1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Người yêu nhiều...người yêu!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi 1080, 25/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 1080

1080 Thành viên mới

Người yêu nhiều...người yêu!

Có bác nào đang trong tình trạng này không nhi? đã có bao giờ mọi người tự hào vì người yêu mình xinh đẹp và dịu hiền chưa?

Các bạn nghĩ va sẽ xử xự ra sao khi người yêu của bạn được rất nhiều người yêu. Tôi đang rất khõ xử mọi người à! cô ấy được tặng rất nhiêù quà và muốn được nghe một lời khuyên của mình về vấn đề này! Nếu là bạn bãn sẽ làm như thế nào?

Trước khi muốn tin một điều gì đó, hãy nghi ngờ nó !
  2. sea_nymph

sea_nymph Thành viên quen thuộc

Có gì khó, nếu cô ấy biết cách làm cho nhiều ng` yêu mến vậy thì cô ấy cũng phải có cách để họ hiểu rằng dù thế nào thì cô ấy cũng chỉ có một ng` đặc biệt duy nhất là U thui. Còn nếu những kẻ địch đó vẫn tấn công thì bạn lại chính là ng` quyết định, bạn hãy chứng tỏ rằng tình cảm giữa 2 ng` ko có gì phá vỡ nổi sẽ khiến họ ko thể hy vọng, mong mỏi gì nữa...theo tui là vậy đấy
    Thực chất thì con gái ai chẳng thích có ng` theo đuổi và thậm chí khi có 1 ng` đặc biệt cũng vẫn thích (hì, có thể là như vậy) .
    Muốn có hạnh phúc thì phải hiểu tất cả để yêu tất cả.
  3. gungcayvn

gungcayvn Thành viên rất tích cực

người yêu nhiều ngườ yêu,có thì cũng tốt mà cũng đáng lo......nhưung cái chính là ở tình cảm của cô ấy giành cho bạn thế nào.......Nếu thực sự cô ấy yêu bạn,thì cho dù quanh cô ấy có bao nhiều người yêu cũng thế thôi....còn nếu ko có cảm tình với bạn thì cho dù quanh cô ấy ko có ai đi chăng nữa,cô ấy cũng ko yêu bạn đâu
    Yêu thì phải tin chứ?Nếu lúc đo mà tỏ ra ghen tuông hay tức giận vô lí thì chính bạn đã làm mất đi cơ hôi của minhì đấy
  4. cuongtransp1

cuongtransp1 Thành viên quen thuộc

cảm giác đó thật hay đấy..
    Tôi thấy thú vị..chắc bạn cũng thế..
    tất nhiên ko thể ngoài vùng phủ sóng của minh, cậu ạ !
  5. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

hêhh Thế mà Gà con cứ nghĩ các bác zai fải tự hào vì người yêu các bác được nhiều người để ý và yêu mến chứ. HOá ra là đang lo lắng àh?? Chắc là sợ anh khác cướp mất đây. Tự tin lên chứ
  6. Romantic_mafia_

Romantic_mafia_ Thành viên mới Đang bị khóa

oài ông anh cứ lo hão , người yêu xinh hiền dịu như thế mà chịu yêu ông anh thế thì còn lo gì
    Với hàng chục người theo đuổi , thế mà đã chọn ông anh tức là ông anh phải có cái gì đó hơn hẳn người khác và làm bà chị kia cảm mến
    Việc gì phải lo lắng khi mà người ta đã chọn ông anh , nên nhớ tình yêu phải có sự tin tưởng , em mà đuợc như ông anh thì 90% kô lo gì , nói thế tức là còn 10% vào cách sử sự của ông anh nữa , người ta vân nói nhất cự ly nhì tốc độ( cường độ) , ko thường xuyên hâm nóng tình cảm thì môt viện ngọc quý như thế đến em có cơ hội cũng nhảy vào ấy chứ
  7. nguyendongthuy

nguyendongthuy Thành viên mới

Hãnh diện đấy nhưng khó chịu vô cùng. Nhìn người yêu mình hý hửng nhận quà người khác thì sao nhỉ? Ngoại trừ bạn có khả năng tài chính mua cho cô nàng tất cả những gì cô nàng nhận được từ người khác
  8. Alexander_the_great

Alexander_the_great Thành viên mới

không thường xuyên gọi điện được có sao ko?
    vi tớ kô ở VN....
  9. hungdo3d

hungdo3d Thành viên rất tích cực

Trâm phải trừ anh ra chứ. Mỗi lần vào đến nhà người yêu của anh là toát hết mồ hôi, chen mãi mới vào được vì các anh đến tán đứng trật hết cả lối vào. Thế mà có bao giờ anh tỏ ý đuổi anh nào đi đâu, thậm chí còn động viên bạn gái anh chịu khó đi chơi với mấy anh bạn khác ý chứ. Hhế hế, cứ mỗi lần đi chơi về là em ấy lại chạy vội đến chỗ anh, kêu là chẳng có ai bằng anh, em thật hạnh phúc vì có anh, mà anh nhấm nháy với cô nào là liệu hồn với em. Thấy anh có oan ức không Trâm, mình thì cho người yêu đi chơi thoải mái, thế mà người yêu của anh lại cấm anh nhấm nhẳng với cô nào.
  10. losmerengues2711

losmerengues2711 Thành viên mới

Hê hê không ổn . Nếu cô gái kia chưa chính thức là người yêu của bạn thì no vấn đề , 2 người đang chỉ là thích nhau thì no vấn đề , nhưng cái chính nếu cô ấy là người yêu của bạn rồi thì không bình thường ... Vì đã là người yêu của bạn thì bằng cách nào đó cô ấy sẽ phải tự biết làm cho những người thích cô ấy hiểu rằng cô ta đã có nơi chốn và nếu ai có ý định cưa cẩm thì nên dừng ngay lại . Và khi đã có người yêu thì không nên nhận quà của những kẻ si mê tán tỉnh nữa , còn không thì không chấp nhận được . !