1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghĩa Trang số 8

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi greatghost, 17/06/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cafe37: Tớ không tò mò chuyện thiên hạ, nên không cần PM tin mật, tớ chỉ thích theo phong trào thui.
    Còn tin mật, người hâm mộ tự PM cho em ý mà hỏi. Fan mừ, ai nỡ từ chố ( tớ xui thế đấy)
    À, đang nắng. Cần xin một chút mưa rồi!
    Được ke_chien_bai sửa chữa / chuyển vào 15:05 ngày 28/07/2010
  2. trangbacNo1

trangbacNo1 Thành viên mới

em ý có cái vẹo j` đâu chứ: vừa xấu, vừa kiêu đã thế lại còn điêu với điệu nữa chứ
  3. anhtuyencie

anhtuyencie Thành viên mới

Hi vọng em Gi Seo Neo sẽ đi để làm gì thế anh đẹp trai?
    [/quote] vì là bạn ý rất thích hàm răng của em ý, nên là... hị hị
    [/quote]
    ko liên quan đến hàm răng đâu ạ. Răng thì tính sau.
    Mong em ấy đi, nghe Nguyễn Ngọc Ngạn CHÉM gió kiểu gì em ấy chả VÃI....
  4. o0Giselle0o

o0Giselle0o Guest

vì là bạn ý rất thích hàm răng của em ý, nên là... hị hị
    [/quote]
    ko liên quan đến hàm răng đâu ạ. Răng thì tính sau.
    Mong em ấy đi, nghe Nguyễn Ngọc Ngạn CHÉM gió kiểu gì em ấy chả VÃI....
    [/quote]
    Cậu nói xấu tớ nhớ. Ngta nói ko sai "xa mặt cách lòng", lâu nay bận bịu ko vào buôn bán, tưởng tớ với cậu thống nhất là chúng mình ưng nhau rồi, thế mà.... buồn quá í nhớ huhu
  5. anhtuyencie

Cậu nói xấu tớ nhớ. Ngta nói ko sai "xa mặt cách lòng", lâu nay bận bịu ko vào buôn bán, tưởng tớ với cậu thống nhất là chúng mình ưng nhau rồi, thế mà.... buồn quá í nhớ huhu
    [/quote]
    Nào có đâu. Mình vẫn 1 lòng son sắc chờ đợi cậu quay lại đấy chứ. Lúc nào - ở nơi đâu mình vẫn nhớ và nhắc đến bạn mà...
    Mà sao lần này cái Avatar của Gi neo seo ko chất lượng bằng cái trước nhể. Cái này hem đẹp = cái kia.
  6. o0Giselle0o

o0Giselle0o Guest

[/quote]
    Nào có đâu. Mình vẫn 1 lòng son sắc chờ đợi cậu quay lại đấy chứ. Lúc nào - ở nơi đâu mình vẫn nhớ và nhắc đến bạn mà...
    Mà sao lần này cái Avatar của Gi neo seo ko chất lượng bằng cái trước nhể. Cái này hem đẹp = cái kia.
    [/quote]
    Uh, cái kia là ảnh tớ "hồi trẻ" đương nhiên là phải chất lượng roài, còn cái này mới là phản ánh đúng thực tế tuổi tác này, có phải cậu thất vọng rồi ko??? Đừng nhớ ;;)
    Mà có vụ gì liên can đến Nguyễn Ngọc Ngạn hay thế, mình thích bác í lớm lớm luôn í...
    Bấy lâu nay ko thấy trangbac xuất hiện, máy vụ ọp ẹp kfe của chúng mình cứ phá sản liên tục nhỉ
  7. anhtuyencie

[/quote]
    Uh, cái kia là ảnh tớ "hồi trẻ" đương nhiên là phải chất lượng roài, còn cái này mới là phản ánh đúng thực tế tuổi tác này, có phải cậu thất vọng rồi ko??? Đừng nhớ ;;)
    Mà có vụ gì liên can đến Nguyễn Ngọc Ngạn hay thế, mình thích bác í lớm lớm luôn í...
    Bấy lâu nay ko thấy trangbac xuất hiện, máy vụ ọp ẹp kfe của chúng mình cứ phá sản liên tục nhỉ
    [/quote]
    Không. Ý tớ là Chất lượng hình ảnh thôi(Pixel). Còn nội dung thì mỗi cái 1 vẻ mười phần vẹn chín phẩy năm.
    Nghe giang hồ lẻo mép tung tin là trăng (moon) đã Lấy Chồng.
    Ối giời ơi..
  8. o0Giselle0o

o0Giselle0o Guest

[[/quote]
    Không. Ý tớ là Chất lượng hình ảnh thôi(Pixel). Còn nội dung thì mỗi cái 1 vẻ mười phần vẹn chín phẩy năm.
    Nghe giang hồ lẻo mép tung tin là trăng (moon) đã Lấy Chồng.
    Ối giời ơi..
    [/quote]
    Hờ hờ máy ảnh đi mượn, chả dám đòi hỏi gì nhiều, thế cậu có nhận ra "ng iu" cậu là cô nào ko??? Hí hí
    :o? trangbac lấy chồng á??? Thôi thế "có ng theo chồng bỏ cuộc chơi" rồi :( Bao giờ thì đến lượt mình nhỉ???
  9. anhtuyencie

Tất nhiên là có chứ lị. Hàm răng đó trốn đi đâu được, Người iu đứng bên phải
    Vàng vàng: Bao giờ Ấy ới 1 câu là tớ phi tới ngay.
  10. o0Giselle0o

o0Giselle0o Guest

[/quote]
    Tất nhiên là có chứ lị. Hàm răng đó trốn đi đâu được, Người iu đứng bên phải
    Vàng vàng: Bao giờ Ấy ới 1 câu là tớ phi tới ngay.
    [/quote]
    Thế là phải lòng cái hàm răng thật ah =))
    Cậu ở đâu, để tớ xem nước xa có kíu đ.c lửa gần hem??? he he