1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghe giọng người Hà Nội thích thật...chuyện thật 100%

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi nokia_6610, 24/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cupid_in_love

cupid_in_love Thành viên quen thuộc

chết, nói thế các chị em Hanoi lại tự ái chết , mình cũng là người HN , bạn bè nó mà bít nó nghỉ chơi thì hihị..
    NHung dó là nói về giọng nói thui chứ về hình dáng bên ngoài thì con gái HN xinh hơn cả về nước da lẫn khuôn mặt hihị thật 100% ,vì trong nam nắng , con gái trong dó nước da sao dẹp bằng ngoài bắc dc pai ko các pa
  2. e54a16

e54a16 Thành viên mới

nói gì thì nói chứ em thấy quả đúng giọng Hà Nội hay thật! cả nam lẫn nữ. Có lẽ cách phát âm đúng chuẩn nhất! (tuy có người vẫn lẫn lộn "l" và "n" ) hịhị...mà em thì chơi với các chàng trai HN nhiều mới chết chứ! hay là vì giọng nói của họ nhỉ? cơ mà em cũng được cả nam lẫn nữ khen giọng nói có ấn tượng!
    ghi chú: em không phải người miền Nam nhưng được khen giọng Nam hay, giọng Bắc thì, tuỳ người khen nói chung...lâu rồi hết nhớ giọng nói của ai rồi, nhưng nghe giọng Bắc vẫn thấy thích
  3. rain_and_rose

rain_and_rose Thành viên mới

bác s_n_g1 chú ý chút nhé, tớ là rain_and_rose đấy! Bùn we'' đi mất. Hic hic
  4. s_g_n1

s_g_n1 Thành viên mới

Sò rỳ nhe''.S_g_N1 type nhầm.Thế Rain_Anh_Rose trả lời mấy câu hỏi của S_G_N1 đi
  5. rain_and_rose

rain_and_rose Thành viên mới

Lúc đầu là khen giọng hay.Đây là bài 1
    Sau đó chắc khen là duyên.Đây là bài 2
    Tiếp đến là nhìn đẹp trai.Đây là bài 3......Gì nữa thì trời mới biết.
    Cứ rót mật vào tai đều đều như thế thì anh iêm trong room phải nhắc nhở bác ấy chứ.Tiện thể hỏi Rain_anh_Rose bài 5,6,7... như thế nào nhỉ?
    Anh hùng khó qua ải mỹ nhân!
    bác s_n_g1 chú ý chút nhé, tớ là rain_and_rose đấy! Bùn we'''''''' đi mất. Hic hic
    Sò rỳ nhe''''.S_g_N1 type nhầm.Thế Rain_Anh_Rose trả lời mấy câu hỏi của S_G_N1 đi
    hmmm... or bác s_g_n1 bi h
    Hết cách!
    Thôi đc rồi, khuyến mại cho pác vụ này
    j nhẩy? ah
    5. x
    6. y
    7. z
    Trời mới bít đc, pác hỏi câu nèo dễ hơn đi. Mỗi ng mỗi ý, iem thìa iem hổng bít. pác nèo bít trả lời dùm iem đi. He he he. Nhưng iem nghĩ có vấn đề j đâu mà phải phiền các bác "nhảy vào nhắc nhở" nhỉ! Hay là nhân vụ này anh em mình thoai.
    Đồng ý thì
  6. B_L_Q

B_L_Q Thành viên mới

Tớ ghét nhất nghe cái giọng giả cầy ... mấy đứa Bắc vào Nam mấy năm rùi chuyển sang cái giọng giả cầy ko thể chịu được .. nghe nó vô cảm làm sao ... đấy ... mấy chú Hải ngoại đấy ... nghe ko chịu được ...
    Còn giọng con gái SG, con gái Huế mà nguyên bản thì quá sướng lỗ tai rùi ... nhất là lúc nịch thì ... chẹp chẹp ... quá mật rót vào cái lỗ nhĩ ...
    giọng con gái HN thì cũng hay ... nhưng thử lúc nó trở mặt xem sao ... lạnh te ... cứng nhắc ... và khô khốc ...
  7. Trinhnuthep

Trinhnuthep Thành viên mới

Lạ thật, thằng cha đàn ông nào đang tán gái Sài gòn thì kêu là "giọng con gái Sài gòn hay thế".
    Rồi lúc zai Sài tán gái Hà Nội thì cũng khen ngất trời giọng Hà Nội.
    Nhìn chung là rặt một lũ ham của lạ.
    Các anh yêu nhẩy!?
  8. I_KILL_MYSELF

I_KILL_MYSELF Thành viên mới

Người đâu mà nhạy cảm quá! Có nhiều người Hà Nội nói như đập thủng màng nhĩ, hay như vừa ăn chanh muối.
  9. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

ét xê tăng, các bác , các bác, thế này thì các bác fải ghi rõ tên topic là "giọng con gái HN...." cho em nhờ, không làm em tưởng bở mình cũng dính fần , tội nghiệp em ra
    ah mà mở ngoặc đơn : em là zai, đóng ngoặc đơn
  10. chi_hai_5tan

chi_hai_5tan Thành viên mới

Tui đã từng nghe giọng con trai Hà Nội qua điện thoại và thấy rất ấn tượng .Có gì đó nhẹ nhàng rất dễ chịu.Nghe rồi mà cứ muốn nghe mãi thui.