1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người phuơng tây có thích vẻ đẹp nhỏ nhắn, baby của của người PHương Đông ko?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi jalanda.ngongan, 01/08/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jalanda.ngongan

jalanda.ngongan Thành viên mới

Cho mình hỏi tý, đàn ông phương Tây có thích phụ nữ Châu Á nhỏ nhỏ bé bé, baby ko
    ngược lại phụ nữ Phương Tây có thích đàn ông châu á có khuôn mặt baby ko
  2. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

tớ đang xa mẹ đây nên câu này có thể trả lời bạn.
    Có! chẳng cứ là Châu Á mà ngay cả những cô "Tây còi" cũng vậy, đều rất được các anh để ý. Tớ thấy rất rất nhiều cặp toàn anh cao 1m85-1m9 đẹp giai cặp với những cô cao có 1m6-1m65....những anh cao to hay bị hấp dẫn bởi những cô nhỏ bé và ngược lại những cô nhỏ bé lại thường thik những anh to cao.
    Phụ nữ Tây có thik con trai châu Á ko?
    Câu trả lời đáng tiếc là ko (đương nhiên nếu anh ta tự tin, hài hước thì cũng có thể nhưng bảo nếu chưa tiếp xúc nhiều thì con trai châu Á hiếm khi là lựa chọn số 1 - đương nhiên ngoại trừ những trường hợp đặc biệt đã thik văn hóa châu Á sẵn rồi và trong trường hợp này Nhật và HQ là đc ưa thik nhất)
    lý do thì đơn giản: con trai châu Á thường còi hơn, nhìn chung là ngoại hình ko bằng con trai bọn nó rồi. và điểm yếu hơn cả là nhát, thiếu tự tin (ko phải trong công việc mà trong vấn đề chinh phục phái đẹp) và ngoại ngữ kém. Bạn nhìn trên phim thấy các anh Tây tán gái ào ào thế nào thì ngoài đời nó cũng thế đó....con trai châu Á thì tớ chưa thấy anh nào làm đc như thế, ngoại trừ những anh sinh ra và lớn lên ở nước ngoài thì có thể nhưng những anh như thế cũng thường cao trên 1m8 và nói tiếng Tây là tiếng mẹ đẻ, ko còn là thuần châu Á nữa rồi...

Còn về câu hỏi có thick con trai mặt baby ko thì cũng giống châu Á thôi, lứa tuổi teen thì thường thích những anh mặt baby như Leo (titanic) hay Jack (Highschool muisical)...nhưng nhìn chung là mẫu đàn ông to cao, có dáng thể thao hay chút cơ bắp vẫn là sát gái số 1 và quan trọng hơn cả là sạch sẽ và có gu ăn mặc.
  3. khutkhakhutkhit

khutkhakhutkhit Thành viên mới

Chả biết ở Tây nó dư nào chứ mình chỉ ở HN thì thấy rất rất nhiều anh Tây tay trong tay âu yếm với những cô xấu kinh, xấu thực sự ý, mình là zai Việt bình thường còn chả muốn làm bạn trai của các cô ý. Chỉ có mỗi đặc điểm chung là các cô ý trông rất Á ĐÔng, chứ không kiểu xinh lai Hàn lai Tây.
  4. daigia005

daigia005 Thành viên mới

gu thẩm mỹ về gái xinh của tây đối với người á đông khác với người á chứ còn sao nữa
  5. xoanquay68

xoanquay68 Thành viên mới

Khoai Tây nó thích mấy em "cho tha đi, mèo tha lại" của VN. Cứ xấu xấu, bẩn bẩn, đen ko mối mọt.... thì các bạn Khoai Tây mới khoái. Lý luận của các bạn ý là dư thế thì ().() mới nhỏ. :))
  6. rezozero

rezozero Thành viên tích cực

bác Hlbrem nói hay vãi , cũng do gu của Tây và Á khác biệt hoàn toàn về tư tưởng , quan niệm về cái đẹp nữa . Vd như bọn Tây rất thích con gái có làn da nâu nóng bỏng ;)) , 3 vòng lắc đều dáng [:P] theo chúng nó da nâu là làn da khoẻ khoắn và đáng mơ ước , chứng tỏ 1 điều rằng người đó đi tắm nắng nhiều và đi du lịch nhiều . Còn những đứa nào mà da trắng quá thì cũng cố đấm ăn xôi đi tắm nắng để không kém miếng so với đứa khác . Có điều những phụ nữ châu Á có làn da hơi ngăm ngăm thôi là cũng khiến mấy chú cả Tây đen lẫn Tây trắng thích rồi vì ở xứ Tây khí hậu ôn đới có ít nắng , nên nhìn những phụ nữ da ngăm ngăm đến từ Nam Mĩ hoặc gốc Á là @-)
  7. quyda

quyda Thành viên rất tích cực

Nhưng mà ngược đời nhỉ
    Zai Tây to thích gái Á nhỏ, nhưng Gái Tây to lại không thích zai Á nhỏ:D

Còn khoản Tây thích Á thì bác nào sang THái Lào Cam mới thấy nó kinh tởm.
    Toàn là những con gầy đét, đen xì, xấu bẩn hơn cả fò Phạm Ngũ Lão, phải nói là kinh lắm ý, thì cái bọn Tây điên nó lại lao vào. Thật không hiểu/chịu nổi.
    Thôi thì cũng coi là dịp đổi đời cho các em đấy vì ở địa phương thì chẳng làm được nghề gì khác=))
  8. nguoicohuong

nguoicohuong Thành viên mới

vào đây đọc mới thấy các bác trai nhà mình kì thị người xấu (theo chuẩn các bác ạh)
  9. tlspace

tlspace Thành viên mới

chuẩn đấy ạ :-":-"
  10. GWENDOLINES

GWENDOLINES Thành viên rất tích cực

Hôm trước vào bar, gặp một thằng Tây hí hửng dắt theo 2 em mặc đồ người dân tộc Mán Mèo gì gì đó, đầu quấn khăn, răng bịt vàng, mắt ti hí, da nâu, chân đi ủng giữa mùa hè >:)