1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người Hà Nội có tính xấu gì?

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi advance, 05/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. amateur20

amateur20 Thành viên mới

Hahaha chít mất thui !
    Định nghĩa Nhổ nước bọt : Nhổ nước bọt là 1 hiện tượng vật lí , hiện tượng này xảy ra khi áp suất ***g ngực lên cao , dịch vị tiết ra quá nhiều , van miệng đóng mở không kịp ==> Không nhổ mới lạ
    Không những nhổ mà tớ còn khạc cơ
  2. Alias_02399

Alias_02399 Thành viên mới Đang bị khóa

Troài, amateur văn hay chữ tốt nha. Nêu ra cả định nghĩa đàng hoàng cơ đấy. Ghê quá. Thế sao uống bia 100% van miệng (<== nguyên văn đấy nhé, vì tôi cũng không biết phải gọi là cuống họng hay vòm họng hay cái gì gì đó. Khoản này hơi dốt, mong bạn thông cảm) vâfn mở để cả một vại bia có thể vào được trong ruột trong vo?ng chưa đâ?y 1 phút? Nước bọt có tiết ra đến một cốc Liên Xô trong 1 phút không? Ma? nước bọt tiết ra đến một cốc Liên Xô đaf đúng với định nghifa cu?a bạn chưa hay la? vâfn co?n ít? Cho lên tha?nh một cốc uống bia cho đa?m ba?o nhé. Ma? bạn ba?o đây la? hiện tượng vật lý, cái na?y tôi dốt lắm, mong bạn chi? dạy du?m.
    Bạn muốn quan niệm nuốt nước bọt la? uống thuốc độc nên pha?i nhô? ra thi? bạn cufng pha?i nhô? có ý tứ, đúng thơ?i gian, địa điê?m chứ.
    PS: ma? tôi post ba?i ơ? trên có gi? đáng buô?n cươ?i, sai trái ma? bạn pha?i than thơ? một câu rô?i đưa ra định nghifa cu?a bạn vậy?
  3. cuoi1999

cuoi1999 Thành viên mới

vậy hình như con trai đi đường hay mở à .. há miệng ra hơn con gái rồi. mà nghĩ cũng ghê nếu con gì bay vào miệng mà phải đợi táp vô lề đường mới nhổ được thì cũng ức chế thật.
    Còn như amateur định nghĩa thì giờ tớ mới hiểu là những người hay nhổ nước bọt là những người tiết nhiều dịch vị hơn người khác, không biết la khi ngồi với người yêu dịch vị mà nhiều quá thì không biết làm thế nào nhỉ... ?????
  4. Alias_02399

Alias_02399 Thành viên mới Đang bị khóa

Vợ 1/2 này chán quá. Đâu phải cứ há miệng ra thì mới bị bay vào mồm đâu. Lỗ kim nhỏ như vậy mà sợi chỉ còn lọt qua nữa là. Chắc là vợ 1/2 đi đường luôn đeo khẩu trang nên mới thấy đấy là điều không tưởng rồi.
  5. amateur20

amateur20 Thành viên mới

Cậu này Cà _rốt thía nhỉ !
    Nước bọt nào tiết ra cả vại trời !
    Chắc cậu không có khiếu hài hước hay sao ấy nhở ? Vặn vẻo vớ vỉn !
    Mà cậu viết làch giề chẳng hiểu chi sất !
  6. bebu10783

bebu10783 Thành viên mới

b]Nhân vô thập toàn. [/b]
    Được bebu10783 sửa chữa / chuyển vào 05:07 ngày 06/05/2005
  7. bac_thinh

bac_thinh Thành viên mới

quote-annylinh_tieuyeutinh viết lúc 19:00 ngày 25/03/2005:
    Chẳng biết,,. nhưng mà thấy nguời Hn ,,. nhiều nguời tính nhà quê ơi là nhà quê mà cứ thích chê nguời khác là nhà quê.. mà nguời Hn nhiều khi kiêu căng lắm.. nguời khác hỏi hay bánh bơ lắm cơ,,,
    [/QUOTE]
    Annylinh àh ! cậu mà nói kiểu như vậy thì chẳng ai thích nói chuyện với cậu chứ đừng nói là " giúp " cậu nhé. Nói chung, các cụ nhà ta thường nói " uốn lưỡi 7 lần trước khi nói ", xem chừng cậu có nhớn mà chưa có khôn, nên nhìnl ại mình đi. Cậu cũng hay ho gì ki nhận xét người khác, " cậu thề nào với người ta thi người ta đối với cậu như thế thôi ". " Bít người bít ta 1 chút đi.
    người HN có gì hay ho chứ mà có cái topic kì cục vậy, ai chẳng có tính xấu, người HN thì sao chứ , " thanh lịch m duyên dáng àh ? Cái đó là 1 thời đã xa rồi. Nếu mà như kiểu của Annylinh thì có duyên dáng đó nhưng mà thanh lịch thì phải xem lại. hehe
    pulicb HN , có vẻ độc lâp quá nhỉ? , có lẽ ai làm người HN cũng có quyền kiêu căng, có suy nghĩ mình hơn người khác, Tôi chẳng thấy hay ho gì cả, nếu là người " thanh lịch " thật sự thì chẳng nên có sự so sánh, phân biệt kiểu như vậy .
    Được bebu10783 sửa chữa / chuyển vào 04:45 ngày 06/05/2005
  8. bac_thinh

bac_thinh Thành viên mới

Được bac_thinh sửa chữa / chuyển vào 05:02 ngày 06/05/2005
  9. VTS

VTS Thành viên mới

he````` ........ topic này toàn thấy ba lăng quăng
    Người HN thíc nhất là cãi nhau đó
  10. cuoi1999

cuoi1999 Thành viên mới

lạ nhỉ vợ 1/2 ngậm miệng thì không bị cái gì chui vào cả, một là tự cho vào miệng hai là bị dùng áp lực, thế thì miệng Alias sao thế nhỉ??? tuyệt đối không nghĩ là do thù hận cá nhân nhé.
    Nói chung con gái, phụ nữ Hà Nội nhiều cái đáng yêu lắm, rất hay giúp đỡ người khác, đảm bảo như lời Bác Hồ đã tặng '' Anh hùng, bất khuất, trung hậu, đảm đang "
    Ví như 1 hôm tớ bị xoè, có 1 cô đi xe đạp đỗ xuống nâng tớ dậy hỏi "Con có bị làm sao không?" trong khi ấy các anh, các chú, các bác đi qua chỉ xem tớ ngã thôi, đúng là con trai Hà Nội hiếu kỳ nhỉ. Tớ cảm động lắm mà lúc ý đau quá mới chỉ nói được cảm ơn chưa kịp hỏi tên cô ý