1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghiên cứu học hỏi cập nhật trao đổi sưu tầm thông tin..kỹ thuật PCP nước ngoài

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi NhatKiemThien, 29/08/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuamaohiem

vuamaohiem Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Có chuột, có lá bem còn đỡ, như e đây toàn ngó ko chứ ko có cái gì để mà bem :-D
    Nghe 4.5 bem 100m, TT bem 245m trong khi cây củi bác ấy cả trăm chai mà hiệu quả ko bằng nên bác ấy đập củi rồi ạ , chắc ko có clip nữa đâu :-D
    --- Gộp bài viết: 03/11/2014, Bài cũ từ: 03/11/2014 ---
    3 con thì cũng là đã bắn rồi, sát sinh rồi . Nện tiếp đi ông ơi, coi như mình đang ở thời xưa, săn bắn hái lượm để sống :-D
  2. tonyvo689

tonyvo689 Thành viên tích cực

Qua chuẩn luôn . Việc mà cứ tưởng la voi
  3. tnbinhphuoc

tnbinhphuoc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

e đọc bài nãy giờ thấy ae rôm rả quá nhỉ.e thì kiến thức nông cạn lắm,chỉ xin hỏi bác huudat 1 cái để mở mang tầm mắt thôi.bác nói cái đuôi chuột và quy lát bác k dùng sin mà vẫn k bị xì hơi,cái này quá tuyệt đỉnh kungfu.
    e xin hỏi bác quylat bác làm bằng chất liệu gì thế?và đường kính trong lỗ quylat bác làm bao nhiêu ly ah?
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    TALONvankiemsau2vn thích bài này.
  4. caycuikho82

caycuikho82 Thành viên quen thuộc

5. vubaotrung2

vubaotrung2 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hi, bộ cam mount quen quen hình như ship từ SG của bác TA :D
    Bác ko bem chụm được là vì bác bem qua cam nên ko có tỳ vai được, mà tỳ vai được thì ko nhìn thoải mái (do màn hình cam sát vào mắt, mà độ phân giải rất bé).
    Muốn bem clip tốt bác nên:
    1. Làm bao cát kê súng cho chắc (để ko cần tỳ vai bem vẫn ok)
    2. Kéo kính ra xa mắt (hơi vất vì làm clip xong lại phải kéo lại)
    3. Nếu được, đổi kính có zoom to hơn quay mới dễ. Zoom nhỏ bắn có 39m mà lên màn hình đã ko nhìn thấy vết đạn rồi.
    Nhưng dù gì đi nữa thì bem gắn cam trực tiếp rồi (bắn qua cam) khó mà chuẩn đc. Bác nên để cam quay riêng (cái này phải có 1 kính nữa) và bem như bình thường.
  6. huudatk46ttvnol.com

huudatk46ttvnol.com Thành viên gắn bó với ttvnol.com

khoảng cách đó quá xa nên các bác nghĩ tôi chém gió à.có bác nói bem bao thuốc ở khoảng cách đó đấy.tôi thì chỉ bt đầm nó có diệc về thế là vác củi xuống nằm chỗ bem thử ở các khoảng cách thôi.sau hoà về lấy máy đo mới bt 245m.tôi bem có chủ đầm đứng xem.
    --- Gộp bài viết: 03/11/2014, Bài cũ từ: 03/11/2014 ---
    chi cho chủ đầm thì chủ đầm mới nhìn thấy con diêc.vậy mà hôm hoà về con to bằng 1,5lan thì bem trượt.kaka..do chủ củi còn k bt đường đạm ntn thì tôi bem trượt cũng là chuyện dễ hiểu.còn khoảng cách đó hoàn toàn có thể hạ đc. thôi tôi xin stop k tranh luận nữa.nói ra mấy ông k tin lại bảo tôi là này nọ.tôi nổi nóng lại mất lòng nhau
    sherk10379 thích bài này.
  7. nguyen137

nguyen137 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Có bác nào xem cái clip tới đoạn mấy con cò cảm thấy ngứa giống em ko?
  8. thich che

thich che Thành viên gắn bó với ttvnol.com

NhatKiemThien thích bài này.
  9. buonbannholent

buonbannholent Thành viên rất tích cực

cái cam mount này em mượn của bác kylmobil , em lấy 2 chiếc đũa kẹp cái dt lại , hix chỉnh cả buổi chiều mới đc như vậy đó, ở kc 39m thì em bắn chụm , nhưng ra kc 55m nhìn cái dấu chấm trên cái màng hình nhỏ quá, với ko ti vai đc. đang nghiên cứu chở cái eto ra kẹp vào thử kc 80 90m thử , hix mà lấy máy ra bấm mới có 86m mà nó xa hết muốn bắn.
  10. huynhteo2012

huynhteo2012 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác ở đâu mà không có gì để bem, em mà ở gần nhà bác Nhatkiem, hôm nào rảnh rảnh em vô tình như cố ý ghé nhà bác Nhatkiem thăm bác đó rồi mượn cây Ben ra test lá xoài lá chuối vô tình như cố ý test luôn mấy con cò đang đứng gãi ngứa thế là có đĩa mồi. :-D:-D:-D
    To Nhatkiemthien: Bác có đổi em chân dài khác thì lần tới bác đừng test lá chuối nữa mà chuyển sang test lá tre cho nó máu nhé bác.;-)
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa