1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghiên cứu học hỏi cập nhật trao đổi sưu tầm thông tin..kỹ thuật PCP nước ngoài

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi NhatKiemThien, 29/08/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. tranhungqt

tranhungqt Thành viên tích cực

Có hư đ.áp ko bác?
  2. 0988234888

0988234888 Thành viên mới

xin lỗi a đạt.e đã gặp a và gặp bác sniper.bác sniper chơi condor từ lúc bác chưa biết và cầm condor là gì.e nói thật về chỗ bác e chưa được ăn vịt trời nhưng về chỗ bác sniper e được ăn rồi(mặc du nghe nói tài nguyên ít hơn chỗ bác nhìu).nên bác đừng nổ.e chơi condor5.5 từ lúc băt đâu có condor đài loan lắp nguyên cây zin lòng lothar arf xịn toàn bắn đạn ngoại và trình bắn của e chưa ai chê.nhưng 7om hên xui.bác nên xem cách nói chuyện với bác sniper đi.bác ý không thiếu tiền.và cũng ko thiếu đam mê và trải nghiệm.có vấn đề gì gọi bác h về chỉnh là đúng.vì bác h hiểu biết hơn nên dễ sử lý.đừng cho người ta kém.người ngu dốt luôn nhận mình khôn.
    còn nếu bác kêu loxo bác mạnh.mạnh đến đâu?mạnh đến mức gông mình nên kéo?bác nên hỏi e quangha.loxo e ý 1ly8 để búa max đấy.e kéo ko nổi.đu mạnh chưa?hay tay e yếu?e ý bắn lothar arf 5.5 24' có mạnh hơn 4.5 của a ko?e ý bắn một tối 50 e cò còn chả thèm nói.a bắn cả tuần đủ ko?nên khiêm tốn chút.người hiểu biết nói ít làm nhìu.
  3. sniper_workers

sniper_workers Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trước khi nói, em phải có nhời xin lỗi mode, xin lỗi anh em vì em không muốn nói nhưng đọc đến đây em là người trầm tính mà cũng điên! Mà nói ra thì sợ mode ban nick!
    Cái thằng em đạt này nói năng ngày càng hỗn xuợc. Chưa biết pcp là gì, thằng a mang xuống cho bem thử, đã chứng minh được quái gì, chẳng qua anh là ng khiên tốn anh khen em bắn giỏi hơn. Chứ tầm 30m, 50m vơi 635 kẹo ngoại mà bắn được vài con le hôi với 2 con cuốc, mà cứ huênh hoang.
    Còn cái con "cuốc nhà" hay "cuốc ta" gì kia nhé, mồm thằng nào nói nó là cuốc bèo? Chính mồm thằng đạt nói chứ ai? Rồi sau vài tuần còn nói lại là anh ơi con hôm đó là cuốc nhà, không phải cuốc bèo kìa? Thằng anh đã ko nói ra thì thôi, ko biết điều lại nói vậy. Bó tay!
    Thôi stop. Anh của chú chỉ không làm được cho 4.5 hạ mồi khủng ở 70 80m thôi, chứ nếu anh làm dc như ai đó, anh đã chia sẻ rồi. Nhức đầu, dẹp.
    Thành thật xin lỗi anh em! Bực ghê.
  4. huudatk46ttvnol.com

huudatk46ttvnol.com Thành viên gắn bó với ttvnol.com

e vẫn chia sẻ đấy thôi.mới đầu e chơi cũng chỉ theo những gì mọi người đuc rút.sau e thấy áp vây k ổn vì bem vạc vào người ở khoảng cách xa 1ty là k chết.mặc dù 45m đạm rất chụm.nhưng chụm để làm gì khi sản phẩm k tèo.tiếc hơn là nó bay đi chỗ khác nó mới tèo.vậy là hành trình bơm rồi lại xả cứ thế nâng dần lên rồi tìm lò xo mạnh hơn búa nặng.e tốn k bt bao nhiêu tgian để bơm và test củi.lên đây để chơi và chia sẻ chứ giấu làm gì.bạn bè làm đc là e vui rồi.còn về vụ 6,35 nếu e chơi e sẽ phát huy hết khả năng của nó.nhưng e cũng tính rồi.áp bình là có hạn chẳng nhẽ setup 200bar thì bơm lên bao nhiêu.mà e là thằng mê củi nên e bem bia nhiều.có buổi đi bem chim dau lại chuyển sang bem bia ở các khoảng cách để xem đương đạm nó ntn.vậy nên nếu chơi đạm ngoại sẽ rất tốn.bt đâu nếu chơi đạm ngoại e sẽ tiếc tiền mà k dám thay đổi nhiều.vì mỗi lần thay áp là đường đạm lại khác hoàn toàn.lại phải bem thử và nhớ
  5. sniper_workers

Á, anh nhận ra chú rồi nhá? Nhưng quên mất tên rồi. Chú nợ anh vụ đi bem ở quê chú nhá?
  6. 0988234888

e nói thật bác chả hiểu gì.đạn bem càng mạnh càng xuyên ngọt.không vào chỗ hiểm 6.35 còn chả chết.đừng nói 4.5 của bác.e bắn cò trắng 5.5 đạn ngoại vào âu cánh đuổi bở hơi tai còn chả nổi đừng nói vạc.e chơi ít nhưng chả thiếu cây gì(hàng pcp thôi và coppi nhá.hi.hi nghèo mà).a giám tét một buôi chiều hết gần hộp JSB để hiểu đường đạn và áp chưa?bác sniper tet hết 50 viên tt một lúc mà chưa giám chắc bem 100m chết cò đấy.a đừng nghĩ 4.5 của a làm được nhìu điều như thế.a có giám cá với e 60m cây của a ra thực địa bem 3 viên tin 1 viên vào đít chai lavie ko?nên đừng chem 70m gẫy cổ le.le.70m cho a bem 5 viên tin 1 vào đít chai lavi thôi.e biếu a hộp JSB.còn a để áp 15okg thì xả thẳng cho nhanh.
    --- Gộp bài viết: 30/09/2014, Bài cũ từ: 30/09/2014 ---
    quê e không có chim.có **** thôi.hôm nào a ra HN về e bem nhá.nhắm mắt kiểu gi cũng giữa tâm a ak.hôm nào có vịt trời gọi thằng e lên nhá.
  7. TuyenTran

TuyenTran Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thần Thánh Huudat làm đc những việc con người khó có thể làm đc thế nên các bác tranh cãi làm gì, Thần Thánh đó nói bem ăn 2cm gỗ lim Nam Phi gì đó nhưng vài hôm sau kêu "ai nói thế? Ai nói bem gỗ lim bao giờ"... Đấy Thần Thánh đó nói rất ghét ai chém gió, nếu thế em xin mời Thần Thánh tự vả vào mồm mình 1 cái đi ạ.
  8. sniper_workers

À, chú H.
    Ok chú.
  9. huudatk46ttvnol.com

huudatk46ttvnol.com Thành viên gắn bó với ttvnol.com

k nhầm đây là thằng e Hiếu.chú nói a chưa cầm cd bao giờ đến khi chú đến chỗ a bem là hoàn toàn sai.a cầm cd tư khi nó mới bắt đầu về vn.hồi đó a nói a bem 100m mọi người còn chém lên chém xuống.a Đ chơi sau đó rất lâu vì a Đ còn hỏi mua của Vương,a PL khi chưa bt gì về Pcp .lúc đó Pcp đã phổ cập rồi.lúc đó a còn đang đeo pcp rồi.sau này thấy nó cũng chỉ là đồ chơi nên k đầu tư vào nữa. e bảo e ăn vịt giời thì có thể tả con vịt trời cho a bt k.vì có mấy con giống con vịt là mòng,le nâu mọi người k bt dễ nhầm lẫn.
    to a Đ củi hơi chõ e chỉ là đồ chơi và mỗi thằng đam mê như e chơi thôi.còn về các loài chim,tập tính của nó ntn.e chỉ nói các loài ở khu vực phía bắc nhe thì đừng bảo e nhầm.nhất là cuốc ta với cuốc bèo.vì cuốc ta là loài sống định cư còn cuốc bèo là loài di cư.tầm này nó mới về a à.e nói về cuốc bèo a nghe câu đc câu k lại bảo con đó là cuốc bèo.dau đó e còn chia sẻ cách bắn cuốc ta cho a còn gì nên đừng nói e nhầm.nếu chỉ dùng củi hơi thì k bt cuốc ta cũng là bthuong thôi.giống như củi hơi nhìn thấy con gà đồng,vạc rạ để mà bem là hơi khó mặc dù nó vẫn sống quanh ta
  10. 0988234888

hì.hì.hôm nào có vịt trơi e và H lên.thích phong cách của các a.e ít bình luận.chỉ lên theo dõi.nhưng nghe nói a sniper thế e ko chịu nổi.e xl làm loãng diễn đàn.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa