1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ngôi nhà màu cam Hollandfc.net

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi RvP299, 12/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RvP299

RvP299 Thành viên mới

Ngôi nhà màu cam Hollandfc.net

Hiện các Fan Hà Lan ở tp HCM đang rất muốn làm forum tách biệt . Mời các bạn ghé qua Ngôi nhà màu cam : http://hollandfc.net/forum/index.php
  2. anhtuandepchai

anhtuandepchai Thành viên rất tích cực

ko bít bằng cách nào mà bác bít đc blog của em
    Nhưng ủng hộ sự nhiệt tình và lòng yêu thích Hà lan
  3. Nhimcon1982

Nhimcon1982 Thành viên mới

Em nghĩ cái box Hà Lan của TTVNOL này đã là một phần thương yêu của anh em yêu Hà Lan rồi ạ.
    Nhân mùa Euro em lại nhớ 4 năm về trước, khi em mới tham gia TTVNOL, mặc dù hồi đó em ít tham gia, chỉ đọc bài là chính.
    Thỉnh thoảng em vẫn vào lại 5nam.ttvnol.com để đọc lại. Những kỷ niệm.
    Nếu các bác Hà Lan của TP HCM định lập hội thì cho em xin một chân, chỉ xin đừng bỏ box này mà đi.
  4. RvP299

RvP299 Thành viên mới

Thật lòng thì em cũng thường xuyên lui tới TTVN lâu rồi . Nhớ ở TTVN có 2 người rất mê giọng ca Tuấn Ngọc giống em là Minh@ và Độc Cô Cầu Bạn . Không bít 2 bác đó còn lui tới TTVN ko ? Còn Box Hà Lan lâu nay em toàn vô cập nhật thông tin mà không đăng ký .
    Hà Lan đã là máu thịt của em nhưng chỉ làm blog ngôi nhà màu cam ( http://360.yahoo.com/kxeim99 ) . Sau 1 thời gian suy nghĩ và cũng gặp 1 người bạn ở Sgòn yêu mến Hà Lan ; sau 1 câu nói đùa của bạn ''''''''lập forum Hà Lan'''''''' , thì không ngờ đụng đến ý tưởng lâu nay nung nấu nên 2 người quyết định sẽ xây dựng ''''''''ngôi nhà màu cam'''''''' . Không chỉ về bóng đá mà tất cả những gì liên quan đến Hà Lan . TTVN gắn bó với mọi người và có nhiều kỉ niệm . Bản thân em cũng từ TTVN mà ra nhưng em muốn Ngôi nhà màu cam thật sự là 1 nơi riêng . Em cũng mong muốn 2 bên giao lưu hợp tác vì chúng ta đều là những người yêu mến đội tuyển Hà Lan . Đừng phân minh cao thấp hay ai hiểu Hà Lan hơn mà hãy nhìn cách chúng ta yêu mến Hà Lan . Rất hân hạnh được làm quen với tất cả mọi người .
    Van ( hollandfc.net )
    Được RvP299 sửa chữa / chuyển vào 03:43 ngày 26/05/2008
  5. xtophertran

xtophertran Thành viên mới

Post ngoài lề xíu, ở ttvnol thì tui chỉ tham gia ở box này nên giờ thắc mắc cũng chả biết đi đâu.
    Dạo này cái mạng ttvnol này bị sao ấy nhỉ, số người truy cập tăng 1 cách đột biến và rất thường xuyên, có thể 4rum đang bị hacker hay gì đó.
    Mỗi box đột nhiên có mấy trăm người truy cập, có box mấy ngàn :o
    0 hiểu chuyện gì đang xảy ra
  6. Nhimcon1982

Nhimcon1982 Thành viên mới

Nó bị lỗi cookies, nó cứ cộng dồn người vào trong khi không trừ người out.
    Quay lại vấn đề chính. Em không phản đối chuyện các bác lập forum, em chỉ hy vọng không vì forum mới mà các bác bỏ box này mà đi luôn.
    Đã có vài trường hợp như thế tại TTVNOL, các fans club lập forum riêng sau đó bỏ luôn box củ họ bên TTVN.
    Gần đến Euro hy vọng anh em box chúng ta sẽ đoàn kết để ủng hộ Hà Lan một cách nhiệt tình nhất có thể.
    Kính tất cả các bác 1 ly
  7. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Theo tớ nghĩ thì chúng ta cũng có một forum cũng rất vui vì hiện tại ttvnol đang có vấn đề kỹ thuật, ttvnol trước kia cũng từng die và chúng ta phải sinh hoạt nhờ bên Arsenal forums và có một box Holland trong đó. Mỗi mùa Euro hay World Cup đến là box chúng ta lúc nào cũng rất nhộn nhịp và vui vẻ, do đó nên tớ nghĩ lúc nào ttvnol không vào được chúng ta có thể sang forum hollandfc.net để viết bài, các bác lấy các nick giống như ở ttvnol để anh em còn biết.
    Hi vọng chúng ta sẽ có một mùa Euro thành công.
  8. cd_scratcher

cd_scratcher Thành viên mới

Mỗi kì WC, Euro là lại thấy bồi hồi nhớ cái box nhỏ bé này. Chắc sẽ không thể quên được lần đầu vào đây, cảm giác ngạc nhiên và vui mừng biết bao khi phát hiên ra rằng ở VN cũng có những crazy fans của Đoàn quân Da cam như mình. Mà box này thường cũng chỉ đông vui vào khoảng 1 tháng hè, 2 năm 1lần nhỉ.
    Lại sắp trải qua 1 tháng với bao tâm trạng: lo âu, hồi hộp, khấp khởi hi vọng...và rất có thể lại sẽ thất vọng như những lần trước.
  9. blazeofglory

blazeofglory Thành viên mới

Thất vọng là thất vọng thế nào! Năm nay Hà Lan vô địch rồi!
    Được blazeofglory sửa chữa / chuyển vào 21:30 ngày 30/05/2008