1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nguyễn Thượng Hiền - Những chuyện vui đầy ấn tượng

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi vanghoacuc, 17/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vanghoacuc

vanghoacuc Thành viên mới

Sự thật muh...ngắm người mình thích trong trang phục đồ bơi thì còn gì bằng hen ban luoizekiu
  2. tranghoalan

tranghoalan Thành viên mới

hinh nhu vanghoacuc hoc A5 phai ko, minh cung hoc khoa 93-96, A4. Khong biet vanghoacuc biet minh ko nhi
  3. tranghoalan

tranghoalan Thành viên mới

hinh nhu vanghoacuc hoc A5 phai ko, minh cung hoc khoa 93-96, A4. Khong biet vanghoacuc biet minh ko nhi
  4. wendy-nguyen

wendy-nguyen Thành viên mới

hi, tranghoalan
    Bạn vanghoacuc học A8.
    Mình hoc A5, do cô Trần Dung chủ nhiệm.
    Bạn học A4 do thầy Thu dạy toán chủ nhiệm?
    Có lẽ mình biết nhau đấy. Có gì liên lạc với mình qua email nguyenhuong65@yahoo.com
  5. wendy-nguyen

wendy-nguyen Thành viên mới

hi, tranghoalan
    Bạn vanghoacuc học A8.
    Mình hoc A5, do cô Trần Dung chủ nhiệm.
    Bạn học A4 do thầy Thu dạy toán chủ nhiệm?
    Có lẽ mình biết nhau đấy. Có gì liên lạc với mình qua email nguyenhuong65@yahoo.com
  6. Pho_vang_buon_lam

Pho_vang_buon_lam Thành viên tích cực

có ai học cba16 khong tho dan nè
  7. Pho_vang_buon_lam

Pho_vang_buon_lam Thành viên tích cực

có ai học cba16 khong tho dan nè
  8. vanghoacuc

Chuyện ủng hộ lũ lụt
    Sao hùi đó, những năm VHC học á...năm nào ĐBSCL cũng có lũ lụt hết
    Trường mình cũng dễ thương..kiu học sinh và giáo viên đóng góp, xong rùi tặng, rùi cho vùng bão lụt...không quên phần quảng cáo để đánh bóng tên tuổi trường thân yêu
    Lớp VHC cũng là một trong những lớp nhiệt tình nhất.
    Năm lớp 10 thì đóng quá trời, bà con đè nhau ra, móc hết túi trái túi phải, túi trên túi dưới để lấy danh hiệu '' Lớp ủng hộ Lũ Lụt nhiều nhất'' Đóng xong rùi, qua hôm sau là thấy tình hình lớp khác hẳn, giờ ra chơi không thấy ai đi uống nước ăn hàng hết trơn...còn tiền đâu mà ăn
    Năm 11, Bi lớn hơn ...già hơn... khôn hơn, năm đó mỗi em móc túi đúng một ngàn đồng, được nhận danh hiệu '' Lớp ủng hộ Lũ Lụt ít nhất''
    Làm cô chủ nhiệm phải khều lớp trưởng lại thì thầm... thì thầm.... hic...hic chạy cũng không thoát, lại phải móc hầu bao để chia xẻ
    Năm 12, trường đổi model, xây nhà tình nghĩa cho Bà Mẹ VN anh hùng nào đó...hic...hic, lại phải hy sinh
    Nhưng có lẽ vì vậy, mà VHC nghĩ ai là học sinh của NTH đều có thể tự hào về trường mình - một ngôi trường có tấm lòng nhân ái. Trường đã cho ta những cơ hội để thực hiện những hành động đẹp, mà nhiều khi trong cuộc sống bon chen, vội vã này...đôi khi ta hờ hững và ta chẳng buồn quan tâm
  9. vanghoacuc

Chuyện ủng hộ lũ lụt
    Sao hùi đó, những năm VHC học á...năm nào ĐBSCL cũng có lũ lụt hết
    Trường mình cũng dễ thương..kiu học sinh và giáo viên đóng góp, xong rùi tặng, rùi cho vùng bão lụt...không quên phần quảng cáo để đánh bóng tên tuổi trường thân yêu
    Lớp VHC cũng là một trong những lớp nhiệt tình nhất.
    Năm lớp 10 thì đóng quá trời, bà con đè nhau ra, móc hết túi trái túi phải, túi trên túi dưới để lấy danh hiệu '' Lớp ủng hộ Lũ Lụt nhiều nhất'' Đóng xong rùi, qua hôm sau là thấy tình hình lớp khác hẳn, giờ ra chơi không thấy ai đi uống nước ăn hàng hết trơn...còn tiền đâu mà ăn
    Năm 11, Bi lớn hơn ...già hơn... khôn hơn, năm đó mỗi em móc túi đúng một ngàn đồng, được nhận danh hiệu '' Lớp ủng hộ Lũ Lụt ít nhất''
    Làm cô chủ nhiệm phải khều lớp trưởng lại thì thầm... thì thầm.... hic...hic chạy cũng không thoát, lại phải móc hầu bao để chia xẻ
    Năm 12, trường đổi model, xây nhà tình nghĩa cho Bà Mẹ VN anh hùng nào đó...hic...hic, lại phải hy sinh
    Nhưng có lẽ vì vậy, mà VHC nghĩ ai là học sinh của NTH đều có thể tự hào về trường mình - một ngôi trường có tấm lòng nhân ái. Trường đã cho ta những cơ hội để thực hiện những hành động đẹp, mà nhiều khi trong cuộc sống bon chen, vội vã này...đôi khi ta hờ hững và ta chẳng buồn quan tâm
  10. vanghoacuc

Puppy Love ~ Chuyện tình yêu trẻ con
    Dạo này VHC thấy có nhìu bạn khóa 93-96 vào box này chơi quá hen.
    Chuyện tình yêu trẻ con hùi đó...khóa của tụi mình toàn là những chuyện tình dễ thương mà thôi. VHC kể ra mấy chiện, chiện của bạn nào thì bạn đó hú lên cho bà con biết mặt nha
    Valentine day
    Lớp 12 A 8 có một bạn nữ rất là thầm lặng, hiền, trong lớp bạn í rất bình thường
    ten te''n ten.....
    vào một buổi sáng đẹp trời nọ, VHC đang đứng ngắm trời mây ở ngoài hành lang kế bạn gái đó, tự nhiên thấy một anh chàng ôm một đóa hoa Lys thiệt là bự, ở giữa có một nụ hồng thiệt nhỏ.....he he he ...anh chàng tiến tới tặng cho bạn đó.
    Í trời, đó là lần đầu tiên trong đời mình biết có một cái ngày lễ vô cùng dễ thương như vậy tồn tại
    Từ đó VHC ghi nhớ luôn ngày 14/2......nhờ một cute couple khác
    Mưa dầm thấm đất
    Một anh chàng lớp trưởng lớp khác...tuần nào cũng phái một bạn đệ tử đến để tặng cho một bạn nữ lớp VHC một cuốn báo Mực Tím...chuyện này ban đầu còn chưa có người biết...sau này khổ chủ bị phát hiện...đã bị một hình phạt rất nặng nề do còn là học sinh mà dám iu
    Lần nào nhận báo xong, cũng bị mua kẹo mua trà đá đãi bạn hiền hết trơn á
    .........nhìu chiện wa'', từ từ có thời gian sẽ tám tiếp
    Được vanghoacuc sửa chữa / chuyển vào 14:46 ngày 18/06/2004