1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghiên cứu học hỏi cập nhật trao đổi sưu tầm thông tin..kỹ thuật PCP nước ngoài

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi NhatKiemThien, 29/08/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anacoda

anacoda Thành viên mới

noi chuyen 1 lúc đã thấy có mùi rồi bác ơi , bàn đi bàn lại 2 anh em định ko đi rồi nhưng cuối cùng vẫn xách đít lên lội ra vũng tàu vì cái hình này nè https://flic.kr/p/qHds3s , ếu biết phải của hắn thật ko hay lại tải trên mạng , hắn kêu tặng e cây bơm chế , 1 bộ lục giác , 1 kẹp nòng với nửa kí đạn dài xuyên phá , mà giá có 6tr thôi , thấy thơm quá 2 ae đánh liều đi luôn , dc thì ngon , ko dc thì coi như đi tắm biển chơi , kết cục là thu hoạch dc mấy chục tấm hình chụp cảnh đẹp rồi lội về :3 e ở tphcm thằng bạn ở long an bị nó lừa cho đi & về hết hơn nửa ngày đường , qua đoạn đồng nai còn bị bắn tốc độ xxx hốt hết 750k .... nghĩ lại vẫn còn cay cú :(
  2. satthugunmu

satthugunmu Thành viên gắn bó với ttvnol.com

không có gì là ngon+bổ+rẻ cả.
    garunghuenathun thích bài này.
  3. nick_boy

nick_boy Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đam mê mon này nhiều cái đau thương lắm...Từ từ còn nhiều vấn đề nữa .chúc bác có cây củi như ý
  4. anacoda

anacoda Thành viên mới

e biết mà , tại thấy cái hình chất quá nên đánh liều 50/50 đi luôn đó chứ , nếu đúng thì quá tốt, ko thì sẵn coi như đi chơi luôn :3
  5. danghem

danghem Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhìn cái ray rất chi là quen, hay hai bác ra đường đột, chủ nhà sợ quá cuốn gói chuồn mất dép
    garunghue thích bài này.
  6. anacoda

anacoda Thành viên mới

môn này e chơi là xác định là chơi lén từ đầu rồi , lúc trước có cây inova với cái kính bushnell cùi mua bên ông tuấn sơn , bình thường chỉ bem lon bia xong lâu lâu bỏ vô tủ thôi , lâu lâu đc nghỉ lại tháo 2 khúc gói ra đem xuống nhà thằng bạn ở long an bem chơi chiều lại về , nhưng ông bác ở quê năn nỉ quá e bán lại cho ổng rồi , chỗ bạn e bìm ịp với cò nhiều lắm :3 bác ơi , nhắc lại ghiền :3 ... à mà e đjnh qua bên tuấn sơn xúc lại 1 cây mà nghe đâu bác ý bị hốt rồi ... buồn ghê , mai mốt cần ko biết mua ở đâu nữa , định lên pcp , xin đc cái bản vẽ rõ nhưng e chưa biết bắt đầu từ đâu nữa :3
  7. HaiHoaRungChoEm

HaiHoaRungChoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

sâm bổ lượng ngon bổ rẻ mà bác.lúc trước e cũng bị ăn quả đắng gần gần như bác kia nhưng ko đáng bao nhiêu
    garunghue thích bài này.
  8. anacoda

anacoda Thành viên mới

đâu có , hắn hẹn e ra e mới ra mà , e nói trước là đi 2 người rồi , ra tới nơi hắn nói là bận nê đưa thằng bạn làm chung cty ra đưa e , còn dặn e là '' đừng cho nó biết bên trong có j nha em , anh tháo 2 khúc gói lại cho gọn , có j em về mở ra hãy thử , công an vũng tàu ghê lắm '' , e mua sẵn cái dao rọc giấy nhỏ nhỏ để trong túi , e sờ thì có cái báng ở trong nhưng sao mò mò ko thấy cái thân với cái nòg là e nghi nghi roi , định rọc ra coi thử , nhưng chưa kịp rọc thì no lấy lại kêu để no vè hỏi anh kia cái đã rồi dong mất , ae đam mê mới lặn lội đi xa như vay chứ đâu có điên mà no đưa j cũng lấy đâu , đúng thứ minh cần mới tra tien thoi chứ :3 nhắc lại vẫn còn ức chế :(
    garunghue thích bài này.
  9. HaiHoaRungChoEm

HaiHoaRungChoEm Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác muốn mua củi thì lên đây kiếm mấy bác uy tín mua nhiều lắm quan trọng lúa gạo bác thế nào thôi
    --- Gộp bài viết: 31/01/2015, Bài cũ từ: 31/01/2015 ---
    bác tuyến dâm này ,con gâu gâu bác để avata đã thịt chưa bác
    garunghue, vankiemsau2vntrucza thích bài này.
  10. xichum1599

xichum1599 Thành viên mới

E với cái thằng @anacoda này mới tập chơi pcp ạ. Bác nào có bản vẽ chi tiết cho e xin với. Sau này còn nhờ các bác giúp đỡ nhiều lắm. À e ở long an còn nó ở sì gòn.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa