1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nguoi lam luc cung vo tinh !

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi nguyenhaigiang, 12/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenhaigiang

nguyenhaigiang Thành viên mới

em lai online chang biet de lam gi hay chi de tim lai mot hinh bong . em khong bao gio chap nhan o em mot con nguoi yeu hen nhung em khong giam doi dien voi chinh minh cung nhu bay gio chang dam gap anh du bay gio em biet anh dang o nha va chi cach em chua day 2 cay so . em biet fai lam sao day . em ko con hieu noi minh nua .em rat muon noi voi anh nhung em ko the chi vi :EM DA LUA DOI ANH
    chi con vai thang nua thoi la anh di roi anh se di mai se ko ve lai day nua fai ko anh em fai lam sao bay gio da bao lan em noi voia nh loi xin loi nhung chua bao gio anh chap nhan no ca em hieu neu la em em cung se ko bao gio tha thu ,biet bao nhieu nhung ngay qua em va anh o ben nhau bay gio em chi con lai mot minh .anh biet ko em ko hieu le ra em fai lam mot viec gi do khac hon nhung em lai danh bao nhieu thoi gian de ma di lang thang qua nhung con duong ky niem va nho lai nhung ngay thang da qua .em khong yeu anh em luon nghi la nhu vay ma sao bay gio em lai the em co bao gio fai song kho so den the nay dau em bao gio cung kieu ngao co ma the ma bay gio 1 nam roi xa anh em van khong the yeu ai em khong hieu la tai sao nua cho du em khongh yeu anh
    em den voi anh de quen di mot nguoi mot nguoi dau tien ma em biet yeu thuong nhung em da sai lam em chot nhan ra anh la nguoi qua tot em ko the lam gi hon la noi that voi anh va anh da doi anh van o ben em cham soc cho em tung chut mot de em noi thang vao mat anh rang anh lam em met moi den noi em so fai ngoi noi chuyen voi anh em biet ngay hom do anh dung ca dem ngoai song hong em cung bioet la anh da khoc vi em em lam nhu vay de lam gi chu em ko hieu
    chi biet rang cu moi lan em nghe mot ai do noi yeu em thi em lai khoc ko fai vi nguoi kia ma la vi em nghi den anh .
    bay gio anh sap di roi em ko muon anh se o lai that su khong muon giu anh nhung tha thiet mong anh mot nu cuoi va tha loi cho em .bay gio em da khac xa ngay ay qua nhieu roi em da truong thanh len nhieu lam em cung biet nguoi ta ko ai co the yeu mot nguoi duoc den hai lan
    nhung cung mong rang neu anh co ngay tro lai ......................biet dau rang em se van cho anh!
  2. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Bài viết thì dài mà không có dấu!Đề nghị tác giả fix lại or mod xoá!
    Hôn anh một lần bị anh tát
    Còn hơn để con khác nó hôn anh
  3. quyenlucden

quyenlucden Thành viên mới

hihih
    ko hieu nguoi ay co doc duoc bai viet nay ko?
    da co luc anh ye^u em
    ko no^ng nan say dam ma nhe nhang nhu'' con gio thu
    nhung cung la vi em ma anh phai dau kho
    nguoi ta noi con nguoi thuong dau ao''n vi nhu''ng ngu''o''i minh ye^u chu'' ko phai vi ke'' thu
    mai nho'' em
    xXx
  4. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

chi 1 dieu anh muon noi voi em rang: HAY TRAN TRONG NHUNG GI MINH DANG CO
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  5. quyenlucden

anh nho'' nhu''ng ngay doi ta ben nhau
    em luon xinh tuoi con anh co le qua vo^ tu'' de^ ngay thang tro^i hoai phi
    anh ye^u em va mai nho'' ve em
    gio'' da^y chung ta da xa nhau va chac chan se mai ko con nhu'' xu''a nu''a nhu''ng em co phut nao nho'' ve^ anh ko
    cang ye^u cang ha^n
    xXx
  6. mytear_miss_u

mytear_miss_u Thành viên mới

sếp à!nhẹ nhàng chút nào người ta mới vào nên chắc đánh phím không thuận với tiếng việt lắm mà(anh có nhớ người đã trả lời em cách liên lạc với đội trưởng đội tình nguyện không?,đó là lí do em gọi anh là sếp và "ăn nhăn" đấy)
    Giang à!trước khi quá muộn,bạn hãy gởi cho anh ấy những dòng này và mình chắc anh ấy sẽ hiểu,ai chẳng có những lúc sai lầm trong cuộc dời,hãy nói thạt những gì bạn chuă nói dưựơc với anh ấy đi,đừng để mình phải hối hận và nếu có thể thì hãy dành một ngày để suy nghĩ mọi vấn đềvà tìm cho mình một đáp án chính xác nhất.Đừng ngại ngần ,đừng e sợ
  7. NhoEm0702

NhoEm0702 Thành viên mới

Rất hợp tâm trạng với tôi .^_^
    Anh vẫn trông ngóng Em hoài ...Anh vẫn chờ mong Em mãi...!!! (TrungRock)
  8. quyenlucden

9. quyenlucden

em oi
    gio e
    xXx
  10. 6819832003

6819832003 Thành viên mới

Hoa rơi hữa ý ,Nước chảy vô tình , Có người đa tình cũng có người vô tình