1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người mình yêu sắp đi lấy chồng fải làm sao???

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi benjamin1982, 28/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chuoi_cu

Chuoi_cu Thành viên mới

Ngày mà em tổ chức ăn hỏi cũng chính là ngày sinh nhật tôi.
    Vẫn nhận thiệp báo hỷ,vẫn đến chúc phúc cho em bằng nụ cười nhưng đằng sau nụ cười đó là một cảm giác trống vắng và đau đớn.Tôi không giám xem hết tập ảnh cưới bởi thấy rằng em quá hạnh phúc bên người ta.
    Ngày em về nhà chồng,tôi chỉ biết đi sau xe hoa và hồi tưởng lại những hình ảnh,những kỷ niệm đẹp đẽ mà tôi và em đã có.Tưởng như chỉ mới hôm qua.Tôi thấy lòng cô quạnh quá.
  2. superknight

superknight Thành viên rất tích cực

" Được tin em lấy chồng, Lòng anh buồn tê tái....."
    Có 1 bài hát như thế mà tui ko nhớ lời, bro nào biết ko vậy.
    Cảm giác của tôi lúc đó á! Nói thật chứ chỉ muốn quẳng hết cả cuộc đời này đi. Bản thân là con trai mà tui mất ngủ mấy đêm , toàn khóc thầm lặng lẽ. Tôi cho rằng những người đàn ông mà để người yêu đi lấy chồng thường là nhu nhược, thiếu quyết đoán, trong đó có cả tôi nữa.
  3. bibi_cute

bibi_cute Thành viên mới

TRong lần tan vỡ này bạn nghĩ mình là kẻ thua cuộc,bất hạnh a?!Sai rồi,bạn là kẻ may mắn đấy!Nếu để lâu hơn mới đổ vỡ thì bạn không còn gì nũa cả.may mà đổ vỡ sớm,bạn còn có thể làm lại cuộc đời.Bạn biết không?Gwyneth Paltrow cực kỳ giàu có,lúc giàu thì tình chưa đổ vỡ,khi bà trên đà phá sản thì cuộc tình lại tan nát.khổ gấp triệu lần bạn phải không?!bạn may mắn đấy,hãy tự nhủ rằng mình là người may mắn...!
  4. miomaximo

miomaximo Thành viên mới

Có một con bé sắp sửa đi lấy chồng nhưng nó lại thích mình thế mới chán vẫn rủ mình đi chơi đều
    hơ hờ anh chị em có kinh nghiệm vào cứu giúp tôi fát tôi không muốn mang tiếng xe ôm chở các em gái đi lấy chồng đâu nhé! vì em này là lần thứ 2 lần trước cũng có một em như thế
    yêu không dám ngỏ vì em cũng sắp đi lấy chồng có nên ngỏ lời không??? ====> bất tài.....hehe...
  5. tamangonem

tamangonem Thành viên quen thuộc

Đêm 30 chưa phải là tết. Em ý chưa lên xe hoa thì vẫn có thể "cướp" lại được mà! Mà kể cả em nào có chông rồi thì ngỏ lời vẫn chẳng sao mà! Vì có chồng là việc của em ý, còn yêu em thì anh vẫn cứ yêu ''có sao đâu"
  6. bibi_cute

bibi_cute Thành viên mới

xui dại là giỏi[r23) ác như ma,bác thử vào "cướp" xem có ổn không?...chúc mừng ng ta thôi chứ còn làm dè nữa
  7. tamangonem

xui dại là giỏi[r23) ác như ma,bác thử vào "cướp" xem có ổn không?...chúc mừng ng ta thôi chứ còn làm dè nữa
    [/quote]
    Không phảo xui dai đâu. Phải quyết tâm đòi lại những gì là của mình chứ! Hãy lấy lại thành Rome!
  8. bibi_cute

bibi_cute Thành viên mới

Không phảo xui dai đâu. Phải quyết tâm đòi lại những gì là của mình chứ! Hãy lấy lại thành Rome!
    [/quote]
    Thế bác chưa từng nghe câu"cái dè quả mìn (nhầm...của mình) thìa sẽ mãi là của mìn,cái dè ko phải của mìn thì thì sẽ không bao giờ thuộc về mìn"chưa nghe hủa?không cẩn thật,nó nổ cho tung xác
  9. tamangonem

[/quote]
    Thế bác chưa từng nghe câu"cái dè quả mìn (nhầm...của mình) thìa sẽ mãi là của mìn,cái dè ko phải của mìn thì thì sẽ không bao giờ thuộc về mìn"chưa nghe hủa?không cẩn thật,nó nổ cho tung xác
    [/quote]
    Chậc chậc, xin mượn lời của Ruabuong nhưng có chỉnh lý 1 tí nhé! "Nếu em sẵn sàng chết vì anh thì anh sẵn sàng bị thương vì em". Khi đấy thì mấy vết nhỏ ấy chẳng nhằm nhò gì mà còn đòi được lại thành Rôm nữa cơ!@
  10. Look_at_me

Look_at_me Thành viên mới

Có sis nì bít đây, nếu cần hát hết bài thì để sis nì post cho (chả nà hồi xửa hồi xưa nhà sis mở karaoke nên sis nhớ nhìu bài nhạc vàng nắm)