1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người mẫu vẽ

Chủ đề trong 'Mỹ Thuật' bởi lyquochuy, 18/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lyquochuy

lyquochuy Thành viên quen thuộc

Người mẫu vẽ

Có ai cần không ?
  2. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

ko thèm nhá! Nhưng nếu miễn fí thì..... nhưng bộ bác nghĩ dc lam nguoi mấu dể tui vẽ la dễ lắm sao??? Fải cao nhá ! >1m80 , bac dc ko dza???? Với lại... mốt lỡ đâu tui f3i vẽ tranh nude thi soao? sợ ko??? Tui chuẩn bị học vẽ nude nè !
    BN
    I'm not like them, but I can pretend.
    The sun is gone, but I have a light.
    The day is done, but I'm having fun.
    I think I'm dumb or maybe just happy...think I'm just happy.
  3. lyquochuy

haha ! cao 180cm à ? có cần số đo vòng 1, 2, 3 theo tiêu chuẩn ko ? Hội hoạ thể hiện cuộc sống, chẳng lẽ chỉ có những người cao 180cm mới được sao, còn lại những chú lùn hơn hay cao hơn thì vứt à ?
    Mà anh bạn cũng định vẽ nude đàn ông à ? tưởng chỉ thích vẽ phụ nữ thôi chứ ? Và hình như anh bạn ở tận HCMC còn tôi ở HN
  4. S.Leonhart

S.Leonhart Thành viên rất tích cực

Hehhee tất nhiên là người mẫu vẽ thì có nhiều thể loại,tuỳ theo yêu cầu của người thể hiện,nhưng có 1 tiêu chuẩn chung chứ,rồi thì sẽ co dãn thêm bớt điều kiện theo tiêu chuẩn này,chứ làm gì có ai dập khuôn đúng chuẩn được đâu :D

Mà lyquocchuy ,bạn nhớ nhìn rõ xem người nói với bạn là phái nào rùi hãy phát biểu nhá,hehhe cứ nhầm lẫn thế là gay go lắm đấy :D,thêm nữa,vẽ nude là 1 loại hình hết sức nghệ thuật,đâu cứ phải là chỉ vẽ nude 1 phái này hay phái nọ không thôi đâu,ca ngợi vẻ đẹp con người mà
  5. lyquochuy

thế thì tôi mới hỏi ai là hoạ sĩ ở đây và là nam hay nữ.
  6. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

ở đây có Hoạ sỹ student là chị Tí den i ! Còn tui thì .. chắc la hoạ sỹ chiên nghiệp rùi ! hê hê ! Thế la tui co quyền chọn nguoi mấu nhá ! noi giỡn chứ nhưng gì tui nói bác Leo nói rùi 1 khỏi nói lẹi muh bi giờ đanb bùn wé ! Owen sắp lấy vợ rùi kia ! [r39] hic hic ! bùn wa chả noi gì hơn nua ! sory nha !
    BN
    I'm not like them, but I can pretend.
    The sun is gone, but I have a light.
    The day is done, but I'm having fun.
    I think I'm dumb or maybe just happy...think I'm just happy.
  7. secretcom

secretcom Thành viên rất tích cực

Gorrilaz:Chúc mừng Club của em đã được thành lập..Em cần người mẫu à?Anh nè,cao trên 1m81 đây sao không chọn?.Mà.....Cái gì.....vẽ.....nude à????.Chịu thôi,sao em có thể vẽ anh trai mình nude được.
  8. milkywaync

milkywaync Thành viên quen thuộc

Hi! nam nay tui se thi MtCn day, chú tui co 1 lò vẽ o gan truong MTCN nhung van de o chỗ là bác có nghiêm túc o đấy???
    Nếu U cần thì tui có thể giúp giwói thiệu cho U ngồi mẫu ở lò của chú tui, 8h /ngày cho học sinh luyện thi, tui cũng fải đến đó tuần 5 ,6 lần. Ngồi 45' lại nghỉ 15', o nude đâu mà sợ(mặc quần đùi hẳn hoi nha!)
    tiền công thì tuio o rõ lắm , bác thích thì tui gioi thieu cho bac đén tụ tim hieu.
    hehhe... nhung neu ma bac wa beo thi ...hic...vi ve mẫu béo đánh bóng khó lắm! mà cũng đừng gầy wá nhe!
    Tui tốt wá đi mất nhỉ???
    liên lạc với tui nêu bac khoai!
  9. ADS

ADS Thành viên mới

Bác nào có nhu câu thì hay muốn học hỏi thì váo trường ĐH kiến trúc Tp. HCM ấy. ở đầy có 1 đội ngu đông đủ và co cả họa sĩ Sĩ Hoàng chĩ dẫn

ADS