cho sự thành công của ngày tình nguyện Oracle tại TTBTTE4.
    Sau khi tham gia ngày tình nguyện tại Trung tâm bảo trợ Trẻ em 4, mình nhận thấy là TT rất còn nghèo và rất cần sự giúp đỡ của đội ngũ tình nguyện viên chúng ta.
    Sau khi nói chuyện với Anh Thắng, Giám đốc trung tâm bả trợ TE 4 Hà Nội, Anh Thắng rất sẵn lòng nhận quần áo, truyện tranh, sách cũ . . .cho các em.
    Các bạn ơi mùa đông sắp đến nơi rồi, tôi nghĩ chúng ta nên có hoạt động khuyên góp quần áo mùa đông cũ, truyện, cho trẻ em TT 4.
    Hoa ơi : Em có ý kiến gì không?
    Have a nice weekend !!!
    Nino
  7. vtnguyen_vn

vtnguyen_vn Thành viên mới

Không tiện gửi thư cho tất cả thành viên tham gia Volunteers tại TTBT TE 4, Mình xin post thư cảm ơn . . ..Cheers, Nino
  8. win_arc

win_arc Thành viên mới

Trời ơi xem ảnh mới phát hiện ra ku Lưu con mẹ Liên, mới hồi nào bé tí mà giờ lớn đùng đã biết đi tình nguyện cùng các anh chị rồi, có nhớ anh là ai không??
  9. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Anh Trường ơi em Hoa đây. Em và chị Thuý cùng Kitty nhóm em đã bàn nhau mấy hôm nay rồi. Bọn em sẽ phát động quyên góp một cách chính thức. Hôm qua chị Thuý có lên đó tặng một số đồ và khảo sát tình hình. Rất nhiều chuyện phải cân nhắc kỹ lưỡng anh ạ. Nhưng tựu trung lại là bọn em sẽ cố gắng hỗ trợ tối đa.
    Chào Hạnh, chị đây. Gớm chữ ký cô em yêu thế. Tình Yêu đẹp, Con người đẹp. Hâm mộ, hâm mộ.
    Nhắn cả anh Trường và Hạnh: Hôm nào bọn em qua văn phòng lấy Giấy Cảm ơn và hỏi thêm mọi người vụ máy tính cũ cho Trung Tâm đào tạo tin học miễn phí cho người khiếm thị Tia Sáng mà bọn em kết hợp cùng Southeast Asia Volunteers làm nhé. Mọi người nhớ sắp xếp các anh độc thân Oracle đứng ở chỗ nào dễ nhìn để bọn em tiện chào hỏi luôn
  10. phamkhacluu

phamkhacluu Thành viên mới

thấy giang hồ đồn đại win_arc là anh Thắng sâu bọ con bác Dung