1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhà Fanjuly (Tầng 3) - Tam Đảo 3 (T2-3) + Hà Giang ký sự (T19-24), Con đường màu xanh...

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi lotus8x, 09/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haiyen0605

haiyen0605 Thành viên mới

hi em thấy ý kiến chi? fi hay hiiiii ca? nha? mi?nh cufng la?m cái j tí chứ nhi? cho em tham ja vói nhe,tối thứ 7 na?y em dc nghi? học hiiiiiiiiiii
    a?h tin mới
    đê? chuâ?n bị cho vụ leo fan 2 em mới sắm dc 1 em jâ?y cao cô? trông cufng kha khá nhưng chắc tại dân ti?nh mi?nh k khoái nên nó bị ế
    boo ja?m já chi? co?n 60k 1 em thôi,em vư?a tậu xong đem vê? ngắm nghía rất tâm đắc ai định mua thi? nhanh lên nhe em vu?a thấy nó ja?m já ma? ha?ng đaf sắp hết rô?i
    có 60k thui ma? chất lượng lắm hiiiiiiii
    chúc ca? nha? 1 nga?y mua sắm vui ve? hiiiiiiiiiii
    em thấy tâm đắc lắm hiiiii đôi na?y thấy nhafn la? made in vietnam cơ đấy hiiiiiii
  2. amechan

amechan Thành viên mới

Ỉn ơi! tớ nói thật với ấy chứ giầy ở BÔO mà hạ giá rồi còn toàn đồ vớ vẩn, đẹp mã mà chất lượng rởm thui! thật đó! :D những đôi đấy tớ toàn thấy bày hàng năm nay rùi! bán đi bán lại!
    All: Cả nhà các anh các chị có ai nghĩ lại ham muốn đi thì pm Bác Đăng đi! :D
  3. tuankt

tuankt Thành viên mới

Em ơi, cẩn thận có kẻ bỏ em mà chở người ta đi đó. họ mà đi là em mất xế đó. anh ko kêu bác Minh còi khác đuwọc đâu.
  4. leolady307

leolady307 Thành viên mới

Nhà mình đi xem nhà ma đi ở công viên tuổi trẻ
    Em chưa đi nhưng thấy bảo vui lắm
    trích vài đoạn vui vui
    cuối tuần sau đi nhé
    "Một bạn nữ vừa bước ra khỏi cửa đã ngồi thụp xuống đất, lau nước mắt nhưng vẫn toe toét cười nói với những người ở ngoài: ?oÔi sợ lắm, sợ lắm chị ơi. Chị đừng vào?
    ?oMột ''''con ma'''' định nhảy vào bóp cổ mình, sợ quá nên mình đá luôn cho anh ấy một cái. Chẳng biết trúng chỗ nào, chỉ thấy anh ma này ôm bụng lùi lại ngồi trong góc, giờ nghĩ lại thấy buồn cười quá"
    chú ý anh em: mặc áo thật chắc vào
    ko mặc áo sơ mi ko chị em kéo cho đứt hết cúc
    hình như là 20k 1 vé thì phải
    tuần sau nhà mình đi nhé
    Cho kèm ngưòi thoải mái
  5. fifillehn

fifillehn Thành viên mới

chà , thằng này nó về giúp mình một tay rồi đây
    @ Ame: kỷ luật nghiêm thế mà vẫn có kẻ chạy làng ? năn nỉ bác MInh còi trước cho chắc vậy em ơi
  6. Cheetah_on_chase

Cheetah_on_chase Thành viên mới

7. lacthienhung

lacthienhung Thành viên mới

cái này mấy ông chốt quan tâm thôi , còn lại mọi người bỏ qua cũng chả vấn đề gì , bão thế này thì cuối tuần nắng chắc rồi, chỉ sợ là bão nó làm lúa....ko còn nguyên vẹn thôi =.=!!!
    Mai lên đường rồi, mọi người chuẩn bị đầy đủ nhé, nhà mình đi chơi vui vẻ
  8. Cheetah_on_chase

Lúc đi lạc, hàng ngày đi làm, biết để thợ nó ko chém... ko bổ ngang thì bổ dọc, thằng kia.
  9. enchanteur

enchanteur Thành viên rất tích cực

Các gái đừng có đọc! Lỡ đang đi chơi với giai, xe hỏng, "nó" đang loay hoay thể hiện, mình sốt ruột quá lại thở ra câu: Chổi than bị mòn hay là dầu vào xi lanh ... thì "nó" chắc phải ghét mình lắm đấy (chổi than, xi lanh là gì - biết chết liền)
    ------------------------
    Trời nắng rồi. Tình hình ngày mai cũng sẽ tươi đẹp thôi. Cả nhà yên tâm đi chơi và enjoy nhé. Nhớ chuẩn bị đầy đủ đồ đạc, tinh thần vui tươi phấn khởi. Đừng quên update thông tin cho bọn ở nhà khỏi sốt ruột. Bọn ở nhà sẽ đi chơi chợ đêm, shopping, tiêu cho hết tiền - cho tan đi nỗi tị nạnh chồng chất.
  10. Cheetah_on_chase

Có 1 đứa gái đã down & đọc
    Chả việc gì phải phấn khởi... bình thường... mưa đi kiểu mưa nắng kiểu nắng... lúc nào cũng mong trời xanh nắng vàng thì đi Lăng Bác nhá