1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nghiện sữa

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi truonghai_bp, 19/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. truonghai_bp

truonghai_bp Thành viên mới Đang bị khóa

Yep
    khỏi cần nói đâu xa,hôm nọ nổi cơn thèm sữa,uống nhiêu quá bi giờ mặt em đang đầy mụn bọc nầy.Đau chết đi được
    [/quote]
    [Tôi bây giờ mụn đã hết đâu, tôi cũng đã thấy rồi bạn ạ. Khổ lắm bao giờ mới lặn hết cho tôi nhờ. Khổ quá. Hic hic hic. Bây giò chỉ dám uống sữa chua và sữa đậu nành thôi
    Được truonghai_bp sửa chữa / chuyển vào 07:26 ngày 04/09/2004
  2. winterrolls

winterrolls Thành viên mới

3. truonghai_bp

Ông bạn này có sở thích lạ nhỉ? Tôi thì hay ăn sữa bột sồng thôi chứ không pha nước đâu. Ù sữa đạu nành của vinamilk cũng ngon nhưng mà đắt bạn ạ. Tôi thuờng làm lấy. Ngon hoen, rẻ mà lại vệ sinh nữa.
    Được kitty85 sửa chữa / chuyển vào 18:50 ngày 05/09/2004
  4. wildkittenhn38

wildkittenhn38 Thành viên mới

Mùa hè chỉ có uống sữa đậu nành thui , cho nó mát da mát thịt . Tớ cũng thích uống sữa 0 đường , uống sữa đậu nành cũng 0 đường , uống nóng ý , thơm cực .
    Tớ uống sữa tươi cũng hay bị nổi mụn lém , tốt nhất là uống ít thôi , 1 ngày 1 cốc thì sẽ đỡ hơn nhiều , tạm thời mùa hè đi qua đã rùi mùa đông đến lại sữa tươi với karamen
  5. Beckham007

Beckham007 Thành viên quen thuộc

Đúng đúng, em cũng thích uống sữa. Sáng nào trước khi ra khỏi nhà cũng một cốc sữa và 1 miếng phomát. Nhiều khi còn uống sữa thay nước lọc nữa cơ. Em toàn uống sữa ko đường thôi, cho đường vào uống nó cứ thế nào ý, nói chung là ko quen. Em đi đâu xa chỉ cần mang theo sữa tươi chắc là sống được qua ngày thôi
  6. aveniz

aveniz Thành viên mới

Em cũng mê uống sữa cực kỳ. Nhưng đa số mọi người thích uống sữa không đường, còn em em lại mê uống sữa cực kỳ béo, càng béo là em càng khoái, hồi trước em uống sữa tươi vani của trại bò sữa Ba Vì mà cái hiệu gì em quên mất, chỉ nhớ là chai màu xanh lá cây, nó béo ngậy, thơm ngon cực kỳ, nhưng béo quá nên em không uống được nhiều, mỗi ngày 4 cốc là ngán gòi, hì.
    Em cũng chẳng thích uống sữa đậu nành, khó uống thế nào ấy, em chỉ mê mỗi sữa tươi béo thui
    Ở đây có ai thích ''ăn'' sữa không ạ? Em nói đến sữa bột nhất là của em bé, bỏ vào chén cầm muỗng ăn ngon lành ấy, em mê cực kỳ
    Em uống sữa từ bé, lúc bé mỗi ngày cứ phải uống 2,3 ly, bây h thì lâu lâu thèm mới uống, da mặt thì ko đẹp lắm, vì song song uống sữa em còn ăn KFC nhiều hơn nên cứ nổi mụn hoài, nhưng một tác dụng thấy rõ là da trắng hồng, trắng cực kỳ, da em hầu như không thể bắt nắt được, đó là điều em thích nhất
  7. girlie

girlie Thành viên mới

Ôi thôi chết tớ rồi,hoá ra uống nhiều sữa tươi là bị nổi mụn thật à?Sao tớ chưa bao giờ nghe đến vụ này nhỉ.. Thế mà ngày nào mình cũng 2 cốc sữa tươi loại béo..hay đợt này bị mụn là vì thế.
    Tớ thích ướng sữa tươi lém,làm thế nào bây giờ mọi ngươi uiii???
    Tý lại fải ra chợ mua chai sữa đậu nành vậy...tớ cũng thích sữa đậu nành nhưng muh sữa đậu nành bên này....chán lắm
  8. truonghai_bp

Tôi thích ăn sữa bột sống, tôi toàn ăn như thế. Có hôm mẹ tôi cứ thắc mắc là tại sao sữa của cháu lại nhanh hết thế nhỉ. Hoá ra là cô toàn ăn. bây giờ thì uống sữa tươi, cô một cốc thì cháu cũng một cốc. Vui lắm. Nó cũng thích uống sữa tươi lắm. Có hôm còn một cốc mà chẳng biết san sẻ thế nào cả.