1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NGHỆ TĨNH SÀI GÒN P2

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi bitter_beer, 05/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bitter_beer

bitter_beer Thành viên mới

Bác lại trêu em! xấu hổ rứa hè...
    Nghe đồn là hôm qua có vài người giận vì điện thoại kêu inh ỏi mà không có ai bốc máy, đã thế buổi trưa chủ nhân của nó nhắn tin xong là tắt cái rụp rồi... ngủ khò khò đến 3h chiều ...
    Bực quá nhỉ!
  2. Dungmilo

Dungmilo Thành viên mới

Sao mà bảo tui anh chị nhỉ,cám ơn bác dã nhác nhở nhiều nhé lần sau em sẽ rút kinh nghiêm vậy.
    Mà bác đã biết tui là ai chưa mà dám mạo phạm xưng tui là em vậy nhảy,khá khen cho lòng dũng cảm của bác nhé,khi mô bác về SPV tui dẫn bác leo tường được chứ?ok???
  3. Dungmilo

Dungmilo Thành viên mới

Sao mà bảo tui anh chị nhỉ,cám ơn bác dã nhác nhở nhiều nhé lần sau em sẽ rút kinh nghiêm vậy.
    Mà bác đã biết tui là ai chưa mà dám mạo phạm xưng tui là em vậy nhảy,khá khen cho lòng dũng cảm của bác nhé,khi mô bác về SPV tui dẫn bác leo tường được chứ?ok???
  4. TinaMD

TinaMD Thành viên mới

Có lẽ chỉ mình chú mày chưa biết chị là ai thôi. Cảm ơn chú nhé. Chị chẳng thích trò trèo tường " hái trôm quả" của bọn con trai chú đâu. Được rồi, có gì tết này chị sẽ gặp chú mày ở Vinh.
    Oạch........

5. TinaMD

TinaMD Thành viên mới

Có lẽ chỉ mình chú mày chưa biết chị là ai thôi. Cảm ơn chú nhé. Chị chẳng thích trò trèo tường " hái trôm quả" của bọn con trai chú đâu. Được rồi, có gì tết này chị sẽ gặp chú mày ở Vinh.
    Oạch........

6. Dungmilo

Dungmilo Thành viên mới

à hoá ra đây là bà chị thất kính của tôi,xin lỗi chị nhiều nhé!thế mà cứ tưởng thằng nhóc con nào vắt mũi chưa sạch chứ,
    chị nhầm rồi,trèo tường vào hái quả là động tác giả thôi chứ chưa trèo vào các em ấy đã leo ra với em rồi chị ạ,
    Mong tết ni về quê để được hân hạnh gặp "Chị" TOMMY Girl cấy hề,"rất vui mừng được đón tiếp chị ở công viên Nguyễn Tất Thành",ở đó gần nhà máy bia mà hi.hi
    Ôi nhắc đên Vinh mà nhớ nhà quá các cô các bác ơi!
    "Đi mô rồi cũng nhớ về Thành Vinh"uốn nhé các bác
  7. Dungmilo

Dungmilo Thành viên mới

à hoá ra đây là bà chị thất kính của tôi,xin lỗi chị nhiều nhé!thế mà cứ tưởng thằng nhóc con nào vắt mũi chưa sạch chứ,
    chị nhầm rồi,trèo tường vào hái quả là động tác giả thôi chứ chưa trèo vào các em ấy đã leo ra với em rồi chị ạ,
    Mong tết ni về quê để được hân hạnh gặp "Chị" TOMMY Girl cấy hề,"rất vui mừng được đón tiếp chị ở công viên Nguyễn Tất Thành",ở đó gần nhà máy bia mà hi.hi
    Ôi nhắc đên Vinh mà nhớ nhà quá các cô các bác ơi!
    "Đi mô rồi cũng nhớ về Thành Vinh"uốn nhé các bác
  8. BEREU

BEREU Thành viên mới

Kế hoạch ăn chơi. BB post tiếp đi.
  9. BEREU

BEREU Thành viên mới

Kế hoạch ăn chơi. BB post tiếp đi.
  10. MC2

MC2 Thành viên quen thuộc

Thông báo tới Pà kon NTSG!
    Kế hoạch Offline sẽ ngưng lại cho tới sau đợt thi ĐH (ngày 6-7/7/2004????), hy vọng sẽ có thêm một số đồng hương NA vào SG thi tham dự. Hy vọng pà kon chớ có "nóng nảy nhất thời" mà thay đổi thông báo này nhé.
    Đặc biệt Pà kon chuẩn bị ăn mừng em SLiloveyou đỗ ĐH nhé! Cố lên cố nữa lên ...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa