1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NGHỆ TĨNH SÀI GÒN P2

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi bitter_beer, 05/06/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bitter_beer

bitter_beer Thành viên mới

NTSG express - Vietnamman đã có mặt tài SG vào 15h chiều thứ 7 ngày 18.06.2005, chậm 2 tiếng đồng hồ so với dự kiến. Theo vị ''khổ khách'' này thì hình như do trên các tuyến đường không cũng có các điểm bắn tốc độ nên máy bay chỉ di chuyển ở tốc độ rùa, dù sao thì cuối cùng cũng đã an toàn đáp SGN.
    Vào lúc 16h20 cùng ngày, lúc bb cùng đệ tử vừa mới ở Galaxy ra, đang lượn lờ qua các đường phố SG thì nhận được đt của vnm, do hắn ẩn náu ở gần khu vực trung tâm thành phố nên chẳng mấy chốc sau, bóng dáng xì ke.. à không, thư sinh của hắn đã thấp thoáng sau một gốc cây bên đường Điện Biên Phủ. Chúng tôi (sau đó có sự tham gia của reu) đã có một cuộc trò chuyện chớp nhoáng nhưng ấm áp tình đồng hương bên bờ Hồ Con Rùa rộng lớn
    Sáng Chủ Nhật, thời tiết SG mát mẻ, bầu trời SG như xanh hơn, đường phố SG như rộng hơn, nói chung là một ngày rất đẹp trời. Có lẽ vì vậy mà vnm không cầm lòng ngủ nướng như thường lệ, mới sáng sớm (10h sáng) hắn đã thức giấc để nhìn ngắm đường phố SG. Hắn còn kịp gặp gỡ trao đổi với dì beer và kịp uống 2 ly nước Hồ Con Rùa trước khi rời SG đi công tác ở thành phố Vũng Tàu.
    Dự định sau một số ngày công tác, khoảng thứ 5 (hay thứ 6 gì đó) vnm sẽ trở lại SG để đón nhận sự đón tiếp chính thức của bà con NT ở đây
    Các thông tin sẽ được cập nhật trong thời gian sớm nhất.
    Hẹn gặp lại quý vị!
    Được bitter_beer sửa chữa / chuyển vào 15:07 ngày 20/06/2005
  2. bitter_beer

Em vẫn khỏe anh ạ, tiếng dân quê mộc mạc thì nói là khỏe như t-r-u đấy ạ.
    Anh thì chạy show lia xia làm sao mà thấy em được chứ. Phi vụ Đông Á của anh răng rồi, có cần em thế chấp không? Em vẫn giữ nguyên kế hoạch, bữa nào đẹp trời thì đi chơi
    Ôi em nhớ Hai Mơ quá, hic hic
  3. bitter_beer

Em vẫn khỏe anh ạ, tiếng dân quê mộc mạc thì nói là khỏe như t-r-u đấy ạ.
    Anh thì chạy show lia xia làm sao mà thấy em được chứ. Phi vụ Đông Á của anh răng rồi, có cần em thế chấp không? Em vẫn giữ nguyên kế hoạch, bữa nào đẹp trời thì đi chơi
    Ôi em nhớ Hai Mơ quá, hic hic
  4. Dungmilo

Dungmilo Thành viên mới

sao ku VNM vừa xuống sân bay mà em kg đư ku ta vô Hai Mơ luôn cho đỡ nhớ hả beer?
    Em ATSPV đâu rồi răng nỏ thấy em mô cả rứa?để anh làm một quốc trước cấy mồ?
    Mãi yêu NT quê tôi!
  5. Dungmilo

Dungmilo Thành viên mới

sao ku VNM vừa xuống sân bay mà em kg đư ku ta vô Hai Mơ luôn cho đỡ nhớ hả beer?
    Em ATSPV đâu rồi răng nỏ thấy em mô cả rứa?để anh làm một quốc trước cấy mồ?
    Mãi yêu NT quê tôi!
  6. BEREU

BEREU Thành viên mới

Em Na đã xuống đến Sài Gòn chưa? Sao không thấy alô cho chị. Mà này, nếu em gọi cho chị mà kô bắt mày thì chịu khó gọi qua số nhà nhé. Buổi tối chị để Silent, buổi sáng thì thường xuyên quên chỉnh lại.

Thông báo với cả nhà, bác MC2 mới thông báo với iem là bác ấy vừa mua được cái đồng hồ Thụy Sĩ ven (bờ) đường Huỳnh Thúc Kháng. Nhưng nó chỉ hoạt động sau 21h ( hàng ngày) thôi ah (????)
  7. BEREU

BEREU Thành viên mới

Em Na đã xuống đến Sài Gòn chưa? Sao không thấy alô cho chị. Mà này, nếu em gọi cho chị mà kô bắt mày thì chịu khó gọi qua số nhà nhé. Buổi tối chị để Silent, buổi sáng thì thường xuyên quên chỉnh lại.

Thông báo với cả nhà, bác MC2 mới thông báo với iem là bác ấy vừa mua được cái đồng hồ Thụy Sĩ ven (bờ) đường Huỳnh Thúc Kháng. Nhưng nó chỉ hoạt động sau 21h ( hàng ngày) thôi ah (????)
  8. BEREU

BEREU Thành viên mới

Cuối cùng thì ku VNM cũng chịu rời khỏi SG. Thật là may mắn cho NTSG.
  9. BEREU

BEREU Thành viên mới

Cuối cùng thì ku VNM cũng chịu rời khỏi SG. Thật là may mắn cho NTSG.
  10. Cyclo

Cyclo Thành viên mới

Em thử điều tra coi nó có để lại hậu quả gì k0
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa