1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

....NGƯỢNG CHƯA KÌA....

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi xinhgirl, 22/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xinhgirl

xinhgirl Thành viên mới

....NGƯỢNG CHƯA KÌA....

XG lấy ý tưởng trên 1 tờ báo của teen , hi vọng topic sẽ là nơi mọi người có thể thoải mái chia sẻ những chuyện đã từng khiến mọi người fải ước " giá đất nứt ngay lập tức để chui xuống cho đỡ ngượng" . Naturally nha!
  2. ch1p_nh0

ch1p_nh0 Thành viên mới

Chuyện kể rằng có một người lập Topic : HÚ HÚ...THỌ XUÂN NHÀ MÌNH ƠI...vào đây chơi với tui....
    Lập xong chẳng có Mem nào chỉ đc cái làm đất cho các cao thủ Spam vào chiếm lĩnh .........

3. xinhgirl

xinhgirl Thành viên mới

XG xin xì tát trước nhé!
    Năm lớp 11 , tui về quê nghỉ hè.Thị trấn nhà tui có mời 1 đoàn ca nhạc về diễn ở sân vận động . Từ chập tối mấy đứa bạn đã í ới rủ đi ra ...xí chỗ . Cả bọn kiếm đc chỗ ngồi fía trên khá đẹp . Chờ mãi mới đến giờ biểu diễn . Fần ca nhạc chán òm , tui ngán ngẩm gục đầu vào vai đứa bạn lim dim chờ đến fần diễn hài. Chờ mãi mới đến-tui fấn khởi ngóng cổ xem , cười phớ lớ chẳng thèm để ý j đến xquanh . Đến đoạn ông diễn viên đóng giả con gái , đi lại uốn éo , "phụ tùng" thì rơi linh tinh cả thì tui ko chịu đc nữa -cười chảy cả nước mắt ....và trong lúc tít mắt chẳng thấy j xung quanh,tui hồn nhiên quay sang bên trái vít cổ con bạn gục đầu cười cho..thoải mái.
    Chợt.... tui nhận ra..hình như có j lạ lạ...Quái,con bạn mình tóc ép bóng mượt...sao giờ lại ...lởm chởm thế này...Giật mình đánh thót 1 cái , tui đẩy vội "con bé" ra....Ôi mẹ ơi, trước mặt tui là 1 thằng ku lạ hoắc lạ huơ-đang ú ớ nhìn tui đầy...sợ hãi...Mấy đứa ngồi bên cạnh -sau khi tròn mắt nhìn tui-bắt đầu cười fá lên.Ui mẹ ơi , chúng nó ngả hết vào nhau mà cười. Thì ra con bạn chết tiệt đã mò ra đi mua đồ ăn tự đời nào...và thằng "bé" chẳng bỏ lỡ cơ hội mò lên chiếm chỗ. Chẳng thể làm j hơn-tui đứng dậy ,đẩy thằng bé sang 1 bên và....chạy 1 mạch ra ngoài. Tôi đã thực sự mong 1 trận động đất vài nghìn độ richte xảy ra ngay lúc ấy.Nhưng chẳng có động đất nào cả và tui cũng chẳng thể thoát đc miệng lưỡi thiên hạ cả tháng sau.Hehe-nhưng dù sao cũng là 1 kniệm để đời
  4. xinhgirl

xinhgirl Thành viên mới

cứ coi như đất lành đi-mà đã đất lành thì...phải đậu rùi
  5. muathuvang106q

muathuvang106q Thành viên rất tích cực

cho .........tớ đậu với XG ơi
  6. tanmaithanh

tanmaithanh Thành viên mới

... đậu nhiều quá thì đất chẳng lành!
  7. xinhgirl

xinhgirl Thành viên mới

nè nè nè - xì pam ở topic THỌ XUÂN củ tui là đủ rùi nhá - pót bài đúng chủ đề đê
  8. daofuxuthanh

daofuxuthanh Thành viên mới

Thấy topic mới toe , ghé zdô ủng hộ cô iêm bài !!!

Ngày còn học PTTH (hình như năm 11 thì fải) , một hôm nghỉ giải lao 15" giữa giờ, mấy thằng con trai chia làm 2 đội đá cầu với nhau , mình cũng có mặt tham chiến . Tất cả những đứa còn lại và khá đông dân số Eva lớp mình cũng tham gia cổ vũ (chưa kể một số dân của lớp lân cận). Đang hăng vì đội mình dãn tỷ số , khán giả cũng đang reo hò mạnh thì bỗng tất cả dừng lại bởi một âm thanh nghe "Soẹt !" khá lớn . Sau đó tất cả đều cười fá lên vỗ tay ầm ầm , chỉ riêng mình mặt đỏ như gấc , quần áo lại sơ vin ngon lành nữa chứ. Trời ơi ! Lúc đó chỉ mong mặt đất có kẽ nẻ thật to để chui ngay xuống đó . Mình rút vội sơ vin ra cho áo che bớt đi rồi chạy ngay vào lớp .
    Cũng may là ko có mặt iêm mà mềnh đang cưa !!??
    Ngay lập tức rủ một thằng đi cùng ra ngoài để nhờ thợ may lấp chỗ trống . Cố gắng đi thật khép cho đỡ lộ , ra gần đến cổng trường thì gặp "em " đi trở vào (nghĩ bụng cũng ko sao vì em chưa biết ) .
    Không thể tưởng tượng được . Em tưởng mình ra ngoài kiếm cái j` măm măm nên đòi đi theo , ko biết giải quyết thế nào thì thằng bạn khốn nạn nó lại fun ra sự thật , ko biết fải chui vào đâu nữa !!!???
  9. xinhgirl

xinhgirl Thành viên mới

UP ...sọt cái này-bà con lướt tốc độ thía???hỏng kịp ghé chân topic vô cùng hay ho của tui chút huh?
  10. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

@XG: Cứ up bài kiểu như bên muare là phạm quy đấy.