1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghệ Tĩnh TTVN Offline (Ghi chú: Chủ đề đã hoàn thành sứ mạng lịch sử)

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi sanu, 23/10/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Nghệ Tĩnh TTVN Offline (Ghi chú: Chủ đề đã hoàn thành sứ mạng lịch sử)

Sau một thời gian im hơi lặng tiếng , Nghệ Tĩnh chúng ta sẽ tổ chức họp mặt tháng 11 vào lúc 9h sáng CN 09/11 tại cafe CAPPUCHINO.464 Nguyễn chí thanh. Buổi họp mặt lần này , BQT mong các thành viên có mặt đầy đủ để chúng ta bàn bạc về vấn đề hoạt động của box hiện nay , đưa box đi lên sau một thời gian vắng bài viết và offline. Chúng ta cũng sẽ bàn về kế hoạch về Vinh và Hà Tĩnh của một số TV nhân dịp 20/11 để kết hợp với các thành viên ở Vinh , Hà tĩnh làm tốt đợt công tác xã hội lần này . Mong các bạn cho ý kiến ,
    Rất mong sự có mặt của tất cả các bạn .
    Thân Ái

Được sanu sửa chữa / chuyển vào 10:24 ngày 30/10/2003
  2. zulu

zulu Thành viên rất tích cực

He he he, trước khi gặp mặt tháng 11 thì tháng 10 ni ta gặp nhau một lần hè, kẻo quên mất mặt nhau thì chán lắm. 9g sáng chủ nhật tuần ni (26/10) các bác cố thu xếp thời gian lên Capuchino nhá (Vẫn địa điểm cũ, quán Capuchino ở phía trong chứ không phải ở ngoài mặt đường mô). Em muốn gặp mặt các bác, các em lắm rồi. Cà phê cà pháo một bữa hè...
    Nhắn Natna, nhgiang01, Sanu, hoabaoxuan, nhoclocchoc, ducbayern, vietnamman, footlynn, thuong nguyen, ring_finger82, SVngheo và ... : Cố gắng đến đúng giờ nhé
    Anh Vĩnh Thanh và bác Hà An thì chắc chắn đến vì đã gặp Zulu rồi.

Tôi đang tán em đấy, kiêu lên một chút nào
  3. hongbach2000k3

hongbach2000k3 Thành viên rất tích cực

cả em nữa chứ các bác , ok em se có mặt đúng giờ hic, vì dạo ni co nhiều việc nên ít lên diễn đàn được , mong anh em thông cảm , có lẽ em sẽ nghĩ mod sau buổi họp tới vì khá bận cho một số đồ án , khi nào có thời gian em sẽ xin trở lại .
    Hongbach2000k3
    Welcom to: http://Nghetinhttvnol.com

4. hoangson171182

hoangson171182 Thành viên mới

hay quá ,thế là sắp được gặp anh em rùi
    hoangtutotbung
  5. natna

natna Thành viên mới

Đề nghị mọi người đi vào chiều chủ nhật đi, sáng chủ nhật em không thể đi được. Mà nếu em không được đi thì em bùn lém. Híc, híc, thế mọi người nhá.

The Soul of NgheTinhIIR
  6. kaoming

kaoming Thành viên mới

Sáng 26 thì em có thể đi được . Nhưng ko biết 20-11 có về được ko . Nhưng dù sao thì 15-11 cũng đi họp

Người lữ hành đúng nghĩa là người đi chỉ vì được đi  Trái tim không niềm vấn vương,như mây bay gió thổi  anh bước theo số phận mình  Cớ gì phải có lí do, chỉ một tiếng hô thôi "Chúng ta lên đường"
  7. luhanhcodoc

luhanhcodoc Thành viên quen thuộc

Em là người lạ có được đến tham dự không các anh các chị , Quán cafe capucho ở chỗ mô hề !!??
    Plzzz to meet you!
  8. Hoabaoxuan

Hoabaoxuan Thành viên rất tích cực

Em cũng rứa. Chiều thì em còn có khả năng đến được. Sáng thì bó tay, lúc các bác cafe cà pháo thì em đang ngồi trong lớp tập huấn .
    Đề nghị bác Zulu coi lại giờ giấc đê!! Biểu quyết cái nhỉ, ai đồng ý đi buổi chiều thì giơ tay!!..
    Có chiếc lá bay ngược chiều gió thổi
    Mềm như em và xao xác như em!...
  9. Cyclo

Cyclo Thành viên mới

Đi về rồi, giờ thì còn sáng với chiều chi nữa .
    Nội dung buổi gặp mặt hôm nay sẽ được thông báo sau. Hihi, đón đọc nhá .

Cyclo@
  10. zulu

zulu Thành viên rất tích cực

Trước hết xin lỗi nhà mình vì Zulu hứa viết bài thông báo lại nội dung cuộc họp hôm qua nhưng đến giờ mới cho ra lò được.
    Hôm qua anh em trong box có bữa cafe trên Capuchino, tiện thể nhắc luôn mấy chuyện trong box mình. Có thể nói rằng thời gian vừa qua không chỉ mỗi Zulu mà nhiều người vào box mình đều than thở: chán, không có đọc... Đây cũng là tình trạng chung của các box khác. Thiết nghĩ chúng ta cần phải làm một cái gì đó, phải thay đổi một chút cho mới mẻ hơn . Hôm qua các thành viên có mặt đã thảo luận và đưa ra nhiều ý kiến khác nhau, nhưng túm lại là nó như thế này này:
    1/ Box Nghệ Tĩnh sẽ tổ chức và nắm danh sách thành viên chính thức của box. Thành viên chính thức là thành viên có đăng ký (Sẽ đăng ký lại từ bây giờ, đăng ký offline), đóng quỹ mỗi tháng để có kinh phí tổ chức, hoạt động như : tổ chức offline,tổ chức sinh nhật cho thành viên mỗi tháng... Các thành viên chính thức thì title sẽ có thêm dòng chữ "Nghetinh member" để phân biệt với các thành viên khác.
    2/ Mỗi tháng các thành viên box Nghệ Tĩnh gặp nhau một lần vào 9g sáng chủ nhật đầu tiên của tháng. Nội dung của buổi họp mặt này gồm có:
    - Giao lưu với các thành viên mới tham gia.
    - Tổ chức cho sinh nhật cho các thành viên sinh nhật trong tháng đó (tất nhiên là thành viên đó cũng phải có mặt hôm đó ). Cái này đang là kế hoạch của thành viên ở Hà Nội. Các ban trong Sài Gòn và Vinh có thể "tuỳ cơ ứng biến"
    - Tất nhiên là có cà phê cà pháo. He he...
    3/ Hiện nay mod @hongbach2000k3 hầu như ít có thời gian tham gia diễn đàn, đề nghị tháo mod cho thành viên này và set thêm một mod ở Sài Gòn. Danh sách đề nghị là thành viên @bitter_beer. Các thành viên trong đó có ý kiến gì thì cho vào mục thông báo ý kiến, giải đáp... nhé.
    4/ Như đã nói ở trên, cần phải thay đổi một chút cho mới mẻ hơn, vì vậy một số topic sẽ được thay đổi tên cho phù hợp hơn, ngộ nghĩnh hơn...Sẽ có thêm một số topic mới... Chuẩn bị tinh thần đọc nhé
    5/ Theo kế hoạch, tháng 11 này sẽ bắt đầu thực hiện. Nhưng do tháng này ngày chủ nhật đầu tiên của tháng lại là ngày 02, quá sát ngày, vì thế sẽ chuyển sang ngày 09/11. Như vậy chúng ta sẽ họp mặt lần gần đây nhất vào:
    9g sáng ngày chủ nhật 09/11/2003
    Tại quán cà phê : Capuchino - đường Nguyễn Chí Thanh (Đối diện đại học Luật HN)

Các thành viên tham gia sẽ đóng quỹ:
    - Học sinh, sinh viên: 10k / người / tháng
    - Các bác "kiếm ăn" được rồi : 20k / người / tháng
    Rất mong ý kiến của các bạn!
    Zulu - Box Nghệ Tĩnh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa