1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người An Giang

Chủ đề trong 'An Giang' bởi thankiemvdk, 19/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. octieu101

octieu101 Thành viên mới Đang bị khóa

Bác nèo dám nói con gái An Giang hung dữ chứ. Ốc sống ở An Giang gần 10 năm rùi. Gặp 10 người là hít 9 người hiền khô á. Đâu như ở nơi khác, ví dụ như Cần Thơ, gặp 10 là cả 10 đều hung dữ. Hic hic
    Cám ơn bồ câu trắng nha. He he. Ai khen mình dễ xương là mình khoái hà. Bé bồ câu củn xinh và dễ xương ác ấy chứ. Hèn gì nhiều người đòi thịt bồ cầu wé chời. Ke ke.
  2. BlackWolf88

BlackWolf88 Thành viên mới

Cho tui ặc ặc vài cái với Hình như chưa biết sợ cọp con, kha kha
    Nhưng mà bé Ốc nói dan CT dữ hết là tui không chịu à nhe, ở đâu cũng có người hiền người dữ, con gái CT nhiều cô vừa xinh vừa hiền đó chứ, he he, tui gặp nhiều cô rồi, còn con gái An Giang mới biết 2 cô hung dữ còn cô hiền thì chưa thấy ai, em quen_de_nho phải người an giang không ta, nếu phải thì chắc thuộc người hiền rồi.
  3. BlackWolf88

BlackWolf88 Thành viên mới

, chắc bé Ốc muốn tui "hun dữ" luôn không hả
  4. AnotherFruit

AnotherFruit Thành viên mới

Trời ơi...ăn cơm hết vô rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ------------------------
    Nói vậy chứ chỉ mới gặp bặn Ốc và bạn Mèo có 1 lần mà tui cảm thấy như quen lâu rồi ah... Đúng thiệt 2 bạn rất vui vẻ và có khả năng làm cho người khác vui nữa. Dù lúc tôi gặp các bạn nhìn trong mắt bạn thì tôi cảm thấy bạn có đôi chút vấn đề nhưng bạn vẫn cười và làm người khác cười, đấy là điều tôi ngưỡng mộ nhất....
    Họa chăng đây cũng có thể xem là 1 điểm tốt của con gái miền Tây
  5. khongthudao

khongthudao Thành viên mới

hà hà con trai An Giang hiền lành, chất phát nè, trong bụng nghĩ làm sao thì nói ra mần vậy à...Bởi vậy mấy đứa bạn tui nhìn tui rồi nói công nhận con trai An Giang... hiền thiệt.
  6. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

he he ..hôm qua gặp một cô gái, không ngờ tại TP Cảng miền Bắc giá lạnh của mùa đông này lại cũng gặp được 1 cô gái An Giang ..hihi..nghe giọng nói ..mê thật ....
    Con gái AN Giang cũng hay đấy chứ ...
  7. thankyou_8x

thankyou_8x Thành viên mới

Theo mình nghĩ thì người An Giang hay người ở đâu thì cũng vậy thui ah, nhưng người An Giang hay người miền Tây nói chung quanh năm sống bên ruộng đồng nên họ hiền lành, chất phác và mến khách lắm lắm ^_^. Nói riêng về con gái An Giang, những cô gái mang vẻ đẹp dịu dàng và duyên dáng đặc trưng của con gái đồng bằng , với làn da trăng trắng và giọng nói nhè nhẹ...Con gái An Giang hay ở đâu cũng vậy, hiền thì cũng hiền nhưng đến chuyện cũng phải " dữ " một xí ( hông thôi bị ăn hiếp rồi sao ) .
    Con trai An Giang chân chất, thật thà siêng năng với lại hiền lắm. Cũng chính vì thật thà quá nên đôi khi cũng thua thiệt hơn người ta, người ta thường thích nghe những lời nói thật lòng nhưng Sự thật thì lại thường mất lòng ^^. Mình có một vài ý thế, nếu có sai bỏ qua dùm hé !
  8. thankiemvdk

Chủ đề này mình lập ra cũng không ngoài mục đích muốn người An Giang các bạn có thể nói lên những ưu điểm, lợi thế cũng như những nhược điểm gì đó để biết đâu có những vị khách nơi xa xôi như tôi ... mong muốn được tìm hiểu và gắn kết.
    Chứ nói đến so sánh thì nói sao được..bởi chúng ta vốn là cùng người Việt Nam !
  9. thankiemvdk

Chúc các bạn An Giang một năm mới vui vẻ, hạnh phúc , sức khoẻ và vạn sự như ý !
  10. octieu101

octieu101 Thành viên mới Đang bị khóa

Người An Giang à. Nói chung hiền, dễ xương, chân thật (tự đề cao người An Giang nà).He he. Nhưng lâu lâu cũng gian ngầm lém. Không nói ra miệng đâu. Ha ha...