1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người Hà Nội nghĩ về người An Giang!!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi cobehanoi84, 23/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cheristyag

Cheristyag Thành viên quen thuộc

Tui thì thấy con gái Hà Nội dịu dàng lắm...lắm. Ngay từ đầu tui đã có ấn tượng với cobehanoi84 rùi! Xin tặng vào cái hoa hồng thắm tươi sắc màu!

cheristyag@hotmail.com
    Cheris...ty
  2. Rochester

Rochester Thành viên quen thuộc

Ui!!! Cám ơn bạn nhé... hy vọng là vậy...nhưng mà bạn là ng HN thì tui thấy chưa đủ chiều để xác định tính chính xác đâu, tui muốn nghe quan điểm của ng AG cơ!!!
    ====~~
    Rochester
  3. lazycatag

lazycatag Thành viên mới

Tui cũng là con gái An giang nè nhưng mà từ nhỏ đến giờ mamy của tui nói là "Chắc là mụ bà nắn lộn mày rồi...",và tui thấy là bạn bè tui ai cũng thế,đâu phải cứ con gái miền tây là phải ỏng ẹo đâu,tuy con gái miền tây có hơi nhõng nhẽo 1 chút nhưng mà cá tính thì vẫn tràn thề đấy các bạn ,nếu không tin ,các bạn cứ thử quen bạn gái miền tây đi,cứ thử 1 lần rồi xem bạn sẽ thích ngay mà he...he...
    Tam thể mèo
  4. Rochester

Rochester Thành viên quen thuộc

Củm ơn!!! Thêm một chiều nữa rùi...
    Cả nhà ui, giúp tui đi chứ... đặc biệt là các man í (thế mới gọi là thông tin đa chiều chứ)
    ====~~
    Rochester
  5. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

cám ơn bạn nha cheristy ,nhưng mà bạn có nói quá không hả????
    chintale
  6. cobehanoi84

có bao giờ bạn thử nghĩ tới sự khác biệt giữa người Nam và người Bắc không????tôi thì bít đấy....người miền Nam thì luôn nói chuyện thật thà và thẳng thắn nhưng đôi khi cái thẳng thắn của họ không làm cho người đối diện hài lòng,người Bắc thì nói chuyện duyên hơn người Nam,không fải là người Bắc không thật thà nhưng cách nói chuyện của họ ít làm cho người khác khó chịu hơn....cách nói chuyện của người Nam thì luôn nhẹ nhàng hơn nguòi Bắc...(cái này là tôi nghe nhiều người Nam nhận xét như vậy chứ không fải là tôi tự nghĩ ra để nói đâu nhé !!!!
    Còn một điều nữa mà tôi cũng không thích lắm đó là hình như người Nam hơi tò mò....họ luôn muốn bít rõ nhiều chuyện vượt ra ngoài khả năng của họ....điều này tôi không thích,tôi thích nhất là giọng nói của họ bởi nó thật nhẹ nhàng.
    Những điều trên cũng là do tôi tiếp xúc với người Nam mà nói vậy thôi,có nhiều người không fải như tôi nghĩ vậy tôi xin lỗi những người đó trước.Đừng có bao giờ giận nha!!!!
    MẶT TRỜI MỌC RỒI MẶT TRỜI LẠI LẶN
  7. hosu

hosu Thành viên mới

e hèm, theo tui, dân Angiang chính gốc, thì con gái Angiang như thế này... rất dễ thương imagesemotionicon_smile_big.gif' border='0' align='middle'/> , nói chuyện có duyên, hơi nhõng nhẽo 1 tí (càng khoái) , rất có cá tính và.....còn tiếp nữa....ai đó có thể bổ sung imagesemotionicon_smile.gif' border='0' align='middle'/>
    có điều có khi cũng hơi nhõng nhẽo wa'.....imagesemotionicon_smile_wink.gif' border='0' align='middle'/> cung ko nên....
    còn HN thì tui có ra thăm rùi, con gái HN cũng rất dễ thương nhé , ăn nói khéo léo, rất lễ phép nhưng có điều....nói ra đừng giận...hơi bị dữ dằn....tui có lần chứng kiến 2 cô bé HN nói chuyện với nhau ko được lịch sự cho lém....
    tui chỉ có ý kiến vậy thui, đúng sai thì tuỳ người đọc người ta hiểu và cảm nhận .....
    Đời có ai học được chữ ngờ

Ho su

Được hosu sửa chữa vào 09/06/2002 22:53
  8. DrSlump

DrSlump Thành viên rất tích cực

Có lẽ do hai miền khác nhau... Người Hà Nội thân thiện, dịu dàng như mảnh đất cố đô, đằm thắm nhưng ngọt ngào như cái rét của phương Bắc. (Không phải mình tự lăng xê)
    Người An Giang cởi mở, thẳng thắn như thiên nhiên nơi đó, nồng nàn như cái nắng ấm áp của phương Nam. Con người ở đâu cũng đáng quí, cũng đáng chân trọng.

Vì tình yêu kia mong manh như thủy tinh..
    Dr.Slump in 1980 Family
  9. cobehanoi84

Hosu ơi bạn nhầm rồi,ở đâu cũng có người dữ dằn mà thôi chứ không fải chỉ có người HN là như vậy đâu,lúc nào tức giận thì ai cũng trở thành người dữ dằn được hết đấy bạn ạ.
    Tôi cũng không fủ nhận rằng con gái miền Nam nói chuyện nhẹ nhàng hơn là miền Bắc mà,bạn nhìn lại xem nên bạn đừng có trách tui nha!!!!
    MẶT TRỜI MỌC RỒI MẶT TRỜI LẠI LẶN
  10. hosu

hosu Thành viên mới

hum, nói gì thì nói chứ.....tui thấy ở đây cobehanoi la dễ xương nhất rùi, có phải hôn ???? :) êhhhe....
    đời có ai học được chữ ngờ

Ho su