1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nguyenducquyzen nói gì về Thang Long?

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi nguyenducquyzen, 25/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenducquyzen

nguyenducquyzen Thành viên quen thuộc

Nguyenducquyzen nói gì về Thang Long?

Hì hì... em xin chào các bác, như đã hứa, hôm nay em xin đưa ra chủ đề này để để phục vụ nhu cầu trao đổi về những sự kiện nóng hổi ở Thang Long trong mấy ngày qua. Hiện giờ em chưa kịp viết, các bác cảm phiền chờ đợi, đến chiều em sẽ gởi nó lên nhé!
    tiện đây em xin nhắn bác Galivant là: không phải là bác Anh Minh bác ấy bảo vệ Thang Long đâu, mà thực ra bác ấy có thâm thù đại hận với từ em lâu lắm rồi, bác hãy vào xem ở đây thì sẽ rõ:
    http://ttvnonline.com/forum/topic.asp?whichpage=5&TOPIC_ID=31479
    bác xem bài gởi lúc: 18:40 ngày 23-1-2002 sẽ rõ!
    Chỉ có điều bác ấy trước kia không dám xông vào đả em, vì sợ bị em quật lại. Còn bây giờ bác ấy chơi cái trò ?odậu đổ bìm leo?, ?otheo đóm ăn tàn?, tưởng là em ngã ngựa rồi lên xông vào chửi mắng cho sướng cái miệng ấy mà, hì hì... bác ấy thật là giàu trí tưởng bở.. hí hí.... Nhưng thôi! lần đầu em tha cho bác ấy. Nếu bác ấy vẫn còn chưa biết phục thiện, thì em đành phải tặng cho bác ấy một kinh nghiệm để đời vậy.

TB: trước kia em vào diễn tuồng cho các bác ấy xem. Bây giờ em lại được xem một tuồng hát thật là hay, cũng không uổng cái công mình qua bên đó. Nhưng quả thật là em thấy rất coi thường các bác ở bên ấy. Khi em nói chuyện nghiêm túc, thì các bác ấy dùng những lời lẽ vô văn hoá để chửi mắng thâm tệ, thậm chí là còn khoe ở đó là vương quốc Bỉ, chơi theo luật rừng, rồi tranh luận là làm sao để cho đối phương bị tức điên lên chứ không phải là để học hỏi gì cả! Thế rồi khi em vừa mới hua tay một cái, thì các bác ấy sôi lên sùng sục, đến bây giờ vẫn còn chưa nguôi thâm thù đại hận với em. Và đặc biệt là cái cách mà các bác ấy xoá sạch dấu vết, Để giữ cho Thang Long một bộ mặt sạch sẽ, rồi lên cái giọng đạo đức để quy kết em cái tội vào đó phá phách nữa chứ, thật là buồn cười quá đi thôi.

Những điều này em viết ra để các bác nào sau này có vào Thanh Long biết mà cảnh giác. Em cũng chẳng tốt đẹp gì, nhưng chơi cái trò bẩn như các bác ấy thì em nghĩ chắc là chỉ các bác Thang long mới có.

Nếu các bác Thang Long còn có chút lòng tự trọng, thì theo em các bác hãy phục hồi lại mấy bài viết vô văn hoá ấy đi. Mong các bác rút kinh nghiệm lần này, nếu bản thân mình không chịu nổi sự công kích của người khác, thì đừng nên đi công kích ai cả. Còn nếu cứ đi công kích người khác, thì khi bị người ta làm cho tức lên thì ráng mà chịu nhé, khỏi trách ai được.

Chỉ tội cho bác khachvanglai! phải giơ đầu chịu báng! hì hì....

2đức

Được sửa chữa bởi - username vào 25/02/2002 18:58

Được sửa chữa bởi - milou vào 26/02/2002 02:46
  2. Wow

Wow Thành viên quen thuộc

Bác zen ơi, em thiết nghĩ những nhận xét về Thăng Long bác nên đưa ra trao đổi trực tiếp trên Thăng Long, bác đưa sang đây khác nào nói sau lưng người khác, đem hận thù cá nhân ra mà kích động gây mất đoàn kết.
    Thất vọng về bác quá!!!
    Mời bác xem phản hồi của bác khachvanglai:
    http://www.tathy.com/thanglong/topic.asp?TOPIC_ID=2407&FORUM_ID=17&CAT_ID=1&Topic_Title=G%E1%BB%ADi+b%C3%A1c+Quyzen+v%C3%A0+c%C3%A1c+b%E1%BA%A1n+kh%C3%A1c%2E&Forum_Title=Chuy%E1%BB%87n+nghi%C3%AAm+ch%E1%BB%89nh
  3. nguyenducquyzen

Chào bác Wow!
    Bác đưa ý kiến rất là hay, nhưng sao em không thấy bác có ý kiến gì về vấn đề này trong cái Ete của em vậy?
    Bác vào đây xem nhé:
    http://www.ttvnonline.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=41404
    Nhưng mà em thấy cái chủ đề Thang long này lên kết thúc ở đây đi thôi, các bác có đồng ý không? Nhưng nhớ là phải tha cho cái "Ete" của em nhé! Hãy để Ete là Ete đừng biến nó thành Thang long được không hả các bác?
    2đức
  4. nguyenducquyzen

http://www.tathy.com/thanglong/topic.asp?whichpage=9&TOPIC_ID=2383&FORUM_ID=17&CAT_ID=1&pollresults=0&Forum_Title=Chuy%E1%BB%87n+nghi%C3%AAm+ch%E1%BB%89nh&Topic_Title=Ether%2C+Catfish%2C+Evil+v%C3%A0+b%C3%A1c+Qu%C3%BDZen
    2đức
  5. Wow

Ête á? Xời, bác không nói em từ đầu, hìhì, em với bác bắt tay cái nào, quý hoá quá.
    Chả giấu gì bác, hồi xưa học ở trường em biển thủ được mấy thùng ête, giờ vẫn chôn dưới vườn nhà. Thế bác cần bao nhiêu? Em thầu. Chỗ thân tình, bác cứ gọi là yên tâm về khoản giá cả và chất lượng.
    Thế bác nhá, có gì bác liên lạc em sớm.
  6. nguyenducquyzen

Hị hị... em biết là bác chả biết gì về Ete đâu!
    Em chỉ dẫn bác vào đó không phải là để bác bàn về E te với em. mà em muốn hỏi bác là sao bác không có ý kiến gì về cái vụ các bác ấy đưa Thang long ra làm loạn cái Ete của em ở đó, chờ đến khi em lập riêng một cái Topic về Thang long cho các bác ấy, để giải toả cho cái Ete rồi, bác mới nhảy vào phê bình em vậy? Hình như bác không được khách quan cho lắm! hì hì...
    2đức
  7. Wow

ặ?, TL là TL mà ?ête là ?ête chỏằâ lỏằi m?Ău l?ên t?ưnh quỏ?Ê hỏằÊp t?Ăc làm ?fn vỏằ>i b?Ăc mà b?Ăc lỏ?Ăi ?'?Ă ?'?ưt em ngay tỏằô vòng gỏằưi xe thỏ?? này à? Hỏằ< hỏằ<
  8. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

he he Wow ơi làm chị cười bò cả ra ghế nè......

Don't dream it's over!
  9. nguyenducquyzen

Hị hị.. chào bác Wow!
    Hị hị... nếuw là bác thì chắc là bác muốn như vậy nhưng em không phải là bác, hị hị....
    2đức
  10. Wow