1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngoại hạng Anh mùa 2010 - 2011, You'll never walk alone!!!

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi lam_mai_anh, 26/07/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lam_mai_anh

lam_mai_anh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chiến thắng 2-0 trc 1 đối thủ e k nhớ tên (xin lỗi đội bạn ) Ngoại hạng Anh còn 8 ngày nữa khai mạc...
  2. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Qua đầu tháng 9 đi.Chỗ em có cái lệnh ko đc đi xa, khổ thế.haizz
  3. chien_has

chien_has Thành viên mới

Các bác xem time của mọi người hợp lý thì đi luôn. Năm này với tình hình K+ rồi sau thành công của Worldcup đài truyên hình KTS VTC chúng tôi sẽ tiếp tục gửi đến các bạn giải ngoại hạng Anh trên VTC HD (mẹ khỉ thằng VTC này cũng ******** chẳng khác gì K+ cả) Nhưng cũng hay các bác ạ như thế này sẽ có cơ hội ra ngoài quán nhiều hơn mà không sợ vợ cằn nhằn.
    Chỉ là off uống bia xem Liver đá, mình nghĩ là đơn giản thôi. Mọi người cứ cho SĐT rồi đầu mùa hẹn nhau luôn là OK.

You''ll never walk alone!
  4. ao2daybenho

ao2daybenho Thành viên rất tích cực

Đjtjt mẹ thằng K+; đjtjt mẹ thằng Cao Văn Liết; đúng là cái thằng Cao Cầu; đjtjt mẹ bọn VTC; đốt mẹ nó mấy cái đài truyền hình đi .. ****** xem EPL ở internet cũng được.
    Xin lỗi chào cả nhà tại em bức xúc quá, lâu lắm mới vào diễn đàn nói chuyện với anh em nhưng mà em bức xúc quá.
    Bác Larry sửa cho em cái title là "tieunhilang # Tẩy chay K+ " với bọn chó này mới nhảy thị trường mà làm ăn bố láo quá. Xem chúng nó thọ được bao nhiêu lâu. Trước đây bọn VTC ******** đã cướp EPL từ VTV (miễn phí) đã bức xúc rồi; giờ đây đến bọn chó K+ ra đời chơi trò tung hứng với VTC.
    Mấy năm nữa VTC lại tuyên bố nó có bản quyền EPL rồi lại phải mua đầu thu của nó, giá cứoc thuê bao của nó.
    Đốt mẹ mấy cái đài truyền hình đi
  5. chien_has

chien_has Thành viên mới

Rất thông cảm cho sự bức xúc thái quá của bác. Em thì không dám đốt bọn nó nhưng em lại muốn dặt boom cho chung nó nổ tung xác ra, bon chó VTC còn chó hơn cả K+.
    Tôi ước tôi là Biladen.
  6. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Bác Chienhas định đặt title là : tôi ước tôi là binladen àh :D
  7. ao2daybenho

niềm hy vọng cuối cùng cũng tan vào mây khói.
    Cứ tưởng truyền hình cáp nó đã mua 2 kênh của ESPN và STAR SPORT (2 kênh này lại phát EPL) thì lắp cáp đương nhiên được xem EPL
    Hóa ra 2 thằng chúng nó cũng chỉ được phát sóng EPL ở Lào với Campuchia thôi. Còn ở VIệt Nam lúc các cầu thủ đang đá trên sân thì ESPN sẽ phát ...bóng chày, đua xe.
    Vậy là cuối cùng mình vẫn cứ phụ thuộc vào cái thằng K+. mẹ nó
  8. ao2daybenho

Hi2 hay. Nhưng mà bác chienhas cư ngụ ở chỗ nào. Ở cách xa nhau quá mà bò đến với nhau có khi hết trận rồi.
    Nghĩ mà bực mồm cứ hô hào tẩy chay K+ nhưng chân cứ lần mò đến chỗ sản phẩm của nó để xem .. thế mới nhục.
    Em vừa được giới thiệu một trang web: www.bongda.so1.in (thấy bảo xem trực tuyến khá ngon)
  9. lam_mai_anh

Chào các bác, tối qua G8 vừa lập cú đúp chúc mừng anh
    Ước j Hungary là A xê nôn
    Ngoại hạng Anh còn 2 ngày nữa khai mạc, cuối tuần này e k onl đc, các bác vào 4rum spam, bình luận, chém gió cho xôm tụ nhé
  10. lam_mai_anh

À mà vụ Marscherano thế nào rồi nhỉ, cứ nhập nhà nhập nhằng
    Ụp đít là Poulsen chuẩn bị về An fiu, chả biết về có phun nước vào mặt thằng nào k
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa