1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người mình yêu sắp đi lấy chồng fải làm sao???

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi benjamin1982, 28/08/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. benjamin1982

benjamin1982 Thành viên mới

Người mình yêu sắp đi lấy chồng fải làm sao???

anh chị em ơi cứu giúp linh hồn thơ dại này cái
    có một con bé sắp sửa đi lấy chồng nhưng nó lại thích mình thế mới chán vẫn rủ mình đi chơi đều
    hơ hờ anh chị em có kinh nghiệm vào cứu giúp tôi fát tôi không muốn mang tiếng xe ôm chở các em gái đi lấy chồng đâu nhé! vì em này là lần thứ 2 lần trước cũng có một em như thế
    yêu không dám ngỏ vì em cũng sắp đi lấy chồng có nên ngỏ lời không??? cám ơn đã quan tâm nghen!!!
    nhanh lên vì đang ngồi trên đống lửa
  2. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

Yêu em, em yêu mà lại để em đi lấy chồng mất... lạ nhỉ... không hiểu được thanh niên bây giờ...
    Em ấy cứ máu thế thì chén đi... Ngại ngùng gì nữa....
  3. meo_dancer82

meo_dancer82 Thành viên mới

Cho phát dép vào mặt đồng chí Vi Tiểu Bảo Đông Gioăng lăng nhăng giờ đấy Đồng chí phải hiểu là thích xe ôm ko có nghĩa là máu chiến máu tiến tới , đồng chí cứ ngốc nghếch non dạ như thế có ngày mặt fẳng lì như cái bàn là, vì bị đứa nào nó ép cả bàn là vào mặt
    Nói thật nhé, tớ á, lấy chồng là chuyện lấy chồng, tìm xe ôm vẫn là chuyện thường nhật cơm ngày 3 bữa, tất nhiên có hôm trời ko đẹp nắng buồn ngủ nhịn bữa sáng Hôm nào đẹp giời giông gió kiếm quả 5 ngàn/ 1 buji thì vẫn vui chán
    Ben già ơi, nói thẳng nhé, cái giọng của Ben em ko tin ..hẹ hẹ
  4. Vi_Tieu_Bao_new

Vớ vẩn, đọc kỹ lại bài của người ta đi đã nhé... rồi bàn là bàn chải gì tính sau... Đúng là đồ con gái, chỉ nhìn thấy xe ôm với lại "tiến tới"... ghê thật...
    Vấn đề ở đây là cậu ấy bảo em kia thích cậu ấy.... đã thích là phải nhích... thế thôi... nghệ sĩ sao phải nghĩ... hihi, mà tớ góp ý thế... mất gì của bọ mà đòi là này là nọ cái mặt tớ cơ chứ....
    Ngẫm đi ngẫm lại ông bạn Ben này kinh nhờ... mấy lần có các em xin chết cơ đấy... tớ thì tớ đếck tin trên đời có thằng tốt số thế....
  5. benjamin1982

cam on bac'' vi tieu bao? wan tâm tới em,nhưng mà trên đời có nhiều chuyện khó tin mà lại là sư thật
    mèo dancer đừng có nói với cái giọng không đồng tình như thế nhé!
    em đang xin các bác lời khuyên mà!có người thì bảo em ko nên người thì...mà em thì đang rối như tơ vò, ac ac mà 82 lấy vợ có sớm quá không.nếu không thì để em cướp trên giàn mướp fát
  6. Vi_Tieu_Bao_new

Hê hê, xin lỗi bạn Ben vì đã nghi ngờ bạn... Tớ chỉ đùa thôi... chứ ở trên đời cái gì mà chẳng xảy ra được... hả...
    82 mà lấy vợ thì khí cũng hơi sớm. Dưng mà thôi... quả chín thì phải hái, để lâu nó mõm mòm mom nó rụng thì cũng phí... mà chưa kể có khi thằng khác nó lại hái mất ấy chứ...
    Tớ thì tớ cứ giữ nguyên quan điểm là phải chén, chén thôi... mặc dù có bị meo_dancer82 là cho vài phát cũng đành chịu.
  7. Lonely13

Lonely13 Thành viên mới

Oái người yêu đi lấy chồng a? Khổ nhỉ, nhưng mà có sao, đời còn dài mờ gái còn nhìu, có gì mà phải suy nghĩ.
    Người ta nỡ bỏ mình mà đi thì lý do gì để lưu luyến.
    Have fun!!!
  8. benjamin1982

Oái người yêu đi lấy chồng a? Khổ nhỉ, nhưng mà có sao, đời còn dài mờ gái còn nhìu, có gì mà phải suy nghĩ.
    Người ta nỡ bỏ mình mà đi thì lý do gì để lưu luyến.
    Have fun!!!
    Chú này chẳng hiểu gì về điện cả!ai mà chẳng biết như thế nhưng mà cơ bản là tìm được đứa nó thích mình mình thích nó,căn bản bức xúc của em ở đây là em chưa muốn lấy vợ mà nó thì cứ muốn lấy chông chắc sốt ruột,khỉ thật.chén chén chén thì tầm này là cũng là chuyện bt thôi có gì đâu cái quan trọng là tình cảm bà con ai có y kiến đóng góp cái đi nhanh lên
    sắp tới tháng 10 là THE END
  9. vitxiem82

vitxiem82 Thành viên quen thuộc

Bác này vào nhầm Box rồi, có lẽ bác nên vào Box Tâm Lý Học thì hay hơn đấy.
  10. abc077888

abc077888 Thành viên mới

Bạn ơi, người mình yêu mà sắp đi lấy chồng rồi thì làm sao? Chẳng làm sao cả, nếu nó lấy bạn thì chúc mừng bạn, nếu nó lấy thằng khác thì lại chúc mừng bạn 2 lần nữa, ***** đã dạy: "Không có gì quý hơn độc lập tự do" vội làm cái giề, đang yên đang lành tự nguyện chui đầu vào rọ. Nó cưới chồng xong, chúc mừng nó xong, mình rảnh đi kiếm con bạn khác trẻ hơn, xinh hơn. Có thế thôi. Hết buồn chưa thôi đi nhậu đã.