1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người Hải phòng xa quê hương,bước chân vào đi nào

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi angel_pretty, 07/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaidanhda

congaidanhda Thành viên mới

đóng cứng là cứng thế nào nhẩy,úi trời mới có 6 năm thui mà đả quên rùi ,chán thịt
  2. sakurahp

sakurahp Thành viên mới

Tớ cũng là người Hp xa quê đây ,xin chào mọi người nhé.Ah,xin thông báo một tin,chả biết nên vui hay buồn nhỉ :canh bánh đa cua HP được bán ở HCMC với giá 7k / 1 tô.Trong khi đó ở HP thì...
  3. sakurahp

sakurahp Thành viên mới

Tớ cũng là người Hp xa quê đây ,xin chào mọi người nhé.Ah,xin thông báo một tin,chả biết nên vui hay buồn nhỉ :canh bánh đa cua HP được bán ở HCMC với giá 7k / 1 tô.Trong khi đó ở HP thì...
  4. guyhpkt

guyhpkt Thành viên mới

sao cái forum này hay thía mà không có ai lên đây chơi nhể
    có ai ở haiphong đang sống ở dalat không?Gặp mặt cái đê.............
  5. flam_april

flam_april Thành viên mới

Ngươ?i HP ơ? Đa? Lạt ơi, vê? quê ăn Tết thi? mang ít hoa Đa? Lạt vê? la?m qua? ra mắt đi, nhân tiện mang ít khoai với ngô Đa? Lạt vê? thi? ca?ng tốt. HPC nhiệt liệt cha?o đón ....
  6. noibuonmuathu

noibuonmuathu Thành viên tích cực

Bác ngoclong80 lặn kĩ qua cơ , giờ mới thấy ló mặt đó tuởng bị cô nào bắt cóc mất tiêu rui
    To all : một ngày nào đó nhé , chắc là ko xa nữa phải ko ? chúng ta sẽ cùng gặp gỡ , cùng nhau hội ngộ để kết thêm tình thân ái .Chắc ko phải nói các bác cũng biết thành phố Cảng đang ngày một đi lên , đổi mới hơn . Bác nào lâu ko về sẽ giật mình ngạc nhiên đó, nhưng trong mỗi chúng ta vẫn ko đánh mất bản chất riêng của mỗi người : nồng hậu , niềm nở.. và trên hết là tình yêu thương lẫn nhau .
    Bác nào có dịp về " nhà " nhớ thông báo nha , em sẽ "mời " các bác ăn đủ đặc sản quê nhà.

7. guyhpkt

guyhpkt Thành viên mới

éu?c tuanno1 s?a vo 12:15 ngy 03/03/2006
  8. huyendao

huyendao Thành viên mới

HẢI PHÒNG luôn luôn tự hào !
    hehehe, mình cũng là dân Hp chính gốc luôn, mình lại còn ở vùng nói ngọng nhất luôn.Nhưng chả có gì ngại cả, nước quê mình ngọt nên giọng nói cũng ngọt mưm.
    Có ai về núi Voi chơi bao giờ chưa?Nhà mình ở gần núi Voi đấy. Tháng 3 này về thăm quê chứ xa quê lập nghiệp 5 năm rồi, nhớ quá đi thôi.Mấy bác nam giới có đi đâu xa thì cũng nên về HP mà tìm vợ nhé, con gái HP là đẹp nhất đó dù hơi... đanh đá tý xíu. hihihihihiii
  9. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ồ quả là HP đẹp thật ... đẹp đến thế mà lị, he he he ...
  10. pkt-hp

pkt-hp Thành viên quen thuộc

Hỡi những người con yêu dấu của đất Cảng quê hương!
    Bất kể ai trong mỗi chúng ta đều tự hào về Hp, dù ở phương trời nào đi nữa lòng vẫn hướng về quê hương mình.Hi vọng mọi ngưòi cùng cố gắng cho khả năng mình ngày càng tốt hơn, khi nào có cơ hội thì về xây dựng thành phố.Có thể lúc này mình chưa làm được gì nhưng khi nào có cơ hội chúng ta sẵn sàng đóng góp công sức mình cho thành phố cảng thân yêu!Thành phố đang rất cần các bạn !