1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ngoại tình

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi laiquenroi, 10/12/2010.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Quovadis1982

Quovadis1982 Thành viên mới

Anh nói thật là em nói khó nghe bỏ mịa! Hãm lắm!
    -Em biết chuyện này là sai, tội lỗi!
    -Em biết phải chấm dứt!
    -Em đã thử chấm dứt nhưng không thành!
    3 cái gạch đầu dòng kia là em nói nhá, anh chả đổ oan cho ai!
    Em hỏi làm sao dứt ra dc? Pha này có Đế Thích cũng ko giúp em được!
    Kiểu như là 1 đứa có tật ăn cắp vặt, biết hành động của mình là sai là tội lỗi, cố để bỏ mà thấy món đồ to, dài, mập, thơm, dai lại thèm thuồng, lại ăn cắp! Bây giờ hỏi làm sao để bỏ tính ăn cắp!??
    Y học bó tay em à!
    Cái này nó thuộc về bệnh lý, không phải tâm lý!
    Em phải tìm đến các cơ sở y tế, các chuyên gia đầu ngành về lĩnh vực này mới mong giúp em được!
    Anh có cách này đảm bảo bỏ dc ngay, không biết em có dám làm theo không?
    Hôm nào em với anh kia giao lưu, phối hợp, em làm cho anh cái video cờ níp!
    Chọn hôm nào nhà anh ta có giỗ chạp, đầy đủ quan viên 2 họ nội ngoại! Em mang đến, chiếu cho cả nhà cùng xem! Anh tin là em sẽ được toại nguyện!
  2. BubbleBoy

BubbleBoy Thành viên mới

Phũ phàng ngoài sức tưởng tượng :-*
  3. Fixed

Fixed Thành viên mới

Có phải ý chú là sinh lý + tâm lý? ;))

- Pn vướn vào cái vụ xx là cực kỳ khó thoát, chỉ thoát ra đc khi:
    + Giai nó đá, hoặc hãm quá gái ko chịu nổi, chỉ còn cách tìm lối thoát.
    + Gặp 1 giai khác ngon ăn hơn, giai ngu ngốc biết nhưng chấp nhận hoặc ko biết quá khứ/htại của e, đâm đầu vào cưa: kọt kẹt..
    + Bị phát hiện như: vợ, gia đình, người lớn.

Thằng giai này quá ác [r37)]
    E chỉ còn cách là mở lòng ra với giai khác thôi, tìm thằng nào chất phác, ít học 1 chút, tâm sự với nó, nếu nó chấp nhận tha thứ thì tiến tới, chỉ có nó mới giúp đc e có sức mạnh vượt qua thôi
  4. Quovadis1982

Quovadis1982 Thành viên mới

Đã cố tình nói văn hoa, tránh đi rồi mà còn lôi ra:">
  5. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Em chả có cái lỗi chó gì cả, cho nên em không cần dằn vặt day dứt làm gì cho nó mệt cái thân ra.
    Ace thử nhìn thằng giai kia nó có những đặc điểm gì:
    - Lừa dối vợ con đi l ăng nhăng bên ngoài (tuy nhiên khá khen cho nó là đ làm ảnh hưởng tới vợ con, thằng này khá)
    - Bản chất tình yêu là chỉ có 1, cô bảo nó cũng yêu cô, sao nó đ dám bỏ vợ để lấy cô (chứng tỏ thằng này hoặc là gian, hoặc là nhát)

Chẳng qua là cô bị nó cho ăn bùa mê thuốc lú đến nỗi ngu mà cũng không nhận ra cái ngu của mình, không nhận ra tấm lòng tham lam hẹp hòi ích kỷ của nó mà thôi.
    Nhưng ok không sao, em cứ tiếp tục ngoại tình nếu em thích, có điều cần day dứt đến mất ngủ vì nó không đáng.
  6. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

Không sao cả, cứ để tình cảm làm chủ. Sau này lấy chồng cũng ko vấn đề, ngoại tình vẫn ok, nhưng phải khéo phải kín phải điêu luyện vào. Cứ phải no nê thỏa mãn thì làm việc khác mới hiệu quả được.

Xã hội giờ nhiều thằng hạnh phúc, ngày hát bài "cuộc đời vẫn đẹp sao", tối ăn no, đêm ngủ kỹ, trong khi vợ chổng phao câu ra ngoài chăn cho thằng khác bơm. Ko biết vợ ngoại tình âu cũng là cái hạnh phúc của thằng đấy. Bên chú tình nhân của em chắc cũng thế.
  7. cong050

cong050 Thành viên tích cực

Kiếm phim nào vui hơn mà coi, coi toàn phim sướt mướt, đời nó cũng mướt theo, chán ốm mấy cô này.
  8. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Ngoại tình không xấu (Bản năng ham hố mà)! Vừa ngoại tình vừa la làng "tôi muốn ngừng mà không được, xin hãy giúp tôi!" mới là xấu!
  9. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ai ngoại tình? Bạn á??? Tôi có thấy bạn ngoại tình đâu? Yêu mỗi 1 người, còn thằng nào khác mà ngoại?
    Nếu nói ngoại tình, thì phải là nói anh kia kìa. Chả hiểu các bạn tvty bưc xức quá hay sao mà đọc câu chữ cũng không chuẩn. Bạn phải học cách là người khôn theo kiểu của CLN ý. Nghĩa gì thích làm gì cứ làm, nhưng không hại đến mình, không hại đến ai( nhớ dại khái vậy[:P])
    Bạn thấy tội lỗi, nhưng vẫn làm. Thật là mệt nhỉ. Nếu vẫn muốn tiếp tục, thì đừng thấy tội lỗi. Nếu thấy tội lỗi, nghỉ luôn. Chọn một thôi.( nghĩ bạn chưa có khả năng chọn kiẻu káhc ngoài 2 kiểu đó, nên tạm tư ván vậy đã)
  10. nguoidaukho87

nguoidaukho87 Thành viên quen thuộc

Ngu đíu tả dc. Nó chả yêu quái gì chị đâu, chảng qua chị hơn con bé bán hoa dc tí, lúc nào nó cần là có, rau sạch, an toàn ko vi khuẩn.... Những thằng như thế ko dứt đời đíu bao giờ khá dc. Đúng là chém cha cái kiếp chồng chung (mà đay còn đíu phải là chồng nữa), . Chạy hộc tốc thui.