1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

► Ngô Sỹ Liên Bắc Giang

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi SonBQL, 19/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FB_fishbone

FB_fishbone Thành viên mới

Bắt đầu, e hèm....
    Hồi đó e học lớp cô Thu chủ nhiệm, cô Thu dạy Toán vợ thầy Sinh Long đấy ạ, có lẽ năm nay cô ấy nghỉ hưu rồi.
    Nếu kể chuyện đc những thầy cô nào dạy thì lớp e chắc sướng nhất trường, 3 thầy phó hiệu trưởng( cho e 1 lần trong đời vô lễ, e quên tiệt tên các thầy, hí hí, nhất thời thôi ạ) 1 thầy dạy TD - 1 thầy dạy Địa - 1 thầy dạy Hoá, ối ồi ồi, nghỉ toé phở các bác ạ, hồi đấy lớp 11, ai lại gần như tuần nào cũng đc nghỉ tiết 3-4 lần, "chưa bít hậu quả" ra sao nhưng nghỉ tiết là sướng oài.
    Những lúc đc nghỉ tiết như thế lớp e 2/3 tập trung ở các hàng bi-a, cả gái lẫn trai và e chắc mấu nhất bọn, toàn rùa thôi nhưng thích chơi, hé hé. Ngoài bi-a thì lại tập trung ở karaoke Tuổi Trẻ, hồi đấy nhà đấy cũ rích chứ ko đẹp và đắt như bi h. Lại còn ăn chè và bánh mì 5k nữa chứ, hồi đấy ăn sao thấy ngon thế nhẩy...........
    Nhiều ghê ta những chuyện như thế này, các bác hứng thú thì share nha
    Hồi ký sẽ típ nối ở những bài sau, yeah, cya!
    Á à, em nhớ ra rồi nhá, thầy dạy thể dục tên là Hồng, tên nào người như thế sao ý, béo trắng hồng, hí hí !!!
    G9 cả nhà mình nha!
  2. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

Cô Thu cũng dạy bọn chị lớp 12, lại còn dạy múa hồi trường mình có vụ gì í, ko nhớ nữa. Cô này tình cảm lắm, hay tâm sự với học sinh.
    Thầy Hồng cũng tuyệt vời. Giờ thể dục cứ gọi là vừa học vừa chơi. Nhưng năm lớp 12 lại bị học cô Quách Dung. Khiếp.
  3. SonBQL

SonBQL Thành viên mới

Trường Ngô là ngôi trường có nhiều truyền thống tốt đẹp nhưng các thế hế sau ngày càng làm cho các anh chi đàn anh, đàn chị buồn nhiều hơn vui nhưng vẫn hi vọng vào một tương lai Ngô Sỹ Liên ngày càng tốt đẹp hơn k có những con.....sâu nữa!
    Chúc các bạn, các em học sinh Ngô Sỹ Liên ngày một thành đạt!
  4. FB_fishbone

FB_fishbone Thành viên mới

Hí hí, con bạn thân e vào đội múa cô ấy dạy múa bài Hồ Núi Cốc, hay fết, hí hí, cô ấy thích thế lắm, ngày xưa cô học múa mừ
  5. thieulambacphai

thieulambacphai Thành viên mới

Tội nghiệp cô Thu, bỏ quê hương Hà Nội theo chồng về Bắc Giang mà cơm chẳng lành, canh chẳng ngọt. ...Không biết bây giờ có hạnh phúc không?
  6. 12C1NSL

12C1NSL Thành viên mới

Hậu sinh khả uý bác ạ,không biết bác học khoá nào và đã thành danh tới mức nào, nhưng em thấy các em bây giờ giỏi lắm.
  7. hienlacoste

hienlacoste Thành viên mới

Hello các bạn Ngô Sỹ Liên,
    Mình cũng là cựu h/s Ngô Sỹ Liên đây nhưng lâu ghê rùi, khoá 87-90 lận đấy, k biết có bạn nào ở khóa này k nhỉ? Hiện nay mình định cư Sì Gòn rùi, k biết là trong Sì Gòn có hội cựu h/s NSL k nhỉ? bà con nào biết nt cho tui nha.
    Thanks.
    Đức Hiền 12E NSL (1987-1990)
  8. manyman

manyman Thành viên mới

mình cũng là cựu NSL đây khoá 98-01
    khi nao` mà off thi` alo nhé
  9. ngongac_ngacngo

ngongac_ngacngo Thành viên mới

em cũng hoc nsl khoá 2000_2003 đây. o ngoài này nhiều học sinh nsl lám nhƯng có khi chả biết nhau, trừong em cũng có mấy chú.Có dc nào hoc xd ko nhỉ
  10. havitwc83

havitwc83 Thành viên mới

NSL đây rồi, ok minh khoá 98-01, hồi đó thầy Tấn vẫn làm hiệu trưởng, giờ kô biết trường mình thế nào nhỉ, chúc anh em trường ta khi trường làm ăn lên như diều