1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Aries (21/3 - 19/4) - Bạch Dương - Tầng 8, nơi tụ hội cuả các "chàng cừu" dũng mãnh và những "cô

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi Silvia_Linh, 04/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Úi giời, không ngờ hội Cừu ai hát cũng hay... Hôm nào ZARG post ảnh ăn chơi thác loạn của hội Cừu lên đây nhé.
    Anh Alabakha về có bị vợ hỏi tội không ạ?. Nhất vợ anh đấy!
  2. maluudan

maluudan Thành viên tích cực

Buỏi offline đã thành công tốt đẹp, cảm ơn tất cả các bạn
    (Nghe bác Alabaka nói lần này đi là đông nhất từ truớc tới nay)
    Tiếc cái là ko ai chịu đem máy ảnh đi chụp ít để cho bà con ở nhà thèm chơi :))
    nguvanbaochi và ice river man hát rất hay
    @EmLaMomTo: thấy em đi nhẹ, nói khẽ, cười duyên thế mà sao lại tên là mồm to nhỉ:
  3. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Đi ọp về rất vui ạ !
    Tớ chỉ có 2 ảnh chụp bằng điện thoại thôi, cả nhà xem và cùng chia sẻ không khí nhé !
    Người đàn ông trên dòng sông băng hát cực kỳ hay, bạn Ngữ Văn Báo Chí hát thật mượt mà trữ tình - đầy nữ tính luôn ạ!
  4. 01010100

01010100 Thành viên mới

Hic hic, thấy off vui ghê. Mãi phút cuối mình lại không đi nữa . Tiếc thế, mình đi có phải cả nhà có ảnh ko? Máy ảnh đang để trong cốp xe mà .
    Lần này, đúng là đông nhất kể từ khi off uống rượu ở quán ven sông hồng đến giờ. Chúc mừng . Nhìn thấy thiên hạ mà mình cũng máu, lần sau cố gắng đi. Hôm qua, đi uống bia cũng hơi choáng rồi nên ko đi nữa .
    @Mồm to: Em tà lưa thế nào mà các bạn lại nghĩ em đi nhẹ nói khẽ cười duyên nhỉ? Chắc là gặp lần đầu nên thế
  5. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Bổ sung thêm, ZARG hát hệt Lam Trường, nhất quyết ko chịu sai đến 1 từ luyến láy.
    Bác Alabaka thì hát... không giống ai. Không biết đó là bài gì, vẫn hát được tuốt.
    Maluudan và Scarlet hát "Vầng trăng khóc" giống như... đôi tình nhân vừa mới chia tay ấy nhỉ, cảm động ghê!
    Riêng anh Maraton thì đóng phim "người... Việt Nam trầm lặng", anh ý không biết hát ạ, nhưng mà có đôi tai thẩm nhạc tốt như anh ý là OK rùi.
    Công nhận hôm qua vui! Ai hôm qua không đi chắc chắn phí mất nửa cuộc đời.
    Em là mồm to thì cực kỳ dịu dàng. Tiếc là ng iu của em ấy bắt về hơi sớm (đoán thế!)
    Được nguvanbaochi sửa chữa / chuyển vào 11:58 ngày 25/07/2009
  6. EmLaMomTo

EmLaMomTo Thành viên mới

Ối giời ơi, "thằng" người yêu nào của em mà dám gọi em về sớm làm em không được có mặt trong ảnh đáng tội chết rồi Hôm qua em phải về sớm cả nhà không biết chứ em tiếc đứt từng khúc ruột Lần sau nhà mình ọp ẹp hát hò đừng có đi 8h thế này nhé , em là em toàn phải về sớm thôi, hôm qua về muộn quá giờ giới nghiêm hẳn 14'' đấy, may mà mẹ em không nói gì
    @ maluudan: cái tên em cũng từ cái nhà này mà ra đấy Em lập nik hôm đầu tiên em đi off với nhà về đấy
    @ Mr Tân: em dịu dàng ngoan ngoãn dễ thương hiền lành tốt bụng đáng yêu thế nào ai cũng biết rồi, anh đừng có dìm hàng
  7. marathon

marathon Thành viên quen thuộc

Hoàn toàn đồng ý với em về vụ này,
    Mà em đào tạo mama với papa em thế nào chứ 10h đã phải có mặt ở nhà thì sớm quá. Bảo với các cụ con ko kiếm được anh nào trách nhiệm hoàn toàn là do ba, mẹ. Lần sau em về nhà trước 11h có khi lại bảo sao hôm nay về sớm thế ấy chứ,
  8. marathon

marathon Thành viên quen thuộc

Ông zarg chụp kiểu gì mà trông tôi như ma thế kia,
    Hôm trước thấy vác cái máy ảnh rõ to tưởng pro hóa ra ...
  9. tiensinhdatinh

tiensinhdatinh Thành viên mới

Ọp ẹp vui nhờ!
    Hôm nào ọp ẹp nhưng ko hát hò j, chỉ đi ăn ốc thì ới cho anh.
    Vào nhìn trước nhìn sau mấy cái ảnh... chả thấy đứa nào quen mặt
  10. 01010100

01010100 Thành viên mới

Bác lên núi ghẹo ni cô nhiều hoa mắt hay sao mà ko thấy anh alababa to vật vã kia à?
    @Mồm to: Dìm là dìm thế nào, ko nói thế hàng làm sao mà nổi lên được