1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người Đai Diện Cho Nữ Sinh KT XD Em là ai???cô giáo hay .....

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi 6819832003, 08/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 6819832003

6819832003 Thành viên mới

Người Đai Diện Cho Nữ Sinh KT XD Em là ai???cô giáo hay .....

Thấy các bác khen AN quá trời em thấy 0 tiêu hoá nổi,
    Nếu các bác thấy HOÀNG PHONG LAN chắc các bác mới thấy mình mông muội quá . Bác AN có vẻ được đấy nhưng ra đường thấy nhan nhản ,tóc nhuộm ,quần áo hiệu ,đi guốc ........
    con HPL ngàn khoá may ra thì có một . Ôi da trắng bóc , mặt thanh tú , ...nếu phân tíc Annatomi thi còn gì để nói . Em cam đoan cả AN + BN có cưỡi @ cũng thua HPL (bác AN đừng giận nhé bác biết là em thẳng tính mà)
    Tại sao các cụ nhà mình lại lấy nhau chậm thế nhỉ , để giờ đây tiếc nuối nghìn thu .........
  2. lake_of_tear_04

lake_of_tear_04 Thành viên mới

Xin lỗi bố nhé : Cái người mà bố định nói ấy tên là Vũ Hương Lan con thầy Vũ Khôi,nhưng mà là cô giáo rồi.Khoa Kiễn Trúc.

tình yêu chắp cánh cho học tập

3. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

4. 6819832003

Đây chỉ đánh giá về thẩm mỹ thôi , Các bố đúng là Trẻ không tha già không thương .. mới nói qua mà đã nghĩ tới chuyện tán tỉnh rùi => bó tay
  5. asd1738

asd1738 Thành viên mới

Công nhận chú nói cũng đúng,tôi hôm nọ đi bơi bể TÂY HỒ gặp chị Lan đi với anh người yêu,nói chung tôi thấy thế này , chị Lan thì trắng và xinh nhất bể hôm đó,nhưng còn lão người yêu thì trông như 1 anh bồi bàn,chẳng xứng đôi gì cả,tôi thấy mấy anh thầy trẻ còn khá khẩm hơn anh bác sĩ nọ,mà chị Lan mới sinh năm 80 thôi.Có là cô giáo thì cũng vẫn là 1 người thiếu nữ đẹp.
  6. limpxdhn

limpxdhn Thành viên mới

----------------------
    Hừm, khổ thế đấy. Hồi lớp 12 đầu đại học chị Lan cũng có yêu một anh học cùng cấp 3, nhưng thầy Khôi không đồng ý vì cho là không xứng (anh đó là cháu ruột cô bạn thân mẹ em )
  7. 6819832003

Bác VK đúng là bố của chuối , hướng dẫn DA cũng thế
  8. girl_XD_day

girl_XD_day Thành viên mới

Chào cậu em , hehhêhhhehe . Nói thật chị Lan thì top của trường này từ lâu rùi , nhìn chỉ ý đúng là không biết chán đó
    Mà nè , chê người vừa vừa thôi ko đến tai AN hêhhhehhehhêh , nó mắng cho đấy . Mỗi người một phong cách , ko thể đánh giá một con người qua cách ăn mặc của họ , thế chú đã tiếp xúc với chị Lan chưa , chú đã thân với AN đến mức nào , mà chú chủ quan thế , con gái chẳng nhẽ phải ăn mặc ko giống người thì mới đc chú ý hả . hêhhhehhêhhhehheh , thế thì đúng là chú ......................
  9. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Chẳng bit em AN nghe thấy những lời này thì sao nhỉ Girl_XD nhỉ!Mà sao em girl_XD nhận đc PM mà không rep lai ah!Có cần quá tang 3 bận không?
    Mà sao mình từ hồi vào trường đến h chưa nhìn thấy gv nào trường mình gọi là xinh nhỉ!Thấy có topic này thì hỏi,thấy thằng bạn nó bảo chị Lan gì gì đó,đc mỗi cái trắng trẻo chứ fình fuờng!Chắc mỗi ng có một cách nhìn!Mình thì thấy AN vẫn xinh nhất trường mình!Girl_xd có đọc đc thì bảo với AN là JE nói như vậy về AN nhé!hihihihihihhi
  10. asd1738

asd1738 Thành viên mới

này chú em,có mắt mà không biết trời cao,trường mình em AN cũng xinh đấy,nhưng cũng chỉ là 1 trong số top girl,nói nhất thì chưa chính xác,truờng mình còn có 2 chi em sinh đôi Thu và Hương,còn có em Hoa 45kd4,còn có Thái Lan Anh,còn có mấy em hàn Quốc nữa nhưng anh cóc biết tên,thêm cả 1 em cực xinh,mắt lúc nào cũng lừ lừ cực kiêu khoa CĐ.Chú mày đúng là ếch ngồi đáy giếng rồi!hehe