1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghiên cứu học hỏi cập nhật trao đổi sưu tầm thông tin..kỹ thuật PCP nước ngoài

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi NhatKiemThien, 29/08/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. noel1266

noel1266 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bộ scoperless night víion đả giao lưu cho 01 bạn trên diễn đàn.cám ơn mọi người quan tâm
  2. duongchi12

duongchi12 Thành viên rất tích cực

các bác cho em xin số nhà hải đăng với em có thèng bạn ở gần đó mà nhờ nó . nó chả bít số nhà và tên phố là gì cả . thanhk các bác nhìu
  3. mrlichlam

mrlichlam Thành viên mới

Hay là nối vào nòng trơn ngay chỗ đạm thoát ra nhỉ. Mình hơi ảo tưởng
  4. ga_vat_long

ga_vat_long Thành viên gắn bó với ttvnol.com

em chờ tin của 2 bác nhà mình mà lâu quá hihihi . fai chăng đợi chờ là hạnh fuc
  5. mrlichlam

mrlichlam Thành viên mới

Khung condor taiwan dùng nòng 18 thì đoạn lòi ra khỏi đầu khung dài mấy cm các bác? Bác nào trả lời giúp mình với
  6. sharp.pcp

sharp.pcp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhà còn thừa 1 cành cmr 5.5 dài 47cm bác nào cần pm!tình trạng 95% bao test!
  7. quangha2303

quangha2303 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hi bác
    em thì gà mờ mấy kái vụ này vì e ko đủ sức để tháo ra rùi bơm vào nằng nhằng.ý e nói ở đây là muốn ám chỉ là đạn 4.5 để suyên dc 1 cm vào khúc gỗ rắn như lim thì xẽ ko bjo có còn mấy ae trên dd nói ấy bác mua cỗ bài tes thử chơi cho ae chiêm ngưỡng cây củi thần của bác.xem nó xuyên dc bnhiu lá.(e chỉ để cái thớt cho bác phang thui chắc j đã dính) còn thớt nhà e đang dùng là nghiến chắc ko cứng dc = lim đâu. còn tại sao e nói vậy thì bác cứ nghĩ đi.1 viên kẹo cr 5.5 đù độ xuyên ko bằng 4.5 thì nó kũng vẫn hơn vì viên 4.5 nó rỗng tuêch khả năng bẹt dúm là cao hơn viên đạn dặc đầu còn nói về những k/c bem thì e kũng nói luôn đa số ae ở đây ko ai muốn tranh luận vs bác vì bản thân 1 cây 5.5 bem khoảng cách 7-90 m = kẹo cr hoặc js thì trời có jó nhẹ là vẫn bị ảnh hởng chút xíu chứ bác nói 4.5 phang tầm ý dc thì thật đúng là thiên tài xuất trúng.còn e thì vẫn đang có 1 người a vẫn thường đi bem cùng nói bác chỉ chém thôi còn thẳng ra bem vs ông ấy thì bác ko là j cả nv mà ông vẫn ko jám chắc chắn nói 7-90 m bem trúng mà ông chơi lothar 5.5 đạn ngoại.
    tiếc là e sắp bay chứ ko e kũng muốn đi từ hải dương để nên hà tây xem bác thể hiện tài năng của bác vs cây 4.5 đấy để e về e phổ biến lại các chi tiết cây condor của bác cho mấy ae hải dương học hỏi. còn k/c của bác chỉ ước lượng = mắt thì nó vô vàn lắm ạ.
    còn vụ áo xuống 100bar xì hết hơi thì nói trắng ra nhé.e đã chơi 4.5 vó núc búa gõ 1 nhát là xì hết 200bar luôn chứ đừng nói 100
    lí do rất đơn jản chỉ là viên kẹo kích vs nòng khi búa đập hơi xả đầy quy đạn ko ra khỏi nòng thì van ko bjo hồi dc.
    em còn 1 tấm hình tự tay chụp 1e cò bem ở khoảng cách kũng tương đối rum max con s3 mới thấy người tiếc là dùng dt ko úp dc nên cho bác doán thử k/c xem có đúng ko.
    em xl cả nhà vì bài viết ko có ý nghĩa này vs ae nhưng em cản thấy khi đọc những bài của bác ấy e chỉ muốn vứt ngay cây củi của e đi.
  8. tonytran

tonytran Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ok.bác cần thì mình giúp kekeke
  9. ThanhQB

ThanhQB Thành viên quen thuộc

Bác nào bữa trước gạch cái cành đồng của em vào quốc tế bài em nt phát. em ko tiếc tiền đt nhưng em thik gõ phím hơn nc đt. nt trên đt gõ ko dấu khó hiểu mà có dấu thì lâu quá.
  10. baoxamac_bm

baoxamac_bm Thành viên rất tích cực

lòi ra 1_2cm bác ah. còn tùy vào bác kéo nòng vào gần hay xa điều áp càng gần càng khó nhét kẹo càng xa càng dễ ngược lại nòi ít hay nhiều cm dầu nòng ... condo dùng cành 18 là dẹp nhất và thích họp nhất có thể với xa gần mà lại gọn=thon đẹp
    đó là suy nghĩ của e e có con cd cả giảm dài 1m3 cầm đi tét cũng ngại ra đồng ng ta k nhìn rõ bảo thằng kia vác đoàn gánh đi đâu thế kia.... nản:confused:
    ilikegun thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa