1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Aries (21/3 - 19/4) - Bạch Dương - Tầng 8, nơi tụ hội cuả các "chàng cừu" dũng mãnh và những "cô

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Silvia_Linh, 04/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Bố trí nghỉ thôi. HIx hix
  2. metquadi

metquadi Thành viên rất tích cực

Hãy thử khám phá xem điều gì sẽ đến với bạn trong tháng 7 này nhé!
    Bạch Dương (321/3 - 19/4)
    Tâm trạng của bạn trong những ngày đầu của tháng mới là sự chán chường, chẳng có chút tinh thần nào để làm việc cả, nếu có cố làm thì hiệu quả cũng không được gì. Nếu vậy thì bạn đừng cố làm, cứ nghỉ ngơi để nạp thêm năng lượng cho đến khi nào bạn thực sự sẵn sàng. Bạn cứ thoải mái bước ra ngoài, tham gia những hoạt động cộng đồng hay bất kỳ hình thức nào giúp tâm trạng của bạn phấn khởi hơn, vui tươi hơn, có như thế bạn mới mau sớm lấy lại phong độ cho mình.
    Đến khoảng ngày 8, 9 nếu bạn có bất kỳ ý tưởng nào hay nghĩ ra được một viễn cảnh nào có thể cải thiện và phát triển tốt chuyện tình cảm thì hãy nhanh chóng thực hiện liền đi nhé.
    Trong khoảng thời gian ngày 13 đến 15, dường như bất cứ việc gì co bàn tay của bạn chạm vào đều thành công ngoài sức tưởng tượng cả. Thích rồi nha!
    Ngày 19, 20 sẽ đem đến cho bạn khá nhiều công việc, nhiệm vụ mà đặc biệt liên quan đến gia đình. Chỉ nghe đến thôi mà thấy oải rồi. Thôi nào, càm ràm, nhăn nhó chẳng được ích gì đâu, sao bạn không cười thật tươi và cố gắng làm tốt từng việc một nhỉ. Bạn sẽ phát hiện ra những điều thú vị mà không thể nào nghĩ đến đâu.
    Khoảng ngày 25 bạn sẽ có một trãi nghiệm bất ngờ và cố rút ra bài học cho mình nha. Những ngày còn lại của tháng, hãy thực hiện những việc sau: có một kế hoạch luyện tập thể dục hợp lý và thực hiện thật tốt; nếu bạn có đi ra ngoài ăn tối cùng bạn bè thì thử tìm đến những quán ăn mới với những thực đơn mới. Lâu lâu phải đổi hương vị chứ.
  3. ElLula

ElLula Thành viên mới

mò vào nhà vì cái bác này...
    thấy bác hấyng box Tâm Sự,,,mình vô ngó xem bác nỳ thế nào.???hô hô
    cho em chào cả nhà buổi sáng ạh
    em sở lượn đây
  4. ZARG

Vật tớ nhỉ, có gì đâu mà vật thế ???
  5. ElLula

ElLula Thành viên mới

,,,em vật vì số gold bác có...đùa đấy,,,tại bác hay lại sang box Tâm Sự,,,mà em là thổ công hà bá,,,lại thêm tật tò mò...
    sori...
    he he,,,bác cho em gold đê.???=))
    đùa thôi,,,bác có vẹ si tìh phết nhề.???
  6. ZARG

Si tình thì tình nó mới si, ko yêu người sao người yêu lại dc, đơn giản thế thôi mà cũng phải lăn tăn !
    Nhân tiện xin lỗi cả nhà, tối nay em ăn 3 cái sinh nhật nên đành phải bỏ ọp (mặc dù chắc là không ọp được nữa rồi)
  7. EmLaMomTo

EmLaMomTo Thành viên mới

Apologies accepted (mặc dù chả có cái vụ off nào )
  8. Nhoc_NK

Nhoc_NK Thành viên mới

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ: Hãy thử khám phá xem điều gì sẽ đến với bạn trong tháng 7 này nhé!
    Bạch Dương (321/3 - 19/4)
    Tâm trạng của bạn trong những ngày đầu của tháng mới là sự chán chường, chẳng có chút tinh thần nào để làm việc cả, nếu có cố làm thì hiệu quả cũng không được gì. Nếu vậy thì bạn đừng cố làm, cứ nghỉ ngơi để nạp thêm năng lượng cho đến khi nào bạn thực sự sẵn sàng. Bạn cứ thoải mái bước ra ngoài, tham gia những hoạt động cộng đồng hay bất kỳ hình thức nào giúp tâm trạng của bạn phấn khởi hơn, vui tươi hơn, có như thế bạn mới mau sớm lấy lại phong độ cho mình.
    Đến khoảng ngày 8, 9 nếu bạn có bất kỳ ý tưởng nào hay nghĩ ra được một viễn cảnh nào có thể cải thiện và phát triển tốt chuyện tình cảm thì hãy nhanh chóng thực hiện liền đi nhé. [/QUOTE]
    Sao mà đúng thế nhỉ, em đang nản hết sức, chả làm đc cái việc gì.
    À, chào mọi ng, em cũng là Bạch Dương và tính cách của em là tính cách nổi bật của 1 BD chính hiệu.
    Được nhoc_nk sửa chữa / chuyển vào 12:45 ngày 05/07/2009
  9. marathon

marathon Thành viên quen thuộc

Hom qua dinh sn ong ban than ma den hom nay van say,
  10. ZARG

Hợ, đêm qua em cũng bia bọt oánh bài, 4h chiều mới dậy ?