1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NGHỆ TĨNH SÀI GÒN P2

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi bitter_beer, 05/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dungmilo

Dungmilo Thành viên mới

Có chi mới kg bà con?Em ATSPV vô SG hả?em có chồng chưa vậy?
    To B:em vẫn khoẻ chứ,dạo ni anh ít thấy em thật đó.đang lo làm giàu hả?Kế hoạch ra Bắc của em thế nào rồi?
    To Rêu:anh đang lặn mà em cũng chìm hả?có kế hoạch để anh em minh cùng nổi lên thở chút hề?
  2. BEREU

BEREU Thành viên mới

Dạ còn 1 chầu RTC anh nợ em từ năm 2003 chưa trả, cả vụ ăn mừng chiếc Jipiter lên đường cùng chiếc Dream của bác MC2, và cuối cùng là con NoVo mới cáu ah. Tổng cộng phần anh đã mất 3 buổi. Anh nổi cho em thở cùng với ah.
    To atspv: Từ Đà Lạt xuống nhớ mua 1 ít rau rừng xuống cho anh MC2 phá mồi em nhé.
  3. BEREU

BEREU Thành viên mới

Dạ còn 1 chầu RTC anh nợ em từ năm 2003 chưa trả, cả vụ ăn mừng chiếc Jipiter lên đường cùng chiếc Dream của bác MC2, và cuối cùng là con NoVo mới cáu ah. Tổng cộng phần anh đã mất 3 buổi. Anh nổi cho em thở cùng với ah.
    To atspv: Từ Đà Lạt xuống nhớ mua 1 ít rau rừng xuống cho anh MC2 phá mồi em nhé.
  4. MC2

MC2 Thành viên quen thuộc

Dạo này cả nhà chẳng ai ốm để đi thăm cả
  5. MC2

MC2 Thành viên quen thuộc

Dạo này cả nhà chẳng ai ốm để đi thăm cả
  6. letranvuongquocsy

letranvuongquocsy Thành viên mới

Híc bác này muốn chít đây mà ! thôi bác ốm đeee ! em đi thăm cho!
    To all: 37-38 là gì nhỉ??? box ta cũng 37 roài và để chào mừng thứ 38 bà con làm một chầu op. đeeeee và cũng là lễ ra mắt VNM và ATSPV bà con ai ủng hộ thì dzơ hai tay hai chân nha! ai mùh hông dzơ đủ hai tay hai chân là .....
    cụng nè VNM cụng nè ATSPV
  7. letranvuongquocsy

letranvuongquocsy Thành viên mới

Híc bác này muốn chít đây mà ! thôi bác ốm đeee ! em đi thăm cho!
    To all: 37-38 là gì nhỉ??? box ta cũng 37 roài và để chào mừng thứ 38 bà con làm một chầu op. đeeeee và cũng là lễ ra mắt VNM và ATSPV bà con ai ủng hộ thì dzơ hai tay hai chân nha! ai mùh hông dzơ đủ hai tay hai chân là .....
    cụng nè VNM cụng nè ATSPV
  8. atspv

atspv Thành viên quen thuộc

Em đang ở hội an. tối nay có mặt ở Phú yên, tối mai có mặt ở Đà Lạt, Chắc đến tối kia hoặc tối kìa có mặt ở SG
    Hy vọng là được gặp mọi người. Nỏ biết có đúng dịp anh VNM vào không nữa.
    nào, cụng thì cụng
  9. atspv

atspv Thành viên quen thuộc

Em đang ở hội an. tối nay có mặt ở Phú yên, tối mai có mặt ở Đà Lạt, Chắc đến tối kia hoặc tối kìa có mặt ở SG
    Hy vọng là được gặp mọi người. Nỏ biết có đúng dịp anh VNM vào không nữa.
    nào, cụng thì cụng
  10. bitter_beer

bitter_beer Thành viên mới

NTSG express - Vietnamman đã có mặt tài SG vào 15h chiều thứ 7 ngày 18.06.2005, chậm 2 tiếng đồng hồ so với dự kiến. Theo vị ''khổ khách'' này thì hình như do trên các tuyến đường không cũng có các điểm bắn tốc độ nên máy bay chỉ di chuyển ở tốc độ rùa, dù sao thì cuối cùng cũng đã an toàn đáp SGN.
    Vào lúc 16h20 cùng ngày, lúc bb cùng đệ tử vừa mới ở Galaxy ra, đang lượn lờ qua các đường phố SG thì nhận được đt của vnm, do hắn ẩn náu ở gần khu vực trung tâm thành phố nên chẳng mấy chốc sau, bóng dáng xì ke.. à không, thư sinh của hắn đã thấp thoáng sau một gốc cây bên đường Điện Biên Phủ. Chúng tôi (sau đó có sự tham gia của reu) đã có một cuộc trò chuyện chớp nhoáng nhưng ấm áp tình đồng hương bên bờ Hồ Con Rùa rộng lớn
    Sáng Chủ Nhật, thời tiết SG mát mẻ, bầu trời SG như xanh hơn, đường phố SG như rộng hơn, nói chung là một ngày rất đẹp trời. Có lẽ vì vậy mà vnm không cầm lòng ngủ nướng như thường lệ, mới sáng sớm (10h sáng) hắn đã thức giấc để nhìn ngắm đường phố SG. Hắn còn kịp gặp gỡ trao đổi với dì beer và kịp uống 2 ly nước Hồ Con Rùa trước khi rời SG đi công tác ở thành phố Vũng Tàu.
    Dự định sau một số ngày công tác, khoảng thứ 5 (hay thứ 6 gì đó) vnm sẽ trở lại SG để đón nhận sự đón tiếp chính thức của bà con NT ở đây
    Các thông tin sẽ được cập nhật trong thời gian sớm nhất.
    Hẹn gặp lại quý vị!
    Được bitter_beer sửa chữa / chuyển vào 15:07 ngày 20/06/2005
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa