1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NGHĨ GÌ

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi longlanhlunglinhlieuru, 05/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. longlanhlunglinhlieuru

longlanhlunglinhlieuru Thành viên rất tích cực

NGHĨ GÌ

Bạn nghĩ gì về một người luôn mồm nói rằng yêu bạn, chỉ có mình bạn ngay cả khi không còn là của nhau nữa vẫn chỉ yêu bạn. Nhưng sau đó lại đi cưa cẩm ngay một người khác?
    Đã ai gặp một người như thế???
  2. cuocsong_menthuong

cuocsong_menthuong Thành viên mới

"X yêu Z, sẽ mãi yêu Z, nếu ko lấy đc Z, X sẽ ko lấy ai cả" sau đó hình như nghĩ lại thấy mình nói hớ, sửa lại "sẽ phải đến 40 tuổi X mới lấy vợ".
    Sau đó cuộc tình ko thành liền quay ngay 180 độ sang cô Z'' là bạn thân của Z, ặc ặc ---> botay.com với loại con trai này
  3. niced4ys

niced4ys Thành viên mới

Lời hứa hẹn thề thốt cũng chỉ là lời nói
    Mà lời nói thì... gió bay
  4. Mimoza_vn

Mimoza_vn Thành viên mới

Tất cả chỉ là tương đối thôi kể cả tình cảm. Người được nghe bao giờ cũng nhớ nhiều hơn người nói ra mà!
  5. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

những lời nói đó chỉ có giá trị ở thì hiện tại, nghĩa là ngay lúc đó, còn tình cảm là thứ ko thể dùng lời hứa để nói được ... Cũng như bạn, lúc bạn ghét cái này, lúc bạn thích cái này, người ta cũng vậy và chắc rằng những thứ tình cảm như vậy ko chắc chắn, vậy thì đừng vì nó mà băn khoăn, đừng vì nó mà suy nghĩ Đừng bùn nhá
  6. longlanhlunglinhlieuru

huhu, chả nhẽ tình cảm dành cho nhau bao lâu, chỉ sau 1 tháng là biến mất. Lại có tình cảm với một người khác nhanh đến thế.
    Có phải tình cảm là phù du cả.
    Chả nhẽ ai yêu cũng phải nghi ngờ lời nói yêu thương từ miệng của người đối diện
  7. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

đã bảo là tin, nhg mà tin ngay lúc đó thoai, đừng thêm vào sự bền lâu đời đời của những câu nói đó ... Tin thì tin nhg phải chừa cho mình 1 lối thoát nếu có sự bất trắc xẩy ra ( nhiều lúc nghĩ lại, chả hiểu có phải mình là Tào Tháo ko?) Lắm lúc vì cái suy nghĩ nghi ngờ mà làm khổ nhiều người ... Cuộc sống chẳng biết đâu mà ngờ, tin được thì cứ tin, còn nó thay đổi thì đành chịu chứ bít làm sao bây giờ
  8. longlanhlunglinhlieuru

ừa ừa, thôi bây giờ thì cũng hết tin rồi mà. Nhưng tại cứ thấy tức tức ức ức mặc dù là đã chia tay rùi Chắc tại vẫn thấy ghen ghen vì còn tình cảm mừ
  9. zz1010100

zz1010100 Thành viên mới

Tất nhiên là nên tiếc rồi, ko thì mình cũng bạc như nó sao, nhỉ. Nói chung khi yêu đừng nên nghi ngờ quá, nh phải tỉnh, đừng chỉ nghe bằng tai, phải bằng mắt, bằng ... nhiều thứ nữa.
    Nói vậy thôi, cuộc sống mà, luôn có chuyện bất ngờ xảy ra ngay cả với nh thứ mình rất tin tưởng. Lạc quan lên nhá. Chúc bạn sớm vui trở lại.
  10. longlanhlunglinhlieuru

tại cứ vào cái ttvn này lại được thấy anh ta với cô ta đong đưa nhau. ức chế
    hix làm gì để quên nhanh chóng bây giờ nhỉ thật điên cái đầu