1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghiên cứu học hỏi cập nhật trao đổi sưu tầm thông tin..kỹ thuật PCP nước ngoài

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi NhatKiemThien, 29/08/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TuanHungBMTxxx

TuanHungBMTxxx Thành viên mới

Quay clip toàn dùng kỹ xảo, các viên trật nó cắt bỏ đâu có để
    --- Gộp bài viết: 03/11/2014, Bài cũ từ: 03/11/2014 ---

Em nghe bảo Condor bây giờ 38tr/cây hả các bác
  2. dungtuyenquang

dungtuyenquang Thành viên rất tích cực

Hàng nhập thì mình ko rõ nhưng trên đây đa phần anh em tự mua đồ về dựng và nhượng lại cho anh em mới chơi như mình lên giá rẻ hơn nhiều!
    airgun_hobby thích bài này.
  3. TuanHungBMTxxx

Rẻ là khoảng 15tr ko bác
  4. dungtuyenquang

Tùy đồ bạn muốn đồ xịn hay đồ tầu, vì là hàng lắp mà! tầm đó nghe anh e nói là dùng ngon rồi!
  5. TuanHungBMTxxx

Hàng xịn gồm những gì và hàng tàu gồm những gì vậy bác

có nòng Tàu ko
  6. dungtuyenquang

Cái gì cũng có xịn, rất xịn, BT và rẻ... mình cũng đang tìm hiểu để nhờ anh em dựng cho cây củi đi đập đây bạn cứ chịu khó đọc đi trong này có hết đó, mình đọc mấy hôm được 80 trang rồi.
    --- Gộp bài viết: 04/11/2014, Bài cũ từ: 04/11/2014 ---
    Cái gì cũng có xịn, rất xịn, BT và rẻ... mình cũng đang tìm hiểu để nhờ anh em dựng cho cây củi đi đập đây bạn cứ chịu khó đọc đi trong này có hết đó, mình đọc mấy hôm được 80 trang rồi.
    akay1234 thích bài này.
  7. TuanHungBMTxxx

Thật ra súng thể thao bắn 245m hay 250m chết cò là ko khó. Cái này em cũng nghe nhiều bác nói rồi, nhiều bác bắn rồi, và nhiều bác chứng kiến rồi. Có trường hợp bắn xong, thằng đi nhặt nó éo chịu đi vì xa quá.
    Tại vì các bác chưa gặp chưa thấy trường hợp đó, cộng với sẵn ác cảm với ông Hữu Đạt nên ném đá hội đồng một cách ko hay ho tẹo nào.
    Em tin những gì ông Đạt tuyên bố là sự thật, vì đứng trước 1 đám đông trong tay lúc nào cũng lăm le gạch đá hướng về mình thì ông ấy chả dại gì mà kích động cái đám hổ báo kia. Tuy nhiên, ông ấy mắc khuyết điểm ở khâu ước lượng khoảng cách. Kỹ sư bàn giấy thì mắt thằng nào cũng có vấn đề, ông Đạt cũng ko ngoại lệ, nên cây 4.5 bắn 40m lại tưởng là 100m, và hét toáng lên là 4.5 bắn được 100m để mọi người chưởi chơi.
    Để giữ gìn trật tự chung, khi nào tới ngày sinh nhật của ông Đạt thì nhớ nhắn cho tôi cái tin, tôi sẽ tặng ông cái link máy đo khoảng cách Nikon đệ nhất.
    Mà ông Đạt cũng nên bớt khoe thành tích bằng mồm, cứ phải người thật việc thật mà làm, và quay clip cho mọi người thấy. Tôi cũng thắc mắc chã nhẽ ông ko có đồng bọn nào hay sao mà chả có ai đễn giao lưu và sau đó đứng ra xác nhận là từng chứng kiến tài bắn súng của bác.
    Lần cập nhật cuối: 04/11/2014
    airgun_hobby, tudang, manh63113 người khác thích bài này.
  8. lehoi

lehoi Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác mới nghe người khác nói thôi chứ ko phải là bác tận mắt chứng kiến viêc hạ mồi ở kc 250 đó, vì vậy thông tin này chưa khảng định là đúng. Còn nếu đúng hạ được cò ở kc 250m,thì đó là điều hiếm có, may mắn chứ ko phải như bác nói là ko khó để hạ được cò ơ kc 250m, bác ạ.( bác thử nghĩ xem, có ai lại đi bắn cò ở kc 250m ko? Chứ ko nói tới chuyện có thể bắn trúng hay không)
    Lần cập nhật cuối: 04/11/2014
  9. R_i_P

R_i_P Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đêm khuya canh vắng, ngồi lang thang trên khắp nẻo đường mạng thì vô tình nhặt được tấm hình này. Của bác nào thì vào nhận hàng nhé. [​IMG]
    TALON, garunghue, dammepcp18 người khác thích bài này.
  10. Quangha2002

Quangha2002 Thành viên rất tích cực

to bác lehoi

bác hd băm dc ở k/c đó là do trước đó bác ấy đã tes thử và biết đạn ở vạch thứ mấy rùi. kungx như mấy bác đang tes 100m vào tường và đạn chum bằng cái chén mà tự rưng có con chim sẻ đậu ngay trên thế là bèm luôn:-D nớ ngớ thế nào lại chết con sẻ ý:-p thế là tự rưng nổi tiếng. súng hơi mà băm sẻ 100m:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: rùi ông a đang ở đấy chơi kể cho ông b và ....... nên dd nói em toàn ăn sẻ ở 100m bem sướng mà đi tìm mãi ko thấy:-p.
    tóm lại là tt vs kc 250 m mà đã dc tes rùi thì ăn diệc vô tư phải ko các bác và bác hd đã nói đúng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa