1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nguoi lam luc cung vo tinh !

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi nguyenhaigiang, 12/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quyenlucden

quyenlucden Thành viên mới

hihi
    phai noi la HOA cho^i hu''u y ''CHUNG chay vo^ tinh chu''
    hihi
    dung ko CHUNG thuỷ
    xXx
  2. bee2a

bee2a Thành viên mới

Mọi ngươi đúng là vô tâm. Ngươi ta dầy tâm trạng thế kia mà chẳng ai nói được 1 câu gì xem ra có vẻ tử tế cả.
    Giang thân mến. Mình cũng là người gần giống như bạn. Cũng là người vô tình, cũng yêu mà không chịu nhận đó là tình yêu. Mình cũng chẳng con cơ hội để nói gì với người đó nữa. Mình hiểu cảm giác của bạn bây giờ. Hiểu để đủ nói với bạn rằng hãy làm điều mà con tim bạn mách bảo, đừng trốn tránh, thà 1 lần đối diện với anh ấy với mình còn hơn. Kể cả khi anh ấy bây giờ không còn gì với bạn nhưng hãy nói để anh ấy hiểu rằng bạn vẫn còn yêu.
    Mình cũng không biết nên nói như thế nào nữa bởi chính mình trong chuyện này cũng không thể làm được như thế. Khoảng cách giữa mình và anh ấy không chỉ la 2km mà đã là 1/2 vòng trái đất mà người đi xa lại chính là mình. Mình không đủ can đảm để làm rõ mọi việc cho dù anh ấy đã yêu cầu. Giữa mình và anh ấy luôn luôn tồn tại khoảng cách, một sự ngại ngần được tạo ra từ chính mình. Và để rồi khi ra đi chính mình lại tiếc về sư ngại ngần đó. Giờ khi đang ở 1 đất nước xa lạ mình chợt nhận ra rằng mình cần sự động viên chia xẻ của anh ấy biết bao, nhưng tất cả đều quá muộn. Mình và anh ấy chia tay trong khi cả 2 đứa vẫn yêu nhau và anh ấy không biết rằng mình yêu và cần anh ấy như thế nào.
    Hãy cố sống thật với chính cảm xúc của mình. Hãy nói với người đó những gì bạn nghĩ để đừng bao giờ online mà không có mục đích, hay chỉ để cho mình nhẹ nhõm hơn thôi cũng được
  3. KurtDonalCobain

KurtDonalCobain Thành viên mới

Lại gặp em bee2a ở đây nữa rồi , qua bài viết này anh lại càng hiểu thêm tâm trạng của em.Đó cũng có thể là do cái tính hay kiêu của con gái hoặc do sự nhút nhát của bản thân.Hãy mạnh dạn yêu đi, đến với TY bạn sẽ thấy mình đã không sai lầm.
    Phải cho người mình yêu biết là mình đang yêu người ta
  4. quyrauxanh_xd

quyrauxanh_xd Thành viên mới

cac ong tuong toan noi lung tung
    bo may nghe ngua het ca tai
    chan that
    co moi ong quyenlucden viet bai tho hay thi bi treo nick
    bai tho hay the ma con chui................dung la cai bon dao duc gia
  5. quyrauxanh_xd

quyrauxanh_xd Thành viên mới

uiuiuiu
    mui mân ghê
  6. tuanuoce

tuanuoce Thành viên mới

Troài lãng mạn ghê ta
    Email: tuan@uoce.comWebsite: Http://svxd.comYahoo ID: tuanuoceServer: irc.FPTChat.com :23Nickname: boong